[Tìm hiểu] Môn võ Shorinji Kempo-bạn có biết??!!

Mai Ngọc Bích đã viết:
Forum nào vạy, anh Nam, chỉ cho em biết với. Hôm qua em đi tập dù mưa tầm tã và vừa mới đi nghỉ mát xong, vui ghê! Được anh Thái bảo tập tốt đó, lần đầu tiên mừ.

Công nhận , lúc đó quay lại thấy 2 em cười tít mắt là đủ hiểu rồi , cảm giác thực hiện được một động tác ưng í ( mà lại là thầy ưng í nữa ;) ) thật tuyệt !

ưng ý cái gì tập tành chân tay lòng khòng, ông Thái ông nói cho đỡ tủi thôi,
mà lão đấy chưa bao giờ nói tôi tử tế lấy câu, mà mai Long nghỉ à chán quá, chân tôi vừa hết sưng đang muốn trả thù đây, đánh tôi đau mây tuần nay chưa khỏi

Ấy ấy.. sao lại nói thế, các em ấy tập tốt thì anh Thái mới nói là tốt chứ... chỉ có anh Sơn thì mới không được khen thôi...

he he... anh Sơn chỉ biết dọa thôi... cáng em để ở nhà mất rồi...
đợi đấy, bao giờ ta học lên đai nâu ta sẽ tính sổ, giờ phải hòa hoãn đã... nhưng mà anh rõ là hên, tự nhiên lại được chụp cái ảnh lên web của Shorinji, em mà là người viết bài đó thì phải chú thích thêm là: Sơn - chuyên trêu trẻ con

Sơn đại ca đổi cái ava khác đi. Trông ava của võ sinh Shorinji mà không hợp với ... phật giáo tí nào.

Avatar của Hoàng Minh thì cũng có hợp đâu, nhà phật thì không có nữ sắc nhé... he he nhìn avatar của tui đi. Tui dùng cái này cho cả 5,6 forum khác nhau đấy! Đẹp chưa!

Anh Sơn nói quá đáng thế hả, mà đúng cái ava của anh khủng bó thật, anh Nam kiếm đâu ra thế. Hay những thành viên của Shorijin thay cùng một cái ava của anh Nam cho bắt mắt

Ui xời, nữ sắc cái giè. Chứ thằng nào đi tập muộn vì bận ngắm mấy em xinh xinh? Mí lị mỗ có phải sư đâu, kiêng chi cho mệt :)). Này, ava của chú kiếm đâu đấy (anh hỏi thật đấy mà ^_^). Kể ra cả lũ nhét xuống chữ kí cái ava ấy cũng hay.

hây hây, anh Long đi nghỉ mát có vui không? Phải chuẩn bị răng đi nhé, cu đơ cứng lắm đấy... lâu rùi chưa ăn... bao giờ anh Long về?

Đi nghỉ mát mà không có quà thế nào chị Hà cũng mần thịt ông anh. Để coi ai ăn cu đơ cho biết :)). Ai bảo dại dột... tự trói cơ ^_^.

Ê Minh, nhắc đến từ tự trói là đá khéo tôi đấy hả? Ngược lại, đứa nào chưa có dây mà trói mới là khổ...

COI NÈ.......CÁI AVATAR CỦA CHỊ MỚI LÀ ĐẸP NHỨT ĐÓ
HIHI THẤY CÓ XINH HÔNG???????

Xinh thì có xinh nhưng mà... e hèm... tiếc là người ngoài đời không xinh như thế... :)

Tiếc quá , ngày mai anh chưa về được rồi :( , thế là phải nghỉ thêm một buổi thứ 4 nữa :(( , nhưng mà sẽ không nghỉ buổi thứ 7 tuần này , vì kế hoạch đi nghỉ mát đã hoãn lại .

Hic , có gì CN ta mới mang cu đơ đến cho đông vui nhỉ :)

Nguyễn Hoàng Minh đã viết:
Đi nghỉ mát mà không có quà thế nào chị Hà cũng mần thịt ông anh. Để coi ai ăn cu đơ cho biết :)). Ai bảo dại dột... tự trói cơ ^_^.

Hic , chị Hà có liên quan gì đến anh đâu , anh đây tuy đa tình , nhưng chưa định tìm hiểu người hơn tuổi :)

À , có gì nói với anh Thái một câu hộ anh nhé , tiếc buổi thứ 4 quá !

Không sao, cứ mang đủ cu đơ về là được rồi. Hôm CN vừa rồi vắng nhiều anh chị quá!

Ah,đi nghỉ mát khổ thật, lần sau anh Long đừng khai ra nghe
Riêng về võ thuật, bây h em mới biết tại sao lại gọi Sơn là đại ca, nhưng đừng có thể mà phổng mũi nhé, Sơn

Back
Bên trên