Tình cảm dành cho anh Dũng :x :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
dũng là cu nào mà nổi dữ vậy nhỉ cho học hỏi cái
kinh đây

.,. :)) . ku ZUng ra cho chị Anh học hỏi kìa .. :)) ...:)) =)) ..

.. /:) .. 2 đồng chí Dũng thích răng bảy sắc cầu vồng không .. /:) .. /:) .. :nono: :nono: :nono: :nono: :nono: :nono: :nono: :nono: :nono:

nhìn cái chữ kí của chị Anh kìa :))... VC học tập chị Anh nhá :))

Vừa mới gửi thư mời mà em pham diem anh (chính xác là em Hiền xinh đẹp P2) đã vào đây rồi, mọi người trong tập đoàn nhà ta chuẩn bị đón khách quý nhé, các bộ phận chức năng xem xét bố trí một chỗ làm trang trọng cho em Hiền này :)) :))

hix chữ kí shock quá....hay hơn cả sign cũ của anh Zung....:))

.. chị Anh sắp được chuyển xuống thành viên xét duyệt để sửa lại hồ sơ cho đúng rồi đấy ..:D::p >. và có thể phần chữ ký sẽ giống anh ZUng hiện tại .. :)) .. :)) :D:D b-) :smoking:

Dã man thật, các cao nhân ngày càng quần tụ ở VC :lol:, chữ kí của chị Anh (hay Hiền 8-}) xứng đáng vô địch HAO 8-}

@ diem anh:trong VC 3 dũng,tất cả đều là "cu",1 "cu" lớn tuổi làm PCT của VC,2 "cu" bé tuổi hơn làm trưởng phó phòng bảo kê,thích "cu" nào:smoking::biggrin:

cu nào cũng đc tôn sư hết hee
thồithi em cũng cố gắng lắm sau bao lần bị lock nick hô khổ ải lắm mới có 1 fat này thì cũng fai tận dụng t làm mưa làm gió tí cho nó khỏi ức chế
chị hiền chị ko fai tên diễm anh em ah
chị là tử thù của fr ams heeeeee
trời chữ kí có sao mà vô học , còn hơn thằng cu fi feo thuốc lá
ô thế anh dũng nào giỏi nhất nhỉ cho em hỏi thăm và gửi lời ngưỡng mộ nhé để hôm nay dành t nghiên cứu vườn cười

Thèng ku nào phì phèo thuốc lá...??:smoking::biggrin:
Hèm "thèng cu" Dzung PCT(ui da,xin lỗi anh Dzung tí) thì già rồi,nội công hơi cạn kiệt nhưng lại đi theo con đg luyện...chiêu thức,bi h thiên biến vạn hóa lém...
Còn 2 "cu" Dũng kia nội công đang ở đỉnh chóp,nhưng chiêu thức hơi nông cạn:biggrin:nên h mới phải tầm anh Dzung học đạo đây:))

pham diem anh đã viết:
chị hiền chị ko fai tên diễm anh em ah
Biết là Hiền xinh đẹp lớp P2 rồi :-?

chị là tử thù của fr ams heeeeee
Chúng ta cùng chung giới tuyến :))

trời chữ kí có sao mà vô học , còn hơn thằng cu fi feo thuốc lá
Ko cãi nhau [-x

ô thế anh dũng nào giỏi nhất nhỉ cho em hỏi thăm và gửi lời ngưỡng mộ nhé để hôm nay dành t nghiên cứu vườn cười
Anh Dũng nào ở đây cũng giỏi cả, em thích hỏi thăm ai thì PM cho người đó nhé

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Dã man thật, các cao nhân ngày càng quần tụ ở VC , chữ kí của chị Anh (hay Hiền ) xứng đáng vô địch HAO
Em Thư thấy không, vượng khí của VC ngày càng lớn rồi đấy, có khi sắp tới tất cả các mem VC lại chễm trệ ngồi trên ghế của Hội đồng quản trị cũng nên :))

anh Dzung đã viết:
Em Thư thấy không, vượng khí của VC ngày càng lớn rồi đấy, có khi sắp tới tất cả các mem VC lại chễm trệ ngồi trên ghế của Hội đồng quản trị cũng nên :))
Anh đừng dọa kô HDQT lại vào giải tán thì toi:D

Sợ giè, ở đây có bảo kê rồi (Thư nhẩy ;) ), mà có khi bây giờ tổ chức trưng cầu dân ý thì VC ta nhất đấy :))

đại ca ơi :mrgreen: đùa tí làm j mừ đại ca lại thía :)) Ghét đại ca như j é :mrgreen: yêu quí cái j :mrgreen:

Chị Diễm Anh nà ai vậy :D:D em ngả mũ chào :D quả chữ kí ấn tượng , một phong cách thật , ko che giấu bản thân ha :D:D:D thành thật với TY bird :mrgreen:
Mừ sao chị Anh ( hay Hiền ?????) ghét fr là sao :nono: thế là tuyên chiến với em hả :smoking:

Ghét fr ams chứ ko phải ghét fr cưng à :smoking:, trong trường hợp viết là fr ams thì fr = forum --> chị Anh ghét forum Ams --> ghét HAO (???) :smoking:, ko phải fr là france nữa :smoking:

Bùi Lê Chi đã viết:
Anh Dũng kinh hoàng thật, được bao người ái mộ, yêu mến.. Đề nghị mỗi người phải phỏng vấn anh Dũng 1 câu, chứ chỉ vào tung hô không thế này e không thỏa được nỗi niềm khát khao trong lòng.

Anh quả thật... vãi cứt. Em không biết dùng từ nào hơn để bày tỏ sự ngưỡng mộ có xem tí ghen tị với anh :D

Pham Diem Anh: signature vô học quá, đổi đi.
Ngọn gió nào đưa anh Chi tới đây ;;), thật và vinh hạnh cho VC quá đi :D, muh anh ghen tị gì cơ, anh cũng có bao người ái mộ còn gì ;).

ô ko chị ko ghét fr ams í chị là chị ghét mod ams cụ thể là cu việt heee
chắc tại chị mất dậy quá nên nó mới lock nick nhưng chị vẫn ghét nó thế mới khổ
em có biết nick này chị fai giả nai bao lâu ko mệt ng
oh thế em mt la mod ah thế thì chị tuyên chiến với mod luôn mod nào cũng ghét chị
mà kể cũng là có ai là ko bậy bạ 1 tí chứ sống cứ sạch sẽ trong trắng mãi nó cũng chán

Hôm nay mới biết có sự tồn tại của topic này :)) thất lễ với anh Dũng quá :)) Anh đúng là một tượng đài vĩ đại trong lòng các nhân VC :)) :))

:( Chị Anh nói gì thế :(, em chính là mod đây này :(, ko phải bé Trang đâu, tuyên chiến với em ah :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên