tèn ten tèn ten .... $$$$ 8000 $$$$ .... b_0 ...

Thèng Nhót nó béo như con heo (dùng từ quá chuẩn)
eh ku
thứ nhất:mắt ku lại tăng số rồi à. Khổ thân. Thế mười mấy điốp rồi:))
thứ Hai(sâu xa hơn): thế ku lại thik bật anh à? Lần trước anh xử đến thế còn chưa chừa hảB-)>:)

2100 - 2100
Hoành tráng quả
Đú theo mấy người

Lần trước 2k câu nhanh quá nên ko để ý

Bi h kỉ niệm ko muộn

Đến 2222 kỉ niệm quả nữa

Mong rằng topic này tồn tại đến lúc ấy

=D> =D> =D> =D>
:)>- Chúc cho sự phát triên của VC :)>-
=D> =D> =D> =D>

Mầu đỏ cho nó hên

hehe, em cũng bị quên mất quả kỉ niệm 2k và 3k, mãi qua roài mới để ý :((

hí hí ;;) chào cả nahf , đây là bài thứ 1111 của em đấy .:x Nhanh thật đấy. nhớ hồi tháng 3 mới biết đến HAO, gặp mod VŨ, mod bảo lên VC , và thế là từ đấy tới h, chỉ ở bên VC :x
ở VC, em quen biết thật nhiều bạn, anh, chị, em ?D:> , thật vui:x
cả nhà luôn vui vẻ hòa hợp, y như 1 gia đình vậy đầm ấm :x
lúc đầu vào VC, chỉ biết mỗi em Link:x sau đấy dân dần là mod Vũ, rồi bây h là em Hiếu, em Quân, anh Tâm , anh Kiến con, bạn Thủy, anh Tuấn, chú Dung, chị Hoàng anh ,2 em Trang ,...rồi còn nhiều nữa >:D< :x:x:x mọi người đều thật tốt.
lần này em đc 1111 bài :x , tuy ko nhiều bg cả nhà < mới vào có 3 tháng > nhưng số bài đấy , thật là có nghĩa, tất cả đều là những tình cảm yêu nhất dành cho VC :x :x:x
mong cho VC mãi vui vẻ, mọi người luôn post bài để ủng hộ VC , để nó càng ngày càng lớn mạnh, cạnh tranh với các nơi khác :x:x:x
YÊU CẢ NHÀ :x:x:x:x

=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
Chúc mừng chị Nhung, chúc cho chị ko câu bài nhiều mà bài nó vẫn tăng đều đều cùng điểm chất lượng nhé chị ;);););)
Chị Nhung mới tham gia có 3 tháng, như h đã là thành viên sôi nổi ko thể thiếu, là nguồn vui sáng tác cho nhiều anh chị em VC, mang đến cho VC một phong cách phụ nữ mới, bình đẳng và nhiệt tình, vui tính ;);)
Mong chị cố gắng và tích cực mãi mãi ;);)
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

chị Nhung đuổi theo mình sát nút ghê thật
:)

.. thằng ku Bánh Quấn, ý của nó là nó bảo bạn Nhung đóng nhiều chuyện ở VC vào để nó xem đấy .. 8-} .. :-& .. :nono: .. :nono: ... em Bánh QUấn nhé :)) .. :)) .. :D:D:nono: .. :D

.. chúc mừng bạn Nhung nhé .. :x .. :x ... :* .. :x

Trần Bích Thủy đã viết:
.. thằng ku Bánh Quấn, ý của nó là nó bảo bạn Nhung đóng nhiều chuyện ở VC vào để nó xem đấy .. 8-} .. :-& .. :nono: .. :nono: ... em Bánh QUấn nhé :)) .. :)) .. :D:D:nono: .. :D

.. chúc mừng bạn Nhung nhé .. :x .. :x ... :* .. :x
Chị Big nhé, toàn suy bụng ta ra bụng người thế [-x [-x :nono:nono
Em nói thật lòng mà chị đoán ..theo...ý....đồ....đen...tối.....của...chi...là...sao...????
:)):)):)) Học thử mấy dấu .... của chị Big quy mệt thật :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc mừng chị Nhung :)):))
:*:*
luôn vui vẻ ở VC chị nhá :x:x

Chúc mừng chị Nhung nhé. Mong chị ngày càng có nhiều đóng góp cho anh em VC.

Phùng Anh Quân đã viết:
Chị Big nhé, toàn suy bụng ta ra bụng người thế [-x [-x :nono:nono
Em nói thật lòng mà chị đoán ..theo...ý....đồ....đen...tối.....của...chi...là...sao...????
:)):)):)) Học thử mấy dấu .... của chị Big quy mệt thật :)):)):))

.. anh Zung hết nói lắp thì đến em Bánh Quấn nói lắp :O .. :eek: .. vậy là .. :eek: ..:eek: .. :)) .. :)) .. =)) .. anh Zung bị em Bánh Quấn cưỡng đoạt mất báu vật .. =)) .. :)) .. :| .. :D:D:biggrin:

Phùng Anh Quân đã viết:
Chị Big nhé, toàn suy bụng ta ra bụng người thế nonoEm nói thật lòng mà chị đoán ..theo...ý....đồ....đen...tối.....của...chi...là...sao...???? Học thử mấy dấu .... của chị Big quy mệt thật
.. anh Zung hết nói lắp thì đến em Bánh Quấn nói lắp :O .. :eek: .. vậy là .. :eek: ..:eek: .. :)) .. :)) .. =)) .. anh Zung bị em Bánh Quấn cưỡng đoạt mất báu vật .. =)) .. :)) .. :| .. :D:D:biggrin:
thật

hí hí :*:*:* cảm ơn các em :x:*
chị vẫn luôn ở VC, đóng góp thật nhiều ..lưỡi câu :)):)))
cố sống cố chết cũng ở VC , à mà tháng 7 này VC nhà mình có off ko nhỉ ;;);;);;)

:)):)).chị.... Thủy cố ý.......nhé, câu hay thật ..... :)):))...Em kop cưỡng đọt đâu, anh ý nhượng quyền...sở ..hữ........cho em đấy chứ :))...:))...............
Đề nghi ...chị...Nhung..típtục phát....át...át...át......huyyyyyyyy :)):))

Back
Bên trên