tèn ten tèn ten .... $$$$ 8000 $$$$ .... b_0 ...

Trần Thu Trang đã viết:
;;)
Thưởng quà cho em đi chứ;;)
khen em thế cơ mà;;):))
Người ta bảo là hám lợi đấy :)):))
16k ko phải là xa vời lắm đâu, với tốc độ này thì độ đến năm rưỡi nữa chắc là được, chỉ sợ là ko có quết tâm :)):)):D:))

;;)
hám lợi thì sao chứ;;)
còn hơn là người ko hám được;;)

.. ờ đấy :)) .. mình mắng em sịt sa sả 1 lúc .. sịt em nó cũng biết nghe lời thế đấy .. phát biểu 2 bài thì bài nào cũng chí lý :)) .. >:) ... khi nào về VN thưởng cho em sịt 2 miếng chip chip sịt nhé ..:x .. :p:D ..

;;) ...ngày trước chị nhớ có em nào bảo là chờ nó được 1000 bài thì cũng adua làm quả hoành tráng cho chị xem :)) .. mà chị quen mất thằng ku đấy là đứa nào rồi :)):p:D .. bây h nhiều em quá nhớ không xuể :)) ..=)) .. :p:smoking: ...

thế thì chắc là nhiều quá rồi:))
hoặc có thể là em 8-|
Lâu lắm rồi mà:)
cái thời xưa ấy của VC:)
thôi ko dùng cái :) đáng ghét nữa/:)
:mrgreen:

:| :| hơn tám nghìn :|
ăn đc khoảng 2 bát phở chứ mấy :|

Thích sao vàng lấp lánh cơ:|

8000 là ăn được 1 bát phở Lý Quốc Sư + 1000 Quẩy chị ạ:))

mày yên tâm:D:D
sắp được sao vàng lấp lánh rồi:D:D
ko phải lo đâu:D:D

Trần Thu Trang đã viết:
mày yên tâm:D:D
sắp được sao vàng lấp lánh rồi:D:D
ko phải lo đâu:D:D
ở trong câu nói này thì mày là Bùi Quang Hiếu hở:-/

ko, mày là Mai Trang cơ:))
em đừng có nhận vơ:))

Chúc mừng bà chị BIG,em cũng mong đuọc xem 6 sao nó thế nào,cố lên nhé!!! :)>- :)>- :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi P:))
vừa tròn 800 :))
bằng 1/10 chị Big hồi cách đây mấy ngày:)):p

Chỉnh sửa lần cuối:
.. ơ :)) ... dạo này chị Quỳnh nổi tiếng phải biết nhờ :)) ..=)) .. ava ảnh cứ phải gọi là dán nhan nhản cả HAO :)) ..=)) ..

( thương chị Quỳnh quá :(( ..:(( .. :)) ..:p:D:biggrin: ) ....

.. em sịt dám gọi cả bạn MT là mày cơ đấy :)) ... gan với máu em sịt dâng lên đến đuôi tóc rồi hay sao ấy nhỉ b-) .. :smoking: .. :)) ... :p:D ( có hiểu chị nói gì không :)):p:D:biggrin: .. chắc là không :| .. :( >:) ) ...

.. emPQNP cố lên em .. 10 năm nữa là em bằng được chị rồi :)) .. :p:D :biggrin: .. chia Phương cố lên em .. :p:D:biggrin:

.. uh .. tại chị nghiẹm được độ IQ của em sịt nên .. :)) ..:"> ..:p:D :biggrin: ...

:))
à vụ IQ:))
chị Big có nhớ chị được mấy ko[-x[-x
chả nhẽ em lại lôi ra đây cho cả nhà xem à:(:)((
Làm thế chết:(( khéo răng ko còn cái nào:((

.. bạn Ha cần điểm gì tớ ấy cho ... :D:D .. :-$ ... :D:D ...

.. em sịt : .. :nono: :nono: .. cái đấy không tính :nono: .. :(( .. khổ quá :(( .. con bé nó cứ đe dọa mình thế này thì đến tóc bạc lả tả hết mất thôi :(( ..:(( .. >:) đầu gấu chợ Đồng Xuân quá sịt nhé >:) .. :nono: .. B-) :smoking: ..

.. ơ mà vừa được quả bài 8100 vơi 8123 .. :)) .. thôi thì với mình nó là số đẹp .. :)) ...

:guitar::guitar::guitar::guitar::guitar: 8124 :guitar::guitar::guitar::guitar::guitar: :))

Chắc chị Big lập topic này để đẩy nhanh tốc độ tăng bài hén :> b-) /:)
:-$ Đừng ái nói kẻo chị ấy vặt đầu em

.. >:) .. chị sắp thắp hương cúng cho em đĩa bánh Quấn rồi đấu em ạ ... >:) .. >:) ... :)):p:D:D .. (nói xui nói dại nói chơi thôi .. :p:D .. không khổ thân thằng bé .. :p:D[-o< ... )

Back
Bên trên