tèn ten tèn ten .... $$$$ 8000 $$$$ .... b_0 ...

Trần Bích Thủy
(candy_honey)

Điều hành viên
... hehe .. lần trước reach được con số 7000 đúng dịp nghỉ VC .. nên không làm quả bài hoành tráng :)) .. lần này 8000 phải làm quả ăn mừng .. :)) ... thế là em đã đi được 1 nửa chặng đường trong hành trình chinh phục "sao tím đổ bóng" của mình :)) .. :-& .. 8-} .. :-& .. hy vọng là ngày nay năm sau sẽ là người đầu tiền được đeo trên nick mấy "ngôi sao tím đổ bóng" .. :)) ..:x>:-D< .. còn hiện tại thì :

:guitar: :drummer: :guitar: :drummer: :guitar: :drummer: 8000 :guitar: :drummer: :guitar: :drummer: :guitar: :drummer:

Toàn màu nóng cho nó có nhiệt huyết .. :)) ..:)) .. :x >:-D< .. :x ... nhân dịp reach tới con số 8000 ... em chúc cho các trưởng phòng của tập đoàn thi DH thành công mỹ mãn .. :x :* :* :* .. chúc cho 2 mốt của chúng ta nhanh nhanh giải quyết vụ các em gái và miss HAO để trở về tụ tập với cả nhà .. :)) :*:* .. chúc Chủ Tịch và PCT anh ZUng chân cong :))):D:D>:) :)) ) sớm được định cư 1 chỗ , không phải nay đây mai đó ... :x :* >:-D< .. ăn mừng cả nhà oai .. :)) ..:)) ..:p:D:x:*:*:* .. :x
:guitar: :drummer:

Chỉnh sửa lần cuối:
Kinh quá, hoành tráng nhỉ? :D được 16000 thì đổi sao à? hèn gì thấy pé Thủy ở khắp mọi nơi, khắp mọi chỗ... đi đâu cũng thấy... đúng là ... Big thật... :p

:( chết rồi, thấy con số 8000 của bạn Thủy mà cứ lác hết cả mắt 8-}
ko biết bao h minh mới đạt đc :D
mà em chả hiểu gì về sao với điểm trên HAO cả :( chán :(

Híc híc, kinh quá, thấy mấy mod, GDDH trong VC hồi trước toàn làm mấy quả thế này, bài viết thì đến mấy nghìn, lúc nào được 3000 em cũng làm quả :p (bắt chước chị BT tí :D :p)

biết thế mình làm lễ kỉ niệm 3k bai`/:)/:):((

keke, đến 888 , mình sẽ làm cái kỉ niệm, đú theo phong trào 1 tí :D
khi nào đc 888, sẽ ko post bài nữa, lúc đấy tạm nghỉ ..1 năm :(:(

Bùi Quang Hiếu đã viết:
3333 cũng hay mà:D
thế cũng đc nhưng đề nghị bạn Trang shit làm hoành tráng, khao anh em 1 bữa ăn nào. ;)

Số bài viết: 8003
Điểm chất lượng: 95
>>> Anh ngất đây 8-}

trần hồng nhung đã viết:
keke, đến 888 , mình sẽ làm cái kỉ niệm, đú theo phong trào 1 tí :D
khi nào đc 888, sẽ ko post bài nữa, lúc đấy tạm nghỉ ..1 năm :(:(
Chị Nhung nghỉ lâu thế phải tổ chức to đi. :))

:))
bạn Hiếu nói tớ mới để ý :))
bây h là 3334 bài rồi:))
Đợi 4k hoành tráng luôn thể:))
Mà số may mắn của mình là 3:">

.. sịt : .. thế thì em cứ để nguyên số bài tầm 3nghinf thôi .. đừng tăng lên 4 làm gì sịt ạ .. may mắn cả đời luôn đấy sịt ơi . . :)) ..:)) ..:p:D :biggrin: ...

8015 bài, từ 3h30' hôm qua đến giờ chị mới có thêm 15 bài sao , chị Bích Quy khiêm tốn quá :)):))
Mình chưa đến 2k, bằng 1/5 chị ý /:) Hơi ít nhảy :)):)) Sắp làm quả kỉ niệm rùi :)):)):))
Xem ra chị Bích Quy rành về chuyện này nên em hỏi cái, HAO ai nhìu bài nhất hiện nay ạh ????

Trần Bích Thủy đã viết:
.. sịt : .. thế thì em cứ để nguyên số bài tầm 3nghinf thôi .. đừng tăng lên 4 làm gì sịt ạ .. may mắn cả đời luôn đấy sịt ơi . . :)) ..:)) ..:p:D :biggrin: ...
Hix, chị Thủy xui thế để ko bị Trang shit cạnh tranh.

.. em Phun Bánh QUấn hỏi chị thế chị biết trả lời thế nào .. :)) .. :)) ...

.. mà Bánh Quy bánh kem gì ở đây thế mấy cái đứa này nhá :nono: :nono: b-) :smoking:

Trần Bích Thủy đã viết:
.. em Phun Bánh QUấn hỏi chị thế chị biết trả lời thế nào .. :)) .. :)) ...

.. mà Bánh Quy bánh kem gì ở đây thế mấy cái đứa này nhá :nono: :nono: b-) :smoking:
Thì chị trả lời những ji` chị bít ấy mà :)):))
Mà ko phải Bánh Qui rất ngon sao chị , phải tội ăn mãi nó hơi chán :D:D

cạnh tranh làm sao được với chị THủy;;) chị Thủy nhờ;;):))

.. ờ ... sịt em phân biệt được cái nào là hiẹn thực và cái nào là ước mơ xa vời rồi đấy :)) .. sịt hôm nay giỏi lắm em ạ .. :)) ..

;;)
Thưởng quà cho em đi chứ;;)
khen em thế cơ mà;;):))

Back
Bên trên