[Tìm hiểu] Môn võ Shorinji Kempo-bạn có biết??!!

CN này hình như có vụ ăn lẩu sau khi tập, mọi ng` nhớ đi đông đủ nhé :D :D
Mà hôm nay là SN anh Minh thì phải. :D CMSN anh !! :D
Dạo này ít ng` đi tập quá. Ko hiểu vì sao mà nghỉ nhiều thế :( lớp chỉ còn có 7,8 ng` :(

Oài em này ko đi học mà nắm rõ tình hình mấy vụ ăn uống ghê :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) :)) Có tình báo cả anh ạ ;;) Có ai chưa có YM của nhau thì e post lên đây còn tiện liên lạc :))
Cho e hỏi dạo này anh Quân 11 hóa có đi tập ko ạ? :-/

Hóa 1 ạ Anh Phạm Long Quân ấy ạ :-? Em tưởng anh biết chứ
Anh Thái bảo sau Tết lại có một vụ ăn uống nữa :)) Nhưng ko biết có đúng vào dịp anh mình về ko :(
Dạo này mình hư quá, lười đi tập
Lớp sắp đón nhận thêm một thành viên nữ nữa :x Cũng tên Bik :x Hay quá :x

Ko, là bạn anh Hoàng ạ :D Từ nay sẽ có chị đi tập cùng :x Ko lười nữa :D

Hum nay có ai ở lớp shorinji kempo đi tập ko nhảy, cho em hỏi bao giờ đi tập sau vụ nghỉ tết zậy....Thanks

trời ui tui muốn đi tập lại wa' nhưng dạo này tình hình học hành co hơi căng thẳng , chắc phải chờ luc nào điểm khá hơn tí mới đi hoc lại được
mọi người đừng học nhanh wa' ko luc em đi học ko theo kịp thi chán lắm

Nguyễn Thế Vinh đã viết:
Tập không bằng 1/10 của người khác mà ăn nói thiếu suy nghĩ.
Ông em mà đánh SK với cụ này thì sẽ hiểu tại sao nói vậy.
Người đâu mà tự cao tự đại, võ công của em chỉ cần nghe qua những cái em lôi ra nói là biết trình độ đến đâu rồi. Học võ thế chỉ thành khỉ thôi không tiến hóa được đâu.
Chẳng biết là ai thiếu suy nghĩ nữa. Bác này nghĩ học võ chỉ để đánh nhau à?? Mà ở trên bạn Minh lôi ra cái gì để bác biết được cả trình độ võ công thế???

Chẳng biết là ai thiếu suy nghĩ nữa. Bác này nghĩ học võ chỉ để đánh nhau à?? Mà ở trên bạn Minh lôi ra cái gì để bác biết được cả trình độ võ công thế???

Tưởng cái này thôi rồi hóa ra bây giờ anh Trung lại lôi lại.
Chẳng qua là hiểu nhầm thôi,bỏ qua đi.

Hic, mà em nghe nói có lát lại sàn hỗ đúng ko ạ. Hay wa' rồi. Lớp bây h cũng đông vui nữa. CN này thi lên đai nếu đc em sẽ cố ghé wa xem luôn

Hic, mà em nghe nói có lát lại sàn hỗ đúng ko ạ. Hay wa' rồi. Lớp bây h cũng đông vui nữa. CN này thi lên đai nếu đc em sẽ cố ghé wa xem luôn

Lo mà đi học đi.
Cẩn thận ko anh vượt mặt bây giờ.Anh mà vượt thì cẩn thận đấy,anh mà tập cùng thì.....

Tại vì hôm qua anh mới được đọc

Thôi bỏ qua đi.
Ông anh tập múa hoặc uốn dẻo cho khủng hơn nữa đi mà còn dạy thằng em này.:))

Cái topic này tưởng chết rồi cơ mà? Lôi nó lên làm chi?

@ Sorae: Chấp làm gì, kệ. Thời đại này thằng thích dùng sức mới là loại không tiến hóa được. Đầu to óc quả nho ấy mà. Anh em ta chơi luật mới là... sành điệu.

@ Sorae: Chấp làm gì, kệ. Thời đại này thằng thích dùng sức mới là loại không tiến hóa được. Đầu to óc quả nho ấy mà. Anh em ta chơi luật mới là... sành điệu.

Chắc chơi luật rừng thì mới sành điệu hả anh Minh.Hay là dùng phong cách của dân báo chí:"Nhà văn nói láo nhà báo nói điêu".Nó đánh vào chân thì nói nó đánh vào mặt.

Cái topic này tưởng chết rồi cơ mà? Lôi nó lên làm chi?

Chết làm sao được,anh em mình vẫn còn tập SK thì còn nói về SK,mà còn nói về SK thì còn spam.

còn phải xem nó có sờ được vào chân không cái đã

Hóa ra anh Trung công phu cao quá nhỉ!
Để hôm sau tập em có sờ được vào chân anh ko nhé.Em trình còi,ông anh nhẹ tay nhé.
Nếu em mà động vào chân thì ông anh nhớ chống đẩy nắm tay 100 cái đấy.

Back
Bên trên