tại sao vũ tách bị gãy tay ????

Anh Tú lại giống quả Yamada trong Ninja Loạn Thị thì thôi rồi :))

hà anh tú đã viết:
Hum nay lớp anh họp lớp , và đi thăm nhà thầy cô nhân 20-11 nhưng tâm điểm của hum nay lại là Vũ tách . có rất nhiều câu hỏi xung quanh cái tay bị bó bột của anh . câu được hỏi nhiều nhất là : tại sao lại bị gãy tay ???
vũ tách ấm ức kể lại :
Hum đó em đang phóng xe trên đường thì thấy 1 girl mặc váy ngắn rất xinh . Và em nhìn nó ,sẽ ko có việc gì sảy ra nếu cái con bé đó nó ... nó hất cái cái cái ... váy lên .-> em bị đâm vào cột điện bị khâu mấy mũi . Mà em cũng ngu tự nhiên lại cố chống tay xuống đường để ngoài nhìn nốt những cái gì còn xót lại nên mơi bị gãy tay như thế này :))

đừng ai dại như vũ nhé :))

lý do đơn giản thế thôi sao?

Nguyễn Thảo đã viết:
hà anh tú đã viết:
Hum nay lớp anh họp lớp , và đi thăm nhà thầy cô nhân 20-11 nhưng tâm điểm của hum nay lại là Vũ tách . có rất nhiều câu hỏi xung quanh cái tay bị bó bột của anh . câu được hỏi nhiều nhất là : tại sao lại bị gãy tay ???
vũ tách ấm ức kể lại :
Hum đó em đang phóng xe trên đường thì thấy 1 girl mặc váy ngắn rất xinh . Và em nhìn nó ,sẽ ko có việc gì sảy ra nếu cái con bé đó nó ... nó hất cái cái cái ... váy lên .-> em bị đâm vào cột điện bị khâu mấy mũi . Mà em cũng ngu tự nhiên lại cố chống tay xuống đường để ngoài nhìn nốt những cái gì còn xót lại nên mơi bị gãy tay như thế này :))

đừng ai dại như vũ nhé :))
lý do đơn giản thế thôi sao?
.. :eek: .. thế Chủ tịch biết lý do sâu xa ạ .. :)) .. b-) .. CT thì thầm cho em thấu hiểu với ... :)) b-)

Em với em với, em mún biết lý do sao chiễn hữu của em bó bột :D thì thầm mùa đông

nói rồi mà... nguyên nhân là do TQ... nhưng TQ ko biết ngượng là j (hay đúng hơn là TQ ko biết anh đã chứng kiến mọi chuyện) nên vẫn ngang nhiên post bài lên đây :))... hôm đấy Tú béo mặc cái váy hồng ngắn trên đầu gối hai chục phân, xếp li kẻ caro cực nổi... lại thêm cái áo chiết eo vào :))... Vũ bó bột là phải :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Kiểu này anh Vũ cả đời không khỏi được tay đâu :))

Dang Hieu Minh đã viết:
nói rồi mà... nguyên nhân là do TQ... nhưng TQ ko biết ngượng là j (hay đúng hơn là TQ ko biết anh đã chứng kiến mọi chuyện) nên vẫn ngang nhiên post bài lên đây :))... hôm đấy Tú béo mặc cái váy hồng ngắn trên đầu gối hai chục phân, xếp li kẻ caro cực nổi... lại thêm cái áo chiết eo vào :))... Vũ bó bột là phải :)) :)) :))
.. :))... không biết anh Tú quyến rũ thế nào để bây h anh HM mê mẩn đến cả tháng trời ... :)) ...

Công nhận anh Vũ khổ nhỉ,toàn bị trêu thôi chả bù cho mình.Đúng là sống trong sạch có khác.

Anh Tú lặp lại vụ đấy rồi lượn qua trường Ams thì em cá là hôm sau 1 nửa trường gãy tay và một số thứ khác nữa đấy :D

Không em nhìn anh Tú mãi suốt năm lớp 9 rồi nên bây giờ miễn dịch chị ạ :D Hôm qua em thấy anh Đức bó bột :))

Ôi!!!!!Kiểu này mấy tháng nữa thì người em toàn bó bột roài :(( b-) ;;)

Em xin chứng nhận là anh Vũ không hề gãy tay, cách đây 5' anh ý vừa chat với em, chắc là gãy cái khác rồi :D

em ơi thằng vũ nó bị gãy 1 tay mà -> tay con lại chat cùng với cái khác

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Không em nhìn anh Tú mãi suốt năm lớp 9 rồi nên bây giờ miễn dịch chị ạ :D Hôm qua em thấy anh Đức bó bột :))
..:eek: .. :eek: .. hơ .. thật hả hà ..:eek: .. thế nhà mình đã ai vào viện thăm nom anh Đức chưa .. :)) .. b-) .. không biết chỉ gãy tay thôi hay là gãy giống tình trạng vukasim như anh TQ vừa thổ lộ .. :)) .. b-) .. :smoking: .. thế này thì anh TQ nhà mình chơi ác quá .. ai lại để anh em cứ què cụt tập thể thế này .. :)) .. b-) ..:smoking:

. to anh Toàn : .. vukasim huynh đánh máy 5 ngón tay điêu luyện lắm anh TPTT ạ ... :)) .... anh ấy bảo là chân tay phối hợp ... 8-} :)) b-)

Cả chân tay phối hợp mới được có 5 ngón ah? :eek: Chết chửa, sếp bị quái thai 8-}

Humm, thư ký kiểu rì mà cứ chơi đểu boss thế này, chắc là định lấy mấy phong bì Euro mà TQ hối lộ mình đây [-(

Back
Bên trên