Tình cảm dành cho anh Dũng :x :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hẹ hẹ,thiếu rồi,mỗi tay 1 con,mỗi nách 1 con,ngón chân kẹp 1 con,háng kẹp 1 con:biggrin:

Quách Trung Dũng đã viết:
Hẹ hẹ,thiếu rồi,mỗi tay 1 con,mỗi nách 1 con,ngón chân kẹp 1 con,háng kẹp 1 con:biggrin:
háng kẹp 1 con à,kém thế

to hoàng hà saha : 1 đòn chết 8,anh dạy cho,chú học ko :))

Này, sao mọi người làm biến dạng topic của em thế huh [-(, cái này là bày tỏ tình cảm với anh Dũng cơ muh [-(

.. :)) .. mọi người thi nhau kẹp anh Zung , phỏng .. :)) ..:)) ..:biggrin: ..; . :smoking: .. ...

. to anh HMYSH : .. :smoking: .. đồng chí nói gì thế .. b-) .. :smoking: . cho đồng chí răng lòe loẹt bảy sắc cầu vồng bây h chứ lại .. b-) ..:smoking: .. :nono: ..

to anh Zung : .. b-) .:smoking: . đã bảo rồi ..[-( .. chân em không cong .. :nono: .. đừng có phản động không là oánh què răng PCT 1 đấy nhá .. b-) ..:smoking: .. :smoking: .. [-x .. đùng là dân mắt lồi nên nhìn cái gì cũng cong von vót .. :)) ..:smoking: ...

Biến dạng topic là chuyện usually gặp chị Thư ạ

Trần Bích Thủy đã viết:
.. to anh Zung : .. b-) .:smoking: . đã bảo rồi ..[-( .. chân em không cong .. :nono: .. đừng có phản động không là oánh què răng PCT 1 đấy nhá .. b-) ..:smoking: .. :smoking: .. [-x .. đùng là dân mắt lồi nên nhìn cái gì cũng cong von vót .. :)) ..:smoking: ...
Thôi được rồi, ko cong, chân ko cong, chỉ không thẳng thôi :))

hèm,B-)anh Dzung nói to thế,em í khóc bi h:biggrin:Nói nhỏ nhỏ thôi:-$

Nói là "em Thủy chân kô thẳng" to quá:))cả VC bít bây h,nói nhỏ nhỏ thôi:-$

Chỉnh sửa lần cuối:
Cong thì là không thẳng chứ sao nữa, đọc truyện S nhiều rồi bây giờ không hiểu cả những cái đơn giản thế này à :))

ui dạo này kém quá :p hum nay mới vào Vờ Cờ :D Thấy có quả tipic thể hiện tình cảm với đại ca hoành tráng quá nhẩy :mrgreen: Hay cái này biến dạng thành thể hiện tình cảm với nhau đi :mrgreen:
Để em bày tỏ tình cảm với đại ca nhá :))
Ngày đầu tiên vào chưa bít ai với ai may mà có đại ca chăm sóc tận tình :mrgreen: nên em mới cứng cáp đc như thế này !
Đại ca còn chat với cả em nữa đấy mọi người ạ :x Eo ơi đại ca nói chuyện hay lắm ý đại ca bít hông ? Đại ca nói chuyện cứ như là em bé 14 tuổi ý :mrgreen: đại ca hồn nhiên thoải mái vui tính đến lạ lùng :)) :D:D
Đó chat với đại ca vài lần mãi đại ca mới vào chúc mừng sinh nhật trong tipic tiệc tùng của em :(( . Đại ca còn bẻo là để tròn tháng nữa chớ :mrgreen: Đại ca chúc em mụt câu mờ em sung sướng đến mất ăn mất ngủ :smoking: Mấy hôm sau khi nhận lời chúc em thấy vân vui lâng lâng đến khó tả :x ! Và em chợt nhận ra rằng một điều rất giản dị :p
NGAY sau khi mà đại ca chúc hôm sau em bị điểm kém :D đen quá đe :nono: Tuy vậy em là người thánh thiện :mrgreen: chả để bụng làm j đâu đại ca ạ :p Em vẫn quí đại ca ghê lắm ý , quí như là như là ..............đại ca của em ý :)) ( đến giờ đã add nick đại ca vào đâu :)) :D:D )

Đóa :mrgreen: em thể hiện tình cảm rồi đóa đại ca :)) Đại ca thể hiện tình cảm lại đe :)) Hay bạn nào , anh nào , em nào cũng đc :mrgreen:
Biến tipic thành chỗ thể hiện tình cảm cho nhau đi :x:x:x hay lắm đó nha :p

hớ
chỉ có 1 câu là trước khi vào vc chỉ biết 1 ông Dũng râu ria xồm xoàm ( .....) mặt mũi khó ưa nhìn già cỗi và vô cùng... đạo mạo :))
sau đó, trong thời gian đọc truyện trên vc... phát hiện ra 1 gã bui ngoc zung nào đó...
bán tín bán nghi
thật khủng khiếp!
phải chăng đó là tên già mặt mũi vô cùng... đứng đắn kia ư?
vâng, thưa các bạn, chỉ sau khi vào vc tôi mới biết bộ mặt thật của mr zung sau cái vẻ phớt đời vô cùng lạnh lùng con thạch sùng và rất mẫu mực ấy
quái dị 1 chỗ là tại sao gã này lại toàn lôi mẹ mình ra dọa sẽ mác con cô online vào những trang" k0 lành mạnh" như thế!
bất công!
đả đảo!

Bui Ngoc Dung đã viết:
Cong thì là không thẳng chứ sao nữa, đọc truyện S nhiều rồi bây giờ không hiểu cả những cái đơn giản thế này à :))
Dân gian người ta gọi là ờ à h...á...ng rộng bò chui lọt:)):))

Đặng Liên Hương đã viết:
hớ
chỉ có 1 câu là trước khi vào vc chỉ biết 1 ông Dũng râu ria xồm xoàm ( .....) mặt mũi khó ưa nhìn già cỗi và vô cùng... đạo mạo :))
sau đó, trong thời gian đọc truyện trên vc... phát hiện ra 1 gã bui ngoc zung nào đó...
bán tín bán nghi
thật khủng khiếp!
phải chăng đó là tên già mặt mũi vô cùng... đứng đắn kia ư?
vâng, thưa các bạn, chỉ sau khi vào vc tôi mới biết bộ mặt thật của mr zung sau cái vẻ phớt đời vô cùng lạnh lùng con thạch sùng và rất mẫu mực ấy
quái dị 1 chỗ là tại sao gã này lại toàn lôi mẹ mình ra dọa sẽ mác con cô online vào những trang" k0 lành mạnh" như thế!
bất công!
đả đảo!
Hẹ hẹ,em Vẹt bị anh Dzung làm j` mà hết "thật khủng khiếp" rồi "biết đc bộ mặt thật" ghê vậy,nghe như trên An ninh thủ đô ấy nhỉ?:)):))

Quách Trung Dũng đã viết:
Bui Ngoc Dung đã viết:
Dân gian người ta gọi là ờ à h...á...ng rộng bò chui lọt:)):))
Ku Dũng nhầm rồi, chân em Thủy không phải cong như dân gian nói đâu mà là cong theo kiểu khác cơ, vào album 03-06 mà xem, để anh minh họa cho rõ nhé (anh chỉ vẽ được 2 cái chân thôi) :))
Cong theo như dân gian nói: () (cong kiểu này thì con bò mới chui lọt :)) )
Chân em Thủy: )( (Nhưng sau khi được anh góp ý thì em Thủy đã nhờ anh làm 2 thanh tre bó chân rồi, có lẽ giờ cũng không cong như trong ảnh nữa đâu)

@Mai Trang: thích đại ka thể hiện tình cảm thế nào, muốn bị điểm kém tiếp hả :))

Đặng Liên Hương đã viết:
bất công!
đả đảo!
Muốn mách thật hả b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối rời anh Dzung ơi,cong thế i học bó tay rồi,anh mang tre bó vô ích:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên