tình yêu tuổi 16-bạn nghĩ sao?????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: tình yêu tuổi 15-bạn nghĩ sao?????????

Chẳng lẽ tui lại là con gái ???

Nói sao nhỉ, các em chắc đa số sinh năm 89, ngồi đây bàn về tình yêu anh thấy cũng hay đó chứ :D Đến tuổi phải bàn vụ này thật ;;) nhưng thật lòng khuyên thì anh thấy các em ko nên dính vô ở cái tuổi này :p Anh thì ko từng trải lắm nhưng hồi ở cái tuổi này giống bọn em, anh cũng biết rung động đến rung rẫy b-) cứ nghĩ mình biết iu rồi nhưng lớn rồi nghĩ lại mới thấy hồi xưa mình trẻ con y hệt như bố mẹ nói, thế mà cứ bật :D Mấy đứa hông tin vài năm nữa già,hiểu rồi thì đến kiếm anh kí tên đồng ý rằng hồi xưa mình vẫn ko phải là iu :p

cần gì đến lúc lớn lên ahr anH!!!!!!!!!!!!!!!bi h em giơ cả hai tay ha chân lên tán đồng đây nè :eek: :-$

@ Vi Ngân: Tán đồng mà cái chữ kí của em to tổ cháng đập vô mặt anh kia kìa :D

Iu thì iu, thích thì thích, để ý chuyện khác làm gì cho mệt, tuổi này đẹp nhất vì nó luôn vô tư và trong sáng :x

Câu này của chú Minh vế trước choảng vế sau bốp chát :D

Em chả thấy choảng nhau gì cả, mọi người có thấy thế ko :D

Tất nhiên là choảng nhau rồi làm gì có chuyện vô tư, trong sáng mà lại biết yêu với đương

Nếu cảm thấy nặng nề ko tả được, rất muốn tìm hiểu về một người lạ hoắc mà mình mới nhìn thấy có 3 lần thôi thì là thứ tình cảm gì vậy??? :((

Hehe, em Trang 10 đ cho câu nói thông minh :D
Còn thứ tình cảm em nói đến là kiểu thích nhau từ cái nhìn đầu tiên, chứ iu quái gì :D

nhưng tình yêu đấy xuất phát từ những tình cảm thật thì sao, không thể vơ đũa cả nắm thế được, tuổi 15 vẫn có thể có tình yêu

Nguyên Chương đã viết:
@ Vi Ngân: Tán đồng mà cái chữ kí của em to tổ cháng đập vô mặt anh kia kìa :D
ơ kìa~~~!!!!!!!!!!!em nói là em tán dồng có nghĩa là số đông ở cái tuổi này theo em cso thể là đúng như lời anh nói thật!!!!!!!!! và bản thân em thì em vẫn biết thế nhưng mà lý trí em biết thế chứ tình cảm em nó biết thế nào thì làm sao mà em điều khiển được hở anh!!!!!!!!!!!??? :-$ :D
Chiu thôi! cái gì đến rồi sẽ đến ấy mà!!!!!!!!!suy nghĩ trước làm gì cho nó già người [-x :)>-
ÀM an học ở Lê hồng phong à!!!!!!!!!!!em có nhiều anh chị bạn bè học ở đấy lắm nhưng mà toàn sau anh thôi

Chỉnh sửa lần cuối:

Yêu lúc này là hạnh phúc nhất nhưng cũng có thể là đau khổ nhất,cho nên hãy thật lòng khi nói câu "I love you" với người mình yêu.

Hehe, em Trang 10 đ cho câu nói thông minh
Còn thứ tình cảm em nói đến là kiểu thích nhau từ cái nhìn đầu tiên, chứ iu quái gì
Chẳng lẽ trên đời lại có thứ tình cảm đấy à???Nếu thích thì tự bản thân phải biết chứ.

To Minh : Cứ mỗi lần nhìn thấy cái avatar của cậu , tớ lại tưởng tượng ra cái mẹt cậu sao mà giống thía .

Nguyên Chương đã viết:
Nói sao nhỉ, các em chắc đa số sinh năm 89, ngồi đây bàn về tình yêu anh thấy cũng hay đó chứ :D Đến tuổi phải bàn vụ này thật ;;) nhưng thật lòng khuyên thì anh thấy các em ko nên dính vô ở cái tuổi này :p Anh thì ko từng trải lắm nhưng hồi ở cái tuổi này giống bọn em, anh cũng biết rung động đến rung rẫy b-) cứ nghĩ mình biết iu rồi nhưng lớn rồi nghĩ lại mới thấy hồi xưa mình trẻ con y hệt như bố mẹ nói, thế mà cứ bật :D Mấy đứa hông tin vài năm nữa già,hiểu rồi thì đến kiếm anh kí tên đồng ý rằng hồi xưa mình vẫn ko phải là iu :p
Nhưng mà một khi nó đã đến thì muốn tránh cũng vẫn dính! Mí lại suy nghĩ của anh hơi lạc hậu, tình yêu cũng có nhìu loại, sao anh không nghĩ rằng tình cảm ở tuổi này cũng là một loại tình yêu đặc biệt?

@ em Phương: úi úi, anh lạc hậu rồi :D đúng nhẩy mọi người cứ bảo có cái "tình yêu tuổi học trò" sao anh ko nghĩ ra nhỉ căn bản chưa ai đưa ra được định nghĩa thuyết phục ;)

@ em Hương: ngông quá đấy, lo học đê, iu đương giè :D anh kêu nhân viên thư kí anh quây em bây h :smoking:

@ em Vi Ngân: biết trước để mà kìm chế, dính vào mất thời gian, chi phối lắm em ah :D Mà em học ams hả, anh cũng quen nhiều bạn bè ở đó lắm, toàn mấy em xinh xinh à (hoho mình đối cũng vần phết :beerchug:)

đấy!!!!thì anh cũg đã từng trải qua thì ắt hẳn anh hiểu hơn ai hết!!!!!!!!!!!!!!có chúa mới kìm chế được anh ơi!!!!!!!!!!!!
Hãy làm theo lời con tim mách bảo :-$ =D> =D> =D> Nhưng tất nhiên uhf thì!!!!còn cho cả lý trí đi lèm nữa

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Yêu lúc này là hạnh phúc nhất nhưng cũng có thể là đau khổ nhất,cho nên hãy thật lòng khi nói câu "I love you" với người mình yêu.
như thật í,Ninh ạ :))

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
Nguyễn Đức Ninh đã viết:
như thật í,Ninh ạ :))
Lại chả thật!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên