tèn ten tèn ten .... $$$$ 8000 $$$$ .... b_0 ...

. uh .. tại chị nghiẹm được độ IQ của em sịt nên .. ..:"> .. ...
con bé nó cứ đe dọa mình thế này thì đến tóc bạc lả tả hết mất thôi .. .. đầu gấu chợ Đồng Xuân quá sịt nhé .. ..
[-x[-x ai đầu gấu nào:(:)((

Oài, em chưa được 1/2 của chị Thỏ chị Thỏ ui, Số may mắn của em là 4,8 4k lại làm quả hoành tráng hix :x

tao với mày cùng làm phát hoàng tráng kỉ niệm ngày 2 mod 0407 4k bài hoành tráng:)):">:p

ờ, tao cũng thấy tao với mày bài cũng xấp xỉ nhau đấy, đợi tao cái nhẩy, 4k cùng hoành tráng :p

... thế đợi chị lên 9000 rồi chị em mình cùng hoành tráng >:-D< .. :)) :p:D :biggrin:

thế cũng được:))
em đề nghị là mình chỉ nên hoành tráng trong VC thôi:"> ra ngoài công an bắt phạt chết:)):p
mà kế hoạch hoành tráng là phải được bàn bạc kĩ lưỡng đấy:))
bao h lên 5 sao làm phát hoành tráng tiếp:)):p

800 làm làm gì cho nó phí đời, 1000 hãng làm, từ xưa đến nay mọi người chỉ làm số tròn nghìn thôi ;)

ko, í chị là chị còn chưa đc 800 í :(, mà nhìn mấy số của mọ người mà sốc :(, chứ ai bảo 800 thì làm gì đâu :)):)):))

chị Big adua quá:nono:
bây h bà ý quyết tâm lên 200 rồi:)) lên đến 200 rồi đấy:))
chị Big trong có chưa đầy 2 tuần mà lên thêm ~400 bài rồi cơ à=P~ chỉ em cách cái;;)

Híc,chị Thủy vào HAO trước em gần 1 năm mà đã thế thì phải công nhận chị ăn chơi đú đởn phải biết...em chẳng bao giờ bật nỏi chị cả số bài lẫn số điểm đâu ạ...chỉ tò mò muốn xem 6 sao thôi:p

Trần Bích Thủy đã viết:
.. trẻ con , còn phải phấn đấu nhiều cháu ạ .. :))
Nhớ nhá! Hum nào mày về Việt Nam tao zếttttttttttttttttttttt b-) b-) b-) !

Bui Ngoc Dung đã viết:
Trẻ con, còn phải phấn đấu nhiều cháu ạ :))
Chú nào đấy b-) ! Chú dậy cho cháu câu bài đê :D! 200 ít quá! hè hè cháu muốn hơn cơ ;;) ;;) ;;)

Trần Hoàng Anh đã viết:
Chú nào đấy b-) ! Chú dậy cho cháu câu bài đê :D! 200 ít quá! hè hè cháu muốn hơn cơ ;;) ;;) ;;)
Chú đây mà, nhưng mà chú đứng đắn, không câu bài đâu, chú chỉ đi câu con gái thôi. Cháu có vướng vào lưỡi câu của chú thì chú cho cháu tất cả số bài của chú đấy

Trần Hoàng Anh đã viết:
Nhớ nhá! Hum nào mày về Việt Nam tao zếttttttttttttttttttttt b-) b-) b-) !

.. 8-} .. 8-} ....

.. ôi giời đấy nhé .. bà za HA thấy em trẻ con là chạy ra đòi giết .. 8-} ..:-& :nono: .. còn nhìn thấy đàn ông con trai (chả phái gái cũng không :)):p:D:biggrin) thì chạy ra xí xớn để ngoác vào lưỡi câu người ta nhé .. :nono: .. thế là không được không được :nono: ... năm sau em về .. em zeeeeếeeeettttttt ... b-) b-) :smoking: .. :)) .. :D:D ..

>:-D< .. anh Zung cho em số bài của anh nhé .. >:-D< ... em ở bên này mua kẹo mút gửi về hàng năm cho anh >:-D< .. :x ...

chị big nhỏ nhắn xinh xắn thế;;) khéo bị bà này lấy thịt đè người cho thì khổ:)):p
<1 mui~ tên trúng 2 đích:)):mrgreen:>

Back
Bên trên