Tình yêu lớp Lý.

He he, chả ai thèm bức xúc ba cái chuyện lẻ tẻ ấy đâu :D
Chú mày hiểu nhầm rồi.

Tran Viet Khoa đã viết:
không anh có bức xúc đâu nhưng có người khác bức xúc đấy :D

Ơ, thế ạ, cũng có người biết để mà bức xúc hả anh, em nghĩ là không đâu :)

Biết chuyện gì cơ, tò mò quá, kể ra cho mọi người biết với.

trời.......laonj wa nhỉ.........bí mật wa nhỉ.......

Bí mật thì phải bật mí đi, còn đợi gì nữa :D

Đã là bí mật thì ai người ta lại nói ra chỗ đông người ;) Nếu nói ra thì người ta chẳng gọi là bí mật nữa đâu :))

Xì (bắt chước các bạn gái :D) ko nói thì thôi, làm ra vẻ

:biggrin: mình cũng phải câu bài thôi
Đã ba năm trôi qua tình yêu lớp Lý vẫn thế ,hầu như vẫn còn là những chiến sĩ phòng không .Vẵn mãi là tiếng đàn buông tiếng xa xôi mà không ai hiểu lòng mình.Nhưng có lẽ tình yêu lớn nhất mà mỗi thành viên lớp có là tình cảm gắn bó với lớp ,tình cảm mang một phong cách bỗ bã theo kiểu lớp Lý,thật mộc mạc chân thành .Nói là tình bạn thì chưa đúng phải nói là anh em mới đúng
Chúng mày bao ngày qua có lẽ đều nghĩ cả thời áo trắng không có một tình yêu thì thật là đáng tiếc nhưng mà những ngày cuối rồi giờ đây hãy dành hết tình cảm cho nhau để tình bạn hoc trò như màu hoa phượng rưc rỡ kia chúng mày sẽ không bao giờ hối tiếc đâu

Ê anh em thứ 3 trốn học đi chơi không sáng bơi thuyền chiều karaoke

Lời dặn: khi đi nhớ mang theo quần áo :D
Dạo này mệt quá, chả biết bọn mình có đi được đông ko, sắp thi rồi còn gì.

Tình yêu lớp lý giờ đây của chúng ta chỉ dành cho ... nhau là nhiều
nói về lớp lý có thể nói bài viết của Cường trong yearbook đã khá đầy đủ, nhưng tao muốn bổ sung rằng con trai lớp lý chúng ta tuy ở trong lớp suốt ngày nói về em nọ em kia nhưng hay cả trò "đá hình tập thể" mà Cường nói trong yearbook nhưng tao thấy phải bổ xung 1 điều : khi yêu con trai lớp lý luôn là những chàng trai chân thật, yêu thực sự, bằng tất cả tình cảm (còn khi còn tự do thì không nói :D) điều này đã được thể hiện bằng rất nhiều đôi của lớp mình.
,tình cảm mang một phong cách bỗ bã theo kiểu lớp Lý,thật mộc mạc chân thành .Nói là tình bạn thì chưa đúng phải nói là anh em mới đúng
Thằng Ninh nói đúng, tình yêu của lớp mình cũng vậy cái phong cách bỗ bã thì ai cũng hiểu, nhưng cái chân thành ở bên trong thì chẳng mấy cô nàng hiểu được (có lẽ đấy là lý do vì sao mà bây giờ lớp mình vẫn còn hàng đống chiến sĩ pháo thủ :D)
Còn nói về tình cảm lớp lý thì tao xin nói ngắn gọn một câu thế này thôi : Chúng ta, 3 năm qua cũng như bây giờ và mãi mãi về sau vẫn là anh em, những người anh em tốt nhất :beerchug:

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Đức Dũng đã viết:
Lời dặn: khi đi nhớ mang theo quần áo :D
Dạo này mệt quá, chả biết bọn mình có đi được đông ko, sắp thi rồi còn gì.

Ơ, thì lúc nào mình chẳng có quần áo ở trên người :-? :eek: Anh Dũng không mặc .......à :eek:

hôm trước giao lưu vui quá nhỉ
Em chỉ biết về các anh qua lời kể của Tuyền nhưng chỉ đến hôm qua em mới thực sự hiểu được những gì nó kể
Anh Ninh nói hay thật. Mà hình như sau đấy còn suýt khóc
Lại còn màn biểu diễn của anh Hoa Khôi, và bốn ông ngự lâm hát bài mắt đen nữa

He, cuối cùng thì cũng có người khen anh Ninh nói hay :mrgreen: Buồn cười quá anh Ninh ơi :)) :p

Back
Bên trên