tèn ten tèn ten .... $$$$ 8000 $$$$ .... b_0 ...

.. thế cơ à .. :eek: .. ôi giời ơi .. thế thì đến khi chị HA ngoắc vào lưỡi câu anh ZUng xong chắc anh Zung chưa kịp kéo lên thì đã ngã chổng võ xuống dưới hồ cũng nên .. :)) ..=)) ... mà anh ZUng có biết bơi không thế .. :)) .. :p:D:D:

Chị thủy lại thêm 1đỉêm nữa rồi ấy nhảy, trong vòng 2 tuần lên gần 400 bài + 2điểm, chị có bí quyết jì đấy :D:D
Sắp lên 2k rồi hén.

.. ặc ... sịtttttttttttt ... tútt títtttttttttttt ... :nono: .. 2 cái đứa này .. :nono: ..thằng ku Quân nó lên bàn thờ rồi mà sao hôm nay lại thấy chồm mặt ra đây bốt bài là thế lào đấy .. :-w .. :-w .. :nono: .. :nono: ... 2 em yêu xử lý thằng ku Bánh Quấn kiểu gì thế .. 8-}

em Quân là của tớ, [-x đề nghị bạn Thủy ko xí xớn nhé [-x ko là tớ dùng gậy ông đạp lưng ông đấy :>:> túm cổ vặt răng ..bi h :)):)):)):))

.. 8-} ... oạch ... " của tớ" ... ... bạn N bây h cũng theo mốt thích người kém tuổi à ... 8-} ... :-& .. khổ thân thằng em Bánh Quấn .. không bị em sịt với tut tít nó thịt >:) ..thì cũng bị bạn NHung hạnh hạ cho thân tàn ma dại .. :)) .. sống không bằng ngồi nóc tủ .. =)) .. :)) .. :D:D :biggrin:.. thôi .. thế cũng là cực hình cho thằng ku Bánh Quấn .. :)) ..

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Bích Thủy đã viết:
.. 8-} .. 8-} ....

.. ôi giời đấy nhé .. bà za HA thấy em trẻ con là chạy ra đòi giết .. 8-} ..:-& :nono: .. còn nhìn thấy đàn ông con trai (chả phái gái cũng không :)):p:D:biggrin) thì chạy ra xí xớn để ngoác vào lưỡi câu người ta nhé .. :nono: .. thế là không được không được :nono: ... năm sau em về .. em zeeeeếeeeettttttt ... b-) b-) :smoking: .. :)) .. :D:D ..

>:-D< .. anh Zung cho em số bài của anh nhé .. >:-D< ... em ở bên này mua kẹo mút gửi về hàng năm cho anh >:-D< .. :x ...
Đã thấy tao chạy ra vường vào cái câu nào trong HAO này chưa xí xí. Hay em cứ gửi kẹo mút về cho chị, chú Dũng cho chị bài rồi chị passer sang cho em :D...
Tất nhiến sau khi xôi xể, xài ít bài của chú đã, chú nhỉ :D?! Rồi mới đưa cho mụ Big Water xùy xùy
Hoàng Anh 2...3...thậm chí 4000 bài! Ôi cha mẹ ơi! Nghĩ đến mà sướng quá zời ạ :))!!!

Trần Thu Trang đã viết:
chị big nhỏ nhắn xinh xắn thế;;) khéo bị bà này lấy thịt đè người cho thì khổ:)):p
<1 mui~ tên trúng 2 đích:)):mrgreen:>
Xì xì mày thì trắng với thơm lắm ấy nhỉ :)):)):))

... khổ thân sịt ... bây h đi đâu mà giơ cái mặt ra là ba za HA lại nhảy vào cựt với cả "thơm" .. :)) .. đến là nhục thôi sịt ơi .. :(( ... :)) .. :)) .. :D:D

Em vừa đi có mấy ngày mà có ngay mấy chuyện trù ẻo thế là mấy anh chị này mafia quá, em sợ :)):)):))
@ chị Nhung : Em hân hạnh được là "của chị" nhưng là "của" ji` thế ??? Nếu là con milu hay con miu miu thì em học chị Big vặt răng chị đấy :D:D:D:)):))

Em vừa đi có mấy ngày mà có ngay mấy chuyện trù ẻo thế là mấy anh chị này mafia quá, em sợ
nhìn avatar của anh đi ku:))
Nếu là con milu hay con miu miu thì em học chị Big vặt răng chị đấy
đàn ông ai lại đi hành hạ đàn bà rứa B-)
phải làm gì đó khiến người ta thik thú 1 lúc nhưng sẽ đau đớn cả đời mới kinh hãi chứ>:)>:)

Bùi Quang Hiếu đã viết:
nhìn avatar của anh đi ku:))

.. Bánh Quấn ơi ... em nhìn ava thằng ku Bánh Quy mà noi theo nhé :)) ... thằng ku Bánh Quy nó vào nó bật chị điên cuồng quá .. >:) :nono: ... thế là kq bây h nó bị tong teo bé tí không còn manh áo tấc quần mảnh váy như thế kia đấy em ạ :(( :)) .... mà khổ hơn là nó bị lé 1 bên, nhấp nháy 1 bên .. :(( .... mũi xịt 1 bên ... :)) xẹp 1 bên .. :(( .. :| ... :)) .. >:) .. em Bánh Quấn cẩn thận nhé .. >:) .. không mấy hôm nữa lại thấy ava em Bấnh Quấn là 1 thàng bé gầy tóp teo thì buồn lắm :(( .. :)) .. :)) .. :D:D :biggrin:

à cái này lí ra nói từ khi bé nH2O post nhưng quên mất, cái tên topic ấy, tèn ten tèn ten... nghe ko có êm tai và xuôi gì cả, em phải thay đổi dấu cho nó liên tục tí ví dụ như tèn ten tén chẳng hạn thì hay hơn... :D
Mà công nhận em H2O đầu gấu thật, chắc mai mốt em đi làm nha sĩ được đấy, toàn bẻ răng ko à... :D

chị rất hân hạnh để em làm người thứ 2 the second của chị nếu anh Quốc có bị bạn H2O vặt răng :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng ku Bánh Quy nó vào nó bật chị điên cuồng quá .. ... thế là kq bây h nó bị tong teo bé tí không còn manh áo tấc quần mảnh váy như thế kia đấy em ạ
hờ hờ
đấy là ảnh hồi bé của em mà:))
còn chị mà nhìn thấy em ở ngoài đời rồi thì chả dám ho he phát nào đâu:))
luc đó thì mặt chi trông giống mặt cái thằng này này-->:|
:)):)):))

:)) cái ảnh avatar này trên web đầy nhá... xạo thật :))
Nhung này, anh làm sao bị vặt răng bởi H2O được? :-w mà cho dù vặt hết răng thì có sao đâu em? :D

em hứa sẽ mua cháo cho anh nếu anh hứa ko lăng nhăng với bạn h2O b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
cái ảnh avatar này trên web đầy nhá... xạo thật
thì em thấy cái này trông giống em hồi bé ấy mà:)
để hôm nào em đi scan cái ảnh hồi bé của em rùi lấy làm avatar cho dzui heng:D

@Nhung: ko, cháo thì anh có thể tự mua được... :D ko thì trồng răng giả mấy hồi... [-x :p

Lương Kiến Quốc đã viết:
@Nhung: ko, cháo thì anh có thể tự mua được... :D ko thì trồng răng giả mấy hồi... [-x :p
Trồng răng vàng ấy anh ơi, đang là mốt cũ tái thịnh hành đấy :D:D:))
Thèng Nhót nó béo như con heo (dùng từ quá chuẩn) chứ ko tăm teo đâu chị Big H2O ơi.
Anh Q chị N ăn cháo cả hai hay sao ? Em giới thiệu hàng cháo hơi bị ngon cho. :))

.. ơ .. thế là anh Kiến con anh ý bảo : .. anh rất muốn được lăng nhăng với bạn H2O à .. :)) ... =)) .. :)) .. :D:D

.. mà H2O là bạn nào thế .. >:) .. bạn nào cướp hắt sờ bần của bạn Nhung thế .. >:) .. để tớ ra vặt răng nó .. >:) .. >:) .. :nono: ..:D:D ..

em Bánh QUy : ... >:) .. có muốn tong teo nữa không hả em yêu >:) .. >:) .. lại còn định dọa mình cơ đấy >:) .. >:) ..

Back
Bên trên