Tình cảm dành cho anh Dũng :x :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Bảo Anh Thư
(annie_honey)

Điều hành viên
anh Dũng :x đã viết:
Khen anh thì có mà khen cả ngày, ko cần em oánh răng đâu, mod Bảo Thư yêu quý của anh đã giải quyết hộ rồi.
Tên topic này chắc hơi lạ với dân VC nhà mình :D, nhưng em đoán thể nào mọi người cũng vào :p. Em lập ra thread này để cả nhà mình bày tỏ tình cảm yêu quý và kính trọng mà tất cả chúng ta bấy lâu nay vẫn dành cho anh Bùi Ngọc Dũng, bậc tiền bối đầy trân trọng của Vườn Cười :x =D>, coi như làm đối trọng với cái topic bị khóa kia để những ai đọc rồi nghĩ sai về anh Dũng phải nhìn lại :>.

Riêng em, có rất nhiều điều muốn cảm ơn anh Dũng. Những ngày đầu tiên em mới lò dò vào Vườn Cười, chưa dám mạnh dạn làm gì, chỉ dám post một câu xin mọi người cho gia nhập... anh Dũng là người đầu tiên đón chào em niềm nở và chăm sóc em rất tận tình :x. Anh Dũng chat với em, bảo em cứ vào VC tự nhiên, mọi người đều chào đón, ko phải e ngại gì cả, rồi lại động viên em rất nhiều (khen em là chính, nghe phởn lắm :p). Rồi anh Dũng còn rủ em vào làm Thư kí cho anh, vì em sợ ko có phòng nào nhận mình :(, cuối cùng vì mãi chả thấy anh Dũng đâu em chuyển sang làm cho sếp Vũ :( (sếp Vũ cũng là một người có ý nghĩa với em lắm :x).

Những ngày đầu tiên đó, tưởng xa nhưng cũng gần thôi, mới có độ 3-4 tháng trước gì đó. Và bây giờ em đã là một thành viên rất chi là chễm trệ ở VC rùi nhá :> :p, tất cả là nhờ cả nhà mình đã nhiệt tình chào đón, và đặc biệt là anh Dũng :x. Thỉnh thoảng còn được nghe chuyện nhà chuyện cửa của anh Dũng, rất lấy làm thích thú vì anh Dũng ko ngại mình trẻ con lít nhít (kém anh tận 10 tuổi 8-}), mà rất chân tình tâm sự ;;).

Mới đây, anh Dũng cũng là người lập thread trong VC chúc mừng sinh nhật em, điều làm em vô cùng cảm động và chắc chắn sẽ ko bao giờ quên :). Cái đứa xa nhà, mà có ai đối xử tình cảm một tí, thì cảm động và trân trọng muốn khóc lên được ý chứ, anh Dũng tuy ko nói nhiều, nhưng em vẫn cảm nhận được tấm lòng của anh, cảm ơn anh nhiều lắm ạ :x.

Và hôm qua, chuyện cái topic kia, em đã khó xử vô cùng. Em đứng giữa một bên là nhiệm vụ giữ hòa khí cho VC, một bên là tình cảm bao lâu nay với anh Dũng, anh Hòa, anh Vũ... và tất cả anh em VC: em cứ phân vân, có nên xóa bài anh Dũng, anh Việt... ko đây?? Và điều đó làm em suy nghĩ rất nhiều, khổ lắm :( :((. EM gửi PM cho anh Dũng, nói xin lỗi anh, nếu em buộc lòng phải xóa bài anh, mong anh hiểu cho và đừng giận em... mà vẫn thấy rối bời, chỉ sợ anh Dũng và các anh em VC yêu quý lại nghĩ rằng em mới lên mod mà đã chảnh, đã làm tàng bày đặt xóa, lock, nọ kia... Nhưng rồi em nhận được reply của anh Dũng, anh bảo em cứ lock lại cho anh, rằng anh cũng ko muốn làm hỏng ko khí vui vẻ của VC, và rằng... anh ko giận gì em đâu, em làm việc rất khách quan, tốt...

Em thật sự khâm phục nhân cách của anh Dũng, và càng thêm yêu quý anh hơn. Anh hiểu được cái khó xử của con bé này, và còn bảo là nếu có ai ko hiểu anh sẽ nói hộ cho... Thật sự, anh Dũng quả xứng đáng là bậc tiền bối của nhà mình, biết phân biệt phải trái đúng sai, biết cân nhắc thiệt hơn, ko chấp vặt, sống tình nghĩa với mọi người...

Em nói tất cả những cái trên, cũng chỉ để chốt lại một điều là, em rất yêu quý và kính trọng anh Dũng. Ko một ai nói gì về anh mà có thể làm vẩn đục tình cảm đó được [-x, và em tin là cả nhà mình cũng thế, ai cũng yêu anh Dũng nhỉ :x, bằng chứng là mọi người vào ủng hộ anh Dũng ầm ầm đấy thôi :>. Anh Dũng thật xứng đáng với câu nói này:

"Làm nam nhi sống giữa đời, ý chí thì vững vàng mà tình cảm thì mênh mang..." :)

Cho em được nói nốt câu này: trước đến giờ, em có làm gì ko phải với anh Dũng, cho em xin lỗi anh thật nhiều :).

Với lại em xin lỗi cả nhà nếu thread dài quá mọi người đọc đau đầu :(. Yêu cả nhà lắm :* :* :* >:-D< >:-D< >:-D< :x :x :x

Ặc, chết mất vì con bé này :)) :)) :)) , làm anh mày mất ngủ cả tháng thì mày chít với anh :)) :)) :)) , mà đọc xong cái này thì cũng chán chả muốn gọi điện rủ bồ nhí đi chơi nữa, ngồi đọc lại mấy lần cho sướng :)) :)) :))

To Khải điếm(Cao Thế Khải ko lại nhầm với ku Khải bên kia): mày thấy chưa, ko bao giờ mày "tà lưa" được mod Bảo Thư yêu quý của tao đâu nhé :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
à thế tại sao có người cứ xua đuổi em đi khỏi vc thế nhỉ?
tại sao Đăng Linh cũng lớp 9 thì thoải mái ra vào còn em thì k0?
vô lí thế
tuy vậy vẫn vô cùng kính trọng đại k zung

Hey, anh Dũng được người ta kính trọng thế còn gì, sướng nhá ;)

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Trẻ con, ko được ghen với bô lão :)) , chú được em Hương nói là đẹp trai nhất còn gì, cũng sướng nhá :))

Đặng Liên Hương đã viết:
vô lí thế
Con trai phát triển sớm hơn con gái 2 năm nên ku Linh được vào trước, cấm tị nạnh, ...biến... b-)

Anh Dũng công bằng lắm, các em ko phải lăn tăn [-x

Bui Ngoc Dung đã viết:
Trẻ con, ko được ghen với bô lão :)) , chú được em Hương nói là đẹp trai nhất còn gì, cũng sướng nhá :))

Đặng Liên Hương đã viết:
vô lí thế
Con trai phát triển sớm hơn con gái 2 năm nên ku Linh được vào trước, cấm tị nạnh, ...biến... b-)
Híc, già làng nhà ta được người ta kính trọng, khen nức nở nên bắt đầu vênh váo :(( HAY HAY, được ;)

:((
thế mà là công bằng à?
k0 chấp nhận được!
bằng chứng cho cái vụ 2 năm đấy là đâu?
nói có sách, mách có chứng
>:p

Em phản đối ý kiến anh Dũng. Em đã thử check em Hương roài, được phép vào Vườn cười :))

Vũ kave vớ vẩn vừa thôi nhé, trẻ không tha, già không thương :)) , ku Linh sắp đi US rồi thì ko sao (sang đấy tiếp thu trình độ cao rồi phổ biến lại cho anh em nhé :)) ), còn con bé Hương này thì tha cho nó mấy tháng nữa cho nó đủ tuổi đi rồi làm gì thì làm :))

Đặng Liên Hương đã viết:
thế mà là công bằng à?
k0 chấp nhận được!
Bằng chứng là hôm offline ku Linh đã được các anh trong VC kết nạp rồi, cấm tị nạnh b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
HAHA, em cảm ơn anh Dũng nhiều lắm, một lòng ủng hộ cho em. Mà thôi, cho bạn Hương vào đi anh, vào còn học tập. Cứ cho như là bé, chưa biết gì thì vào đây để còn học tập chứ. :D Hương nhờ

.. :x . chả biết nói gì .. :x ..

.. mình quen anh DŨng trong VC sớm gần nhất .. :x .. :D .. hồi đấy có mỗi chị Thảo , em với anh ZUng chí chóe trong VC .. sau này mới có thêm vukaism làm bộ tứ .. lập ra cái tập đoàn VC .. :x .. :* ..

.. em vừa đọc topic oánh nhau bên kia .. :) . lúc đầu định reply nhìn xuống dưới đã thấy lock rồi .. nên thôi .. :( .. đáng nhẽ là định vào quote bài anh Việt oánh răng .. :) .. nghe bài anh Việt mà cũng thấy động chạm tí.. /:) ... thứ nhất mình cũng là dân hệ 2 đây .. /:) .. công nhận cái lớp của mình nó chả ra cái thể thống cống rãnh gì cả . :( .. nhưng không có nghĩa là cả cái tập thể nó như thế .. :) .. không biết L2 92-95 như thế nào nhưng dám khẳng định là những từ ngữ anh Việt dùng với anh Zung là quá đáng và quá đà .. :) .. phải hiểu được nhiều điều như chị BT với em đấy này .. :p .. :D:D ..:x .. thì mới biết anh ZUng như thế nào ;) .. :x .. >:-D< ..

.. không dám nói là hiểu nhiều về anh Zung .. vì thật ra thì hồi trước còn chat nhiều . bây h anh em mình không hay chat nữa .. ( nhường lại cho mối tình đầu thứ 13 -14 -15 .. của anh .. :)) ..:x .. :)) .. nhưng mà vẫn rất yêu quý VC và anh Zung .. :* .. :smoking: .. :x ..

... nhớ hồi trước chị Thảo , anh Zung với em làm loạn VC .. rồi vào TTG lập ra vài cái topic .. chỉ toàn thấy 3 anh chị em chat chit với nhau trong đấy .. :x .. lại còn bó hoa "ngũ sắc" lâu nay anh ZUng vẫn hằng ngày chăm tưới cây ( :| ) để ấp ủ hy vọng đem tặng em Thủy sinh nhật .. ( :)) ..:D:D . :smoking: ) :x .. :)) . em vẫn chờ đấy nhé .. :)) .. mấy cân chứ không ít của người ta đâu .. :)) .. toàn tinh hoa di truyền nhà anh Zung để lại cả đấy .. :)) ..:)) .. :p .. :x .. >:-D< ..

... dù nói gì chăng nữa thì có khi chị BT move cả 1 loạt bài viết bên kia đi nhỉ ..:x .. chứ để thế hỏng hết cả hình tượng ZUng PCT 1 VC nói riêng và L2 92-95 nói chung ( :D:D ) .. chị BT lập topic này đúng là tình nghĩa với anh ZUng quá đấy nhé .. ;) .. anh ZUng lo đền đáp đê .. . :p . :x .. :D:D .. :smoking: .. chị BT đã kết thúc chuỗi tình đầu của đời anh ZUng . .:)) ..;) . >:-D< .. :x ...

.. yêu tập đoàn VC :* ..:* .. :x

Đặng Liên Hương đã viết:
:((
thế mà là công bằng à?
k0 chấp nhận được!
>:p
.. >:-D< .. chị hoàn nghênh em đến với tập đoàn VC .. >:-D< ...

P/S : . em chỉ được vào chuyện non-S thôi . :x .. chị em mình vào đấy oánh nhau ,,,... :x .. để S cho các bác bô lão làm việc thôi .. ;) . :x .. :D:D:p

Hèm hèm,mình chả bít j`,quen anh Dzung muộn nhất,he he,nhưng nói chiện với anh Dzung là thoải mái nhất:))

Hé hé, bây giờ nổi tiếng quá rồi, nhóc Thư ơi, anh nghĩ em đi làm bầu sô đi, công nghệ lăng xê của em là đỉnh quá rồi :)) . Anh chả phải mất công chụp ảnh xxx như Hồng Nhung và Bảo Hòa tạo scandal để nổi tiếng nữa :)) :))
@Thủy chân cong: yên tâm, ngày nào anh cũng tưới hoa ngũ sắc, chờ em về là tặng ngay :))

HAHA, em cảm ơn anh Dũng nhiều lắm, một lòng ủng hộ cho em. Mà thôi, cho bạn Hương vào đi anh, vào còn học tập. Cứ cho như là bé, chưa biết gì thì vào đây để còn học tập chứ. :D Hương nhờ
Hé, ku Linh post ít truyện S hơn nó, con chíp con này vừa vào mà đã phun ra một loạt truyện S làm điên đảo ở đây rồi :)) , ko đuổi nó đi thì admin lại bảo là dụ dỗ trẻ con vào con đường phạm tội :))

Bầu sô ạ, được đấy anh ạ :)), có gì em làm thêm mấy quả tình cảm thống thiết thế này có lẽ cả HN đổ sụp dưới chân anh Dũng :)).

Những chưa nói đến những lợi ích gì xa vời vội, cái trước mắt nhìn thấy được là em đã thêm 4 điểm chất lượng nhờ thread này :)) :smoking:, cảm ơn em Thủy nhé :* :x :* :x >:-D<.

Chà, những lời chân thật của mình mà có giá trị ghê :> :p

... :x .. em vẫn ngày ngày ôm hy vọng năm 2006 sẽ được nhận xe hoa ngũ sắc "da truyền" của nhà anh Zung . .:x .. >:-D< .. ;) .. :x ..

. khi nào dạy em mấy cái icon mới .. :(( ..:(( .. :( ..

..anh Zung là thoải mái nhất rồi đấy anh bảo kê ạ .. :)) .. b-) .. :x .. :smoking: .. đề nghị mọi người vào đây đọc để hiểu hơn về người đàn ông chân chính .. :x .. >:-D< .. :p ..:D:D ..

.. lăng xê có được gì không anh Zung ơi .. :p ..:D .. :x .hay em vác topic này sang TTG làm 1 trận điên cuồng ..:)) .. nhá .. :)) ..:D:D ..:biggrin:

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Bầu sô ạ, được đấy anh ạ :)), có gì em làm thêm mấy quả tình cảm thống thiết thế này có lẽ cả HN đổ sụp dưới chân anh Dũng :)).

Những chưa nói đến những lợi ích gì xa vời vội, cái trước mắt nhìn thấy được là em đã thêm 4 điểm chất lượng nhờ thread này :)) :smoking:, cảm ơn em Thủy nhé :* :x :* :x >:-D<.

Chà, những lời chân thật của mình mà có giá trị ghê :> :p
.. >:-D< . vô tư chị .. :D:D ..:x .. em chỉ thích đi cộng điểm cho người khác thôi .. :x .. >:-D< .. :x .. ở hiền gặp lành chị ạ .. :)) :D:D :biggrin:..a men 0:) .. :p ..:D:D

..anh Zung là thoải mái nhất rồi đấy anh bảo kê ạ .. .. .. .. .. đề nghị mọi người vào đây đọc để hiểu hơn về người đàn ông chân chính .. .. .. .. ..

Chính thế đấy em Thủy ui, thế nên chị mới stick thread này lên thế, cho nó nổi bật :>, để ai vào VC cũng phải choáng ngợp mà click vô, đặng hiểu rõ về "chân dung một con người" :> :)) :x :*.

Muh anh Dũng cho em ý kiến cái, em có nên move toàn bộ cái thread kia đi luôn ko? :-/

Move làm j` em,để người ta còn thấy có những đứa trên đời chỉ có 1...:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên