tình yêu dưới 15 có thể ko?

Bạn Ý vs Bạn Hoàng ra chỗ khácmà marry nhau nhá :|

2 bạn đều trên 16t gòi...lập pic mới mà abc...

Tớ đây này :"> Chứa tròn 16t hẳn hoi ;;) ;))

=)) :)) =)) :)) =)) :))

Ơ thế tại ai thế ;;) ;))

Tớ đag cố ngăn 2 bạn spam đấy chứ :|

Vớ vẩn :p

Hỏi tiếp :Chưa đủ 16t thì có coi như 15t ko ?

:)) Ố dzề! Thế là mình đây chính alf bằng chứng xác đáng cho việc 15t yêu thì.. 8-}
BÔI BÁC! =((

Sao dạo này thấy topic kém nhiệt hẳn nhỉ:-?Chị Bi cho phát hâm nóng lại ko khí xem nào :">
Hay chị lập topic yêu người nước ngoài và yêu người cách tuổi đi :">Em tham gia liền :">

sao lại ko, 1 tuổi cũng có tình cảm chứ, đương nhiên yêu 1 tuổi nó khác yêu 15, yêu 15 khác yêu 30 :))

Sao lại ko hả em Lộc?tình yêu cách tuổi, giả dụ như em yêu 1 con 10 tuổi hoặc 1 chị 20 chẳng hạn ;;)

Dạ em bảo không đâu.:))
Em sẽ yêu 1 bà già 80 (NẾU CÓ THỂ :-<)

Tuổi nào mà chả yêu đc :))
Sống để yêu
Yêu để sống
B-) :x then =((

Ty tuổi 15 là 1 ty không phải là hữu hạn không phải là có hạn mà là 1 ty vô hạn (nghiệm ra)

U-15 yêu thì chưa biết nên không...(ai mà phán được?)Nhưng theo ngu ý của tui nó đẹp đẽ trong sáng hơn tình yêu ''tử tế'',''người lớn'' nhiều

1.rõ là tình đầu thì luôn đẹp hơn ,trong sáng hơn những mối tình sau này(tiên đề ,khỏi chứng minh!)--->tình yêu u-15 đẹp hơn tình yêu lớn tuổi.
2.U-15 người ta đến với nhau bằng cả trái tim ,một cách thành thực...nếu''người lớn'' có thể yêu nhau vì anh này''nhà mặt phố,bố làm to'' thì tình yêu U-15 gần như không có chuyện đó.
3.Tình yêu" người lớn" được người ta ủng hộ hơn.VD:"Con gái lớn rồi ,phải lấy chồng thôi"..nhiều đôi lấy nhau cho qua,yêu nhập nhằng chỉ để khỏi lỡ lứa--->đâu đẹp bằng tình yêu U-15?
4.U-15 loves không có kiểu yêu "phong trào","làm đẹp" như tình yêu lớn tuổi.Ngược lại,U-15 Loves bị bàn tán ,dị nghị---->phải nếm mật nằm gai ,may ra mộng hồ điệp mới thành...---->nếu có thành thì hạnh phúc hơn chứ!!!

Tóm lại vẫn là: mối tình đầu luôn đẹp nhất, cho dù nó có ở trước hay sau tuổi 15.:-j

Back
Bên trên