[Tìm hiểu] Môn võ Shorinji Kempo-bạn có biết??!!

Quân học SK được bao lâu rồi thế.
Mấy hôm tập toàn phải tập với lớp mới thế.Sang lớp cũ thì bị mấy ông anh xua đuổi.
Khổ thế.

hồi năm ngoái học 6 tháng nhưng vì tài năng vượt trội nên bi giờ bị các ông anh trù dập , xua đuổi ko cho tài năng phát triển :((

"tài năng vượt trội" là cái gì đấy ;), tớ ko có định nghĩa đấy .
hôm rồi xem phim 1 bác đánh túy quyền bị một bác đai đen xịn đánh nhưng đúng rồi í ;)

hồi năm ngoái học 6 tháng nhưng vì tài năng vượt trội nên bi giờ bị các ông anh trù dập , xua đuổi ko cho tài năng phát triển

Kinh nhỉ.
Để hôm sau tôi với ông lên đài làm trận để giúp tôi mở rộng tầm mắt nhé.Hồi xưa ông học tae đúng ko?Tôi học karate nên tốt nhất là đánh tự do,có đòn gì đánh đòn đấy.Ko cần biết là SK,tae hay karate gì hết.

áhôm rồi xem phim 1 bc đánh túy quyền bị một bác đai đen xịn đánh nhưng đúng rồi í

Phim gì thế hả anh Hiền?

Trịnh Tiến Vũ đã viết:
Kinh nhỉ.
Để hôm sau tôi với ông lên đài làm trận để giúp tôi mở rộng tầm mắt nhé.Hồi xưa ông học tae đúng ko?Tôi học karate nên tốt nhất là đánh tự do,có đòn gì đánh đòn đấy.Ko cần biết là SK,tae hay karate gì hết.

Phim gì thế hả anh Hiền?

Ka` nhau ha? mai` :-$

Phạm Long Quân đã viết:
hồi năm ngoái học 6 tháng nhưng vì tài năng vượt trội nên bi giờ bị các ông anh trù dập , xua đuổi ko cho tài năng phát triển :((
Mới 6 tháng mà khoe tài năng vượt trội thì khó tiến bộ lắm. Cái này người ta gọi là bệnh ngôi sao.

Thì Quân nó nói đùa thì em cũng nói đùa hùa theo thôi.
Đề nghị lần sau mọi người đọc kĩ rồi nghĩ kĩ trước khi post bài đấy.

chào mọi người ! I là 1thafnh viên của lớp shorinji kempo10/10 .cựu thành viên thì đúng hơn.I nghỉ học được 6 tháng rồi.nhớ lớp quá !but i'm sorry .năm tới thi đại học rồi nên mom không cho đi học nữa.chắc phải chờ đến lúc qua cửa nạn quá .Đành vậy thôi .À cho hỏi web của lớp mình sao vậy? Mấy lần I vào mà o được-bực mình !!!Xem hộ I với,plz...

PS:I'm quỳnh. Có ai nhớ o?Có tin gì về lớp báo giùm cho I với!
[email protected] OK?
BYE

1/ Dùng hơi nhiều từ tiếng Anh, trong khi có thể viết TV :p
2/ Chắc là con gái, thấy có Thị, sao tên là Hưng/Hứng/Hừng/Hửng/Hung/Húng/Hùng/Hủng gì gì thế :D

Chị Quỳnh :(( Em nhớ chị lém. Quay lại lớp võ đi. Rất tiếc bi h em đang bận học nên ko thể đi tập đc. Bây h lớp đông lắm. Web của SK bị down rồi, vì ko có tiền cho serve 8-}

năm tới thi đại học rồi nên mom không cho đi học nữa

Bó tay!
Khóa 01-04 mà năm nay mới thi đại học á?
Thi 4 năm cơ à?

Web của SK bị down rồi, vì ko có tiền cho serve

Ko phải là ko có tiền đóng cho serve mà vì mọi người toàn lên đấy chat,ko có lợi ích gì cả,nên mới cho sập - Lời anh Minh.

ko gọi là chat gọi là thảo luận
nói chung lí do chính vẫn là ko có xiền
mí lị bi giờ muốn đi quảng cáo SK thì có trang web quảng cáo dễ hơn

Nếu thích thì cổ động mọi người làm lại.
300k/năm.Mỗi người cố gắng góp ít vào là ok thôi.
Nhưng có lẽ là ko cần,lớp SK theo anh Thái nói là theo chất lượng hơn số lượng.

Vì thấy ko cần thiết nên anh Nam mới ko đầu tư tiền thêm nữa thôi. Vấn đề tiền ko wan trọng lắm. Nói chung là hoạt động típ chỉ tổ tốn tiền. :D Đại loại thế

Các bác nói chuyện vui quá:)), ngồi đọc cười nổ ruột:)):)):))
Có đến dự "thị" lớp SK một lần vào hè năm ngoái, cũng có ý định tham gia nhg mà:(, dự định vẫn cứ là dự định:-<. Cái gì cũng muốn làm rốt cuộc là chả làm dc cái gì cả:(. Thôi thì để vào đại học đã, rồi những cái khác tính sao vậy:D. Hẹn gặp mọi ng ... sau khi em thi đại học xon:).
2/ Chắc là con gái, thấy có Thị, sao tên là Hưng/Hứng/Hừng/Hửng/Hung/Húng/Hùng/Hủng gì gì thế
Bác Sơn đọc chả kĩ gì cả:). Ng ta mượn nick để post bài mà. ở chỗ P/S có nói rõ là "I'm Quynh" mà:).
Giải thích cho bạn Vũ luôn đó! Có lẽ Quỳnh bằng tuổi tôi với bác:D.

Back
Bên trên