tại sao vũ tách bị gãy tay ????

TQ này ko bao h hối lộ đâu . chú xem lại mình đê :))

Thiện ai thiện tai, anh Vũ ơi, thế anh type bằng những "phương tiện" gì ngoài tay trái của anh :D?

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Cả chân tay phối hợp mới được có 5 ngón ah? :eek: Chết chửa, sếp bị quái thai 8-}
.. :eek: ...:eek: .. sự thật phũ phàng ... :)) ... :)) b-)

Thiện ai thiện tai, anh Vũ ơi, thế anh type bằng những "phương tiện" gì ngoài tay trái của anh
Mổ cò , riêng phím space thì dùng chân ! :mrgreen:

E hèm, hôm nọ đi họp offline, em đèo anh vũ về và được chính thức nghe sự thật về việc anh Vũ ngã gãy tay rồi, cảm động quá

đèo anh ý về có thế lưng dưới bị vướng vướng ko ? Hôm đó ngoài đường nhiều gái xinh lắm ! :biggrin::mrgreen:

anh Phong đã viết:
đèo anh ý về có thế lưng dưới bị vướng vướng ko ? Hôm đó ngoài đường nhiều gái xinh lắm !

Ý gì đây anh Phong, bậy bạ là không được đâu nha /:)

ơ hay , em cứ suy nghĩ bậy thoai , anh là anh trong sáng muh :smoking: ( hút thuốc giờ đang là mốt )

Hờ, anh cũng thắc mắc với chú Phong là tại sao hum họp cái bàn phía chú nó cứ được nâng lên rùi 1 lúc sau lại hạ xuống ???

Thế là thế nào? Em ko hỉu? Phong chui xuống dưới gầm bàn ah? 8-}

Ko, rõ ràng em thấy anh Phong bit ngồi yên bất động và rất ngoan ngoãn ngồi ăn khoai tây rán mà!

Sao lại ngồi yên bất động, bị...liệt huh :eek: Thật đau lòng :lol:

Hông hông, mà là anh ý ngoan hơn các anh kia, ít nói hơn các anh kia (!!!!) anh ý chỉ kéo kéo cái bàn thôi, chứ nó có nâng lên đâu!!!!!!!!!!!!!!!

Trời, chất keo vĩ đại của bác Phong, hoan hô phát kiếnd vĩ đại của em trang Thư

em có làm gì đâu ? Hôm đó anh Vũ ngồi cùng bàn với em cơ muh !
Đừng có gắp lửa bỏ tay người chứ anh ! :smoking:

Thế là thế nào? Em ko hỉu? Phong chui xuống dưới gầm bàn ah?

BT IQ lại tụt rồi :D

Hôm đấy là chú Phong tăng lương liên tục chứ sao đâu :D

Hay còn gọi cách khác là " xúc động" = XÚC xích ĐỘNG đậy :)) :mrgreen: Giờ thì hiểu sao cứ nhìn thấy con gái xinh là con trai xúc động :D Cái gì cũng phải có nguồn gốc của nó :))

Back
Bên trên