tình yêu tuổi 16-bạn nghĩ sao?????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Vu Thuy Linh
(vu thuy linh)

nó có was sớm hông nhỉ?lúc này còn dang phải học mừ,với lại yêu mất tự do khủng khiếp ah,cái rì cũng phải :"anh ấy/cô ấy...",đến là phiền phức,tuy vậy có nhiều thứ có lợi đấy chứ:nào là có gia sư hổng mất tìn nè,(nhưng mờ trình độ của nó phải cao hơn trình độ của mình chứ nhẩy????????),áo bông di động vào mùa đông nè,điều hòa di động vào mùa hè này,xe ôm vào ...cả năm nè và 1 đống tác dung +tác hại nữa .chẹp.............túm lại là ty 15-tốt hay xấu đây???????????????????

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: tình yêu tuổi 15-bạn nghĩ sao?????????

Tùy theo Linh nghĩ thôi mà.. Nếu theo chiều hướng tốt thì không sao chứ mà--> xấu thì kết thúc cho xong. Nhưng mà theo Trang thì độc thân vẫn hay...--> đỡ mất tự do..:D ( không biết là của nó hay của mình..:)))
Linh ơi vào topic lớp mình đi....:D

Chỉnh sửa lần cuối:

box lớp mình ở đâu dậy?????????????????

Đâu cũng zay mà thui! Ah, Linh mở cái topic đặc biệt ghê ha! Ủng hộ topic nhưng ko ủng hộ cái tình iu tình báo này đâu nha!

Tốt chứ sao không tốt, miễn là đừng làm ảnh hưởng đến học tập. Mà từ tình yêu không chính xác lắm nhá, dùng từ "tình cảm đặc biệt" thì chuẩn hơn !!
Tình cảm học trò chẳng đến đâu đâu, nên thích thì cứ thích cho hoành tráng đi
Mọi người có thể vào box "Túm tụm tán gẫu" mà tham khảo!!

Hé... anh lên rùi hả...:D
@ Linh: nhầm.. topic lớp mình... Trang sửa rùi...:D

í ,vừa nới có topic mà đã bị tổng xỉ vả rùi.kiểu này chắc dễ bị xóa bài lém ha.hichic.ai ủng hộ tui đi nào

í nhưng má sao tui thấy bi giờ nhiếu người yêu lém rùi ah.lại còn kiss như phim nữa cơ.thế đó ko phải tình yêu thì là gì dậy mách tui với ha

Haha , kiss = tình yêu à , cái bạn gọi là tình yêu theo tiếng Anh nghĩa là Crush , ông Hiếu Anh 1 giải thích luôn đê .

:)) :)) kinh đây , hoàng hiếu :)) ....
hehe...tiện thể , tao sắp xuất bản 1 quyển sách cực hấp dẫn nói về crush , teenage love ....
Details to come soon .... chắc khoảng 1 tháng nữa là xong ....

cứ iu đi, có sao đâu> chỉ có điều là phải biết kiềm chế thui,ko thì mất tuôt đấy:)

tao đang ở trong tình trạng đó
cảm giác cũng thấy vui vui

learn or die, cái này nghĩa là chi đóa
vụ này bình thường thoai, nhưng cái này mà gọi là yêu thì sai đấy, cái định nghĩa Crush cũng được đấy, nói đơn giản theo tôi nghĩ là chỉ gọi là "Thích" thoai :D

Hờ, tuổi 15 đẹp nhất thời học trò, yêu cũng có kiểu biểu hiện hết sức ngộ nghĩnh :))

Ngân tồ đã viết:
Không ý kiến...
Bé đang đi tu hả ? :D :D

À, giờ mới để ý là em Linh học cùng lớp Ngọc Anh há! em tạo chủ đề mạo hiểm ghê :p :p

ơ , các bác nói chiện rôm rả nhẩy
iem cũng no ý kiến , iem còn bé lắm :))

Tuổi 15 là tuổi đẹp nhất, phải để cho nó có lúc con tim xao xuyến bởi tình yêu thì mới thú vị chứ

Sắp 16 rùi còn gì...nói chung là cái vụ này cũng rắc rối lắm và thường cũng có ít nhiều ảnh hưởng nhưng nói chung đó luôn là những tình cảm trong sáng và đáng yêu nhất ..để rồi mai này khi đã lớn khôn ,ngồi nhớ lại tuổi học trò thì mình còn có cái để nhớ để ..cười vu vơ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên