tình yêu dưới 15 có thể ko?

Hí hí, đc ngày mình có máu vào HAO spam ;;)

Nói như em ở trên là ko được [-x Ai bảo yêu đương là ko học đc :"> Chí ít ta cũng đc "học yêu" =))
Nói chung là mọi định nghĩa chân lý, lý luận chả cái nào là đúng hết, đúng hoàn toàn để mà mang đi bắt bẻ người khác cả.
Tốt nhất là thik thì yêu, ko yêu thì bỏ =)) Đỡ lằng nhằng :">

Về mặt triết học thì yêu là một pham trù tinh thần do con người đặt ra, đồng nghĩa với việc nó thay đổi phụ thuộc vào con người :)

----------

P/S: ở đây có nhiều người già thật đấy nhỉ? :)

cái đó tùy thuộc vào em định nghĩa yêu là gì ;))

15 tuổi, vẫn chưa đủ tuổi yêu và chấm chấm chấm, bởi yêu thì thường đi kèm với chấm chấm chấm :))

Thế em mấy tuổi rồi, nếu là trên 15 mà chưa chấm chấm chấm là anh cắt cái chấm chấm chấm nhá.:))

vấn đề là ko phải là : "trên 15 tuổi phải yêu và ..." mà là dứoi 15 tuổi thì chưa đủ tuổi để yêu và ..."... nó khác hẳn nhau ... :)

1. Các em ko có ý thức tik bài hay, thế là ko tốt.[-x
2. Anh chưa ... đâu.;)) Cái trên kia là anh suy ra từ em đấy chứ, anh đã phát biểu gì đâu.=))

ặc!Thế mà cũng :))

Thế túm lại under15 là ko đc iu và ko đc chấm chấm ? /:)

:)) A hóa ra nhìn ava mình có mỗi bạn Shine xinh :))
/:) Hóa ra nó đá đểu mình xấu /:)
:-/ Hoá ra bạn Ý nổi tiếng sag tận Chu cơ à :-/

15 tuổi, vẫn chưa đủ tuổi yêu và chấm chấm chấm, bởi yêu thì thường đi kèm với chấm chấm chấm :))

12 tuổi có con chuyện bình thường... :-s

Còn nếu thích bằng chứng thì để anh giới thiệu cho bạn anh nhé, con 16 tuổi mẹ 29 ;))
P/S: bạn anh là bà mẹ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
12 tuổi có con chuyện bình thường... :-s

Còn nếu thích bằng chứng thì để anh giới thiệu cho bạn anh nhé, con 16 tuổi mẹ 29 ;))
P/S: bạn anh là bà mẹ =))

thật á :D, uầy :D, bạn anh ghê nhờ ;), .... đứa con gái chắc lại cũng có con đc 3 tuổi rồi à ;))

đâu có, ấy hiểu nhầm tớ rồi :((, vả lại bạn í cũng ko nổi tiếng sang tận chu đâu :p

Chết chết ;)) Thế sao tự nhiên lại nhắc đến bạn Ý ở cái nơi xa xôi hẻo lánh nài thế ;))
Ko nổi tiếng sag Chu chỉ đến tai bạn Hoàng thôi ;;) ;)) ;)

Chết chết! Chẻ kon thế nà...ĐƯỢC :))<:p

Back
Bên trên