Tình yêu lớp Lý.

Thế thì còn gì bằng, nghe chừng các anh còn lưu luyến nhẩy,có gì học lại nhơ thăm bọn em, để có gì em con đặt chỗ cho năm sau nữa $-) [-o<

Cái box này mấy hôm ko lên tiến triển phết nhi? :-?

Chúc các đại ca thi tốt nhé, để em còn được bữa khao :)>- ;)

Dễ quá nên có đứa vừa đọc xong đã ngất luôn, đang làm bài thấy ở dưới gọi loa chở đi bệnh viện.
Ko biết là ai thế nhỉ? Mấy hôm bận thi chưa kịp tìm hiểu.

Thế là mọi người thi xong rùi đấy nhẩy. Nghe vui vẻ trẻ khỏe quá. Không hổ danh là dân chuyên 'vật ".................................................................................lý nhỉ :)).

Thật không công bằng gì cả, mất công em mỏi mồm chúc phúc, vậy mà chỉ được có mấy cái đề thôi sao :-s [-x , không chè chến gì à :((
Mong là năm sau đề cũng sẽ dễ [-o<

Chào các chú, tao la Cường A đây, thế quái nào mà lớp của tao trong này là Tin chúng mày ạ, xin được đính chính với anh em bà con là Pham Viet Cuong là một thành viên xịn của 12 Lý 0104. Thằng nào biết cách sửa đăng ký hay là quen biết gì với Administrators của cái trang này thì giúp tao với.

Mày vào trang cá nhân, chỗ sửa hồ sơ ấy. Rồi thì chỉnh lại thôi, easy ấy mà :D

Tâm thần ơi thô cũng phải chọn chỗ chứ.Có bức xúc lắm ko mà phải thô cả ở trên này:DBaay giờ bọn mình gặp nhau 1 tuần 3 buổi rồi còn gi` nữa:D

Các anh thi tốt cả đấy chứ ?

Dễ quá nên có đứa vừa đọc xong đã ngất luôn, đang làm bài thấy ở dưới gọi loa chở đi bệnh viện.
Ko biết là ai thế nhỉ? Mấy hôm bận thi chưa kịp tìm hiểu.
Đứa nào đấy hả mày, sao tao không biết nhỉ. Bài làm chỉ biết nói 1 câu :"Tàm tạm, thế là qua được kì thi ấy rồi :D"

oa
sao ma lam em tre-dep-xinhtuoi o cac khoa sau vao day de tan tinh cac anh o lop ly the nay
khiep
xem chung cac ban noi chuyen voi ban gai thi ngon hon ca lam bai ly day!

Ừ thì bọn tớ cũng suốt ngày phải học hiện tượng TÁN (sắc) rồi định luật ÔM mà cho nên là mấy khoản này cũng kha khá
Mà hình như đứa nào càng giỏi Lý thì tán càng giỏi thì phải ? ( Mọi người có nghĩ thế không ) :)

Lâu quá không lên tham gia ,mọi người ôn thi đã được nhiều chưa, không về học thi hay sao mà còn lên net thế
To Đức : Thế thì ông giỏi Lý rồi !

Thế người ta mới nói lớp lý cái gì cũng giỏi :p, chỉ tội tớ không hiểu giỏi CAI là giỏi cái gì thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
Tran Viet Khoa đã viết:
Thế người ta mới nói lớp lý cái gì cũng giỏi :p
Em thấy lớp Lý chỉ giỏi lý sự thui, chứ cái khác thì [-x ,... có chúa mới bít được( mà chúa đang ở trong WC --> cũng không bít) :)) :)) :)>-

trời ơi sao chỉ toàn lớp LÝ với ANH thế này
kết quả là có NAM với TRAng
kio biết bao giờ có em bé nhở

ông bạn quên topic này tên là "tình yêu lớp lý" :p, nói chuyện ấy bây giờ sớm wa ông ơi

Back
Bên trên