[Tìm hiểu] Môn võ Shorinji Kempo-bạn có biết??!!

Hôm nay trời nóng , Bác Thái thấy các bạn tập tành lười nhác thế là càng điên tiết :)),
Bác í hò hét thế chắc lắm chú không tập nổi :p

Công nhận trời nóng khó chịu thật !

TB : bà con xin phép bác Thái cho tui nghỉ thứ 7 chủ Nhật nhé , hôm nay vội quá quên béng mất :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Hờ hờ, bác Long mà vớ vẩn thì cũng... tử trận dưới tay thần chết Phạm Hồng Thái thôi :)).
Công nhận trời nóng là dễ tức giận lắm. Đám đai nâu hôm qua cũng bị sạc cho te tua. Phải cẩn thận hơn mới được.

Ờ, đúng rùi. Bác Thái hò hét loạn lên làm mấy cô bé cứ trừng mắt lên lườm nguýt. Đã vậy bác Thái còn quay lại hỏi: "Có cái gì mà vành mắt lên nhìn thế?" dạy trẻ con khó thật...

chào mấy hôm nay bận quá chẳng đi tập được chán quá, đâu riêng gì lớp mới bị chửi đâu, lớp cũ trước tập cũng vậy thôi, bị ông chửi suốt, ráng mà chịu. bây giờ còn đỡ chứ trước đây chửi còn tệ hơn nhiều

Chị ấy chẳng qua bị mấy thằng trẻ con láo toét nói lời mất dạy, thế là chị ấy hỏi lại mày lớp mấy mà láo thế hả và thằng kia vằng mắt lên chứ không phải như anh Nam nói đâu, mà dạy trẻ con cũng dễ đó chứ

Ờ, có lẽ lúc đó thì đúng là không phải cô bé kia soi anh Thái nhưng mà cô bé ấy hay nhìn anh Thái trừng trừng lắm. Cô bé ấy tên là gì hả Bích? Học lớp mấy rùi?

A, chị ấy là lớp 11 thì phải, còn tên thì em cũng không rõ, mới cả mắt chị ấy bẩm sinh đã thế mà

Lớp 11 rùi cơ à? Trường nào thế?
Anh Sơn sắp vào miền Nam đúng không?

uhm
sắp vào rồi, hôm qua đi học cũng hay, nhưng ông thái nói nhiều quá chẳng hiểu gì cả, chiều nay mọi người đi tập đầy đủ he
lớp mình dạo này cũng có mấy thằng trẻ con láo lắm, mà chấp chúng nó làm gì, kệ đi

bích ngố hôm qua anh quên hỏi anh thái cho cái đĩa rồi mà cứ để từ từ cũng được, cai phù hiệu anh đưa về bảo mẹ may chắc vào

Bỏ t­ừ ngố đi mau
rồi em sẽ mua sau vậy, cái phù hiệu thì hôm nay nhớ mang cho em nhé

Bích ngố ơi,
Thế hôm trước bọn trẻ con nó nói cái gì mà cô bé kia giận dữ thế?

Tại Sơn đó, cấm gọi ngố rồi mà lại
Còn hôm trước em cũng không rõ, còn chị ấy thì kể lại là nó chửi bậy lắm
Hôm nay đi tập, đang yên thì phát thông báo các môn sinh đai trắng phải biểu diễn, thế là anh Thái điên lên... Hic hic

Diễn cái gì. Anh Thái phân cho bọn đai nâu diễn rồi. Đai trắng tập tành thế này diễn sao được.

Ặc ặc , lại diễn , mình ghét nhất trò này ! :(

À , chào bà con , tui đã về , ngoài mấy bộ quần áo hôi mù ra thì không có gì khác cả :)) , thứ 4 gặp nhau nhé !

Mai Thanh Sơn đã viết:
uhm
sắp vào rồi, hôm qua đi học cũng hay, nhưng ông thái nói nhiều quá chẳng hiểu gì cả, chiều nay mọi người đi tập đầy đủ he
lớp mình dạo này cũng có mấy thằng trẻ con láo lắm, mà chấp chúng nó làm gì, kệ đi

Không chấp , nhưng mà phải nhắc nhở ,dạy dỗ chúng nó chứ :)

Mai Thanh Sơn đã viết:
chào mấy hôm nay bận quá chẳng đi tập được chán quá, đâu riêng gì lớp mới bị chửi đâu, lớp cũ trước tập cũng vậy thôi, bị ông chửi suốt, ráng mà chịu. bây giờ còn đỡ chứ trước đây chửi còn tệ hơn nhiều

Cái này là chú Sơn tung tin đồn nhảm đấy bà con :))

Đặng Quốc Nam đã viết:
Diễn cái gì. Anh Thái phân cho bọn đai nâu diễn rồi. Đai trắng tập tành thế này diễn sao được.
Uh, em biết rồi, chắc chắn là anh Thái cho Đai Nâu quấn đai trắng chạy vào biểu diễn.

Mà anh Sơn dạo này hay tung tin đồn nhảm lắm đấy [-x

Em, Minh, Trung, Hoài đang tiến hành làm website Shorinji Kempo Vietnam.
Khó khăn gặp phải là không có host trên mạng. Khi nào làm xong thì mọi người ở đây nhớ vào giúp đỡ nhé.

Em, Minh, Trung, Hoài đang tiến hành làm website Shorinji Kempo Vietnam.
Khó khăn gặp phải là không có host trên mạng. Khi nào làm xong thì mọi người ở đây nhớ vào giúp đỡ nhé.
toàn dân Shorinji ở đây cả, chắn chắn là phải giúp đỡ chứ. ko thì còn gọi gì là anh em
mà hôm nào nhờ bác Thái lên viết cho mấy bài. Anh Thái giảng đạo hay ra phết đấy (nói thật lòng ko phải đùa đâu)

Back
Bên trên