Tình cảm dành cho anh Dũng :x :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
. :)) .. :)) .. anh bảo kê nói đứa đấy là ám chỉ anh ZUng đấy hả .. b-) . .:smoking: .. :smoking: .. anh Zung vặn răng anh Quách đê .. :)) ..:D:D ..:smoking: .. :p .. (j/k)

.. :x .. đề nghị mấy hôm nữa làm quả " 1001 điều bạn chưa biết về thành viên tập đoàn VC ".. :x " .. chị BT có làm không ?? .. chị em mình làm Phỏng vấn 1 loạt ..:x .. nếu mà thành công thì em đưa vào BBT để có gì BBT xét duyệt đăng lên trang chủ HAO đê .. :x ..:)) >:-D< .. :D:D ..

@ em Thủy chân cong(bắt chước anh Dzung:biggrin:):Con bé nài,đừng li gián nội bộ + bôi nhọ danh dự lãnh đạo nhá.
Làm đi em,lập cái Topic ấy rồi đóng dấu nó ở trên cùng ấy...:)

.. :)) .. nếu mọi người đồng ý em post ngay đấy .. :x .. >:-D< . mọi người agree phát đê .. em cho topic này sang TTTG 1 phát lăng xê PCT 1 VC + tập đoàn luôn ..:x .. mọi người chơi không nào .. :)) . :x .. >:-D< ....#

.. X-( .. anh Quách BK .. X-( .. chân em không cong .. X-( .. :nono: .:nono: .. anh đi bộ hàm long lanh bây h .. :smoking: .. không được noi theo những cái không tốt ,.. :nono: .. đấy là điều xấu nhất của anh Zung đấy ..:)) . :D:D:p .. b-) .. :smoking: .. :nono: ..

thôi thôi xin can chị ạ... /:)... cảm xúc của GDDH mà trào dâng là mọi người thấy lòe loẹt ngay lập tức... lại còn kín mít dài dằng dặc nữa chứ :))... sao GDDH ko post thành nhiều bài, vừa câu dễ lại vừa xúc tích ngắn gọn??? :)) ;;) :))

anh Dũng đào hoa thế mà có vợ sớm làm bao nhiêu em gái phải khốn khổ :D
đùa chứ mới gặp a Dũng hồi hè thấy nói chuyện với anh hợp cạ lắm..hè này em về anh em mình đi uống bia vài bữa mới dc..em biết nhiều chỗ hay lắm :p

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
anh Dũng đào hoa thế mà có vợ sớm làm bao nhiêu em gái phải khốn khổ :D
đùa chứ mới gặp a Dũng hồi hè thấy nói chuyện với anh hợp cạ lắm..hè này em về anh em mình đi uống bia vài bữa mới dc..em biết nhiều chỗ hay lắm :p
Trai VC thì phải hợp cạ chứ, mà dạo này ku có người yêu nên ít vào đây quá :))

Quách Trung Dũng đã viết:
Move làm j` em,để người ta còn thấy có những đứa trên đời chỉ có 1...
Đứa nào thế :)) , VC lại sắp có cãi nhau to rồi đây :)) , nếu đứa này không phải anh thì ku Quách cũng sắp phải hứng chịu 1 seri phản chưởng rồi :))

Thủy chân cong đã viết:
lăng xê có được gì không anh Zung ơi .. .. .. .hay em vác topic này sang TTG làm 1 trận điên cuồng .. .. nhá .. .. ..
Có, lăng xê anh xong rồi anh tặng em hoa ngũ sắc :)) . Đùa thôi, để ở đây cho nó hoành tráng :)) , có ku Vũ kave và Bảo Thư bảo vệ cho an toàn :))

Ông Dũng ơi có khi ông với mấy chú Kave, kasim gì đó nên kiến nghị với bác Điện mở thêm các lớp Lý3, Lý4 như bên chuyên toán để các thế hệ đàn em Lý2 sau này còn có chỗ dựa. :smoking: :cool:

Bui Ngoc Dung đã viết:
[
Quách Trung Dũng đã viết:
Move làm j` em,để người ta còn thấy có những đứa trên đời chỉ có 1...
Đứa nào thế :)) , VC lại sắp có cãi nhau to rồi đây :)) , nếu đứa này không phải anh thì ku Quách cũng sắp phải hứng chịu 1 seri phản chưởng rồi :))
Kệ bố nó anh ạ,chả nhẽ có thèng dở hơi nào vào nhận "đó là tao" à(chắc chắn kô phải anh rồi:biggrin:)

Đúng là có nhiều người dành tình cảm cho anh Dũng thật (Không phải anh Quách đâu đấy nhá :D )

Nài,ku Linh ăn nói cẩn thận nhá,đừng li gián tình cảm cấp trên cấp dưới chứ...:nono:

Hèm, thì em có nói gì đâu, em mở ngoặc chú thích cho mọi người không bị nhầm thôi mà :D

Cao Thế Khải đã viết:
Ông Dũng ơi có khi ông với mấy chú Kave, kasim gì đó nên kiến nghị với bác Điện mở thêm các lớp Lý3, Lý4 như bên chuyên toán để các thế hệ đàn em Lý2 sau này còn có chỗ dựa. :smoking: :cool:
Thôi, xin mày, mới có Lý 2 thôi mà đã bị chửi không ra gì rồi, bây giờ thêm Lý 3, Lý 4 nữa thì có mà chết à :))

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Đúng là có nhiều người dành tình cảm cho anh Dũng thật (Không phải anh Quách đâu đấy nhá )
Dũng nào cũng thế thôi mà, tất cả anh em VC ta ai cũng xứng đáng được hưởng những tình cảm đó :))

Bài của em Bảo Thư trên kia làm mình mất ăn mất ngủ từ hôm qua đến giờ, sểnh ra một cái là mình lại trốn vợ ra đọc lại :)) :))

Híc, anh lén lút thế mà sao lại bảo anh cũng xứng đáng được nhận tình cảm đó :( chả hỉu anh thế nào cả. :(

Hé hé, đã bảo là ku Linh còn trẻ con, chưa hiểu được hết mọi sự trên đời :)) , lén lút nhận tình cảm thì nó mới lãng mạn chứ. Hôm nào em thử ăn vụng xem có ngon hơn ăn đàng hoàng không :))

ô la la
hóa ra anh zung nhà mình chuyên đi ăn vụng nhá
mách chị í giờ chứ lại

to: Bùi_Ngọc_Dũng
Mày chưa hiểu ý tao rồi. :idea: Mày đ' thấy người ta lôi Lý2 ra so sánh với Lý1 à? Thế nên tao mới bảo mày kiến nghị bác Điện mở thêm các lớp Lý3, Lý4 để sau này người ta còn so sánh với Lý2 chứ. :biggrin: :wink: :smoking:
Ý tứ sâu xa nó là ở cái chỗ đấy :smoking:
Cái này chỉ là lo cho các thế hệ đàn em Lý2 thôi

Chị gì gì ơi, chị gì gì ơi, anh Dũng mở tủ lạnh ăn vụng nầy chị gì ơi :))

Cái thèng ku Linh chắ chưa biết cảm giác ăn vụng nó ngon thế nào đâu nhỉ:))

Hừm, em hơi bị đang hoàng ẫy :> Chả ai mỗi tay bắt đôi cá như anh :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên