[sssssssssssssssssssssssss]

Trần Minh Hà
(little-flame)

Điều hành viên
:biggrin: hị hị... để cái tên topic thế cho câu khách :D chuyện cũ xào lại nhé :p

Một đêm nọ trong khu tập thể VC, trời thì nóng và lại bị cắt điện, bác Vũksim tất tả xuống nhà tắm công cộng của khu để giải nóng b-) Nhưng trời quả thật là phụ lòng người tốt, cái nhà tắm nam nó lại bị cắt nước :| :(( Trong cơn cùng quẫn, bác Vũ nhà ta mới rón rén sang thăm dò tình hình bên nữ :-$ , thấy vẫn có nước mà lại không có ai /:) . Bác tự nhủ: "giờ này các bà các chị ngủ hết cả rồi, chẳng có ai đâu.. mà mình cũng ào một cái là xong mà.. thôi liều một phen.." :)>- :>
thế là bác Vũ một tay cầm cục Lifebouy một tay cầm khăn mặt với tình trạng "về với thiên nhiên" ;;) thư thả đi vào phòng tắm nữ.. đang thoải mái, tự nhiên bác nghe thấy tiếng cười nói chí chóe từ xa vọng lại /:) :-s Bác Vũ cuống cuồng không biết làm sao. :| . bây giờ mà bị bắt quả tang thì tiếng xấu để đời, không còn mặt mũi nào mà ra đường nữa.. 8-| :((
Túng quá làm liều bác bèn đứng tạo dáng, giả vờ làm tượng.. b-)
Vừa hay, có 3 cô gái trẻ trung xinh đẹp đi vào, chẳng ai khác ngoài Mai Trang, Trang 3T và Hồng Nhung rủ nhau đi tắm đêm.. :> ba em nhanh chóng phát hiện ra cái tượng và chỉ chỏ bình phẩm cười rúc rích. ;;)
Trang 3T:
- Ơ, bây giờ lại có cả tượng anh kasim ở khắp nơi thế này hay nhỉ? :-/
Mai Trang:
- Em này chẳng biết gì cả, [-( cái này là máy bán hàng tự động đấy, ở bên Pháp chị thấy mấy cái giống thế này. :>
Hồng Nhung:
- Thế để em thử xem.. :-?
Nói rồi Nhung ra, giật mạnh cái "cần gạt" một cái.. b-) Anh Vũ #-o rẩy bẩy loạng choạng đánh rơi cục xà bông xuống, em Nhung thấy thế sung sướng reo lên:
- Đúng rồi chị ạ, giật một cái thì được cục xà bông nè.. :)>-
Em Trang 3T thấy thế cũng một thử :-B , em dùng hết sức bình sinh giật 2 giật, thì thấy "cái tượng" run rẩy một lúc rồi rơi xuống cái khăn mặt.. :cool:
Hai em nhìn em Mai Trang với con mắt thật ngưỡng mộ.. :beerchug: :love1: ;;) Em Trang sướng lắm :> , cũng ra giật thử 3 cái nhưng chẳng thấy cái gì rơi xuống :| X( .. Bực mình (tại sợ quê mặt trước 2 em kia :p) em Trang chống chế :
- Tại cái cần này bé nên phải giật nhiều lần mới được [-x
Nói là làm, em Mai Trang giật lia lịa @-) =P~ .. một lúc sau Mai Trang reo lên:
- HAHA... chị lấy được cả dầu gội đầu nè.. :beerchug: :)>-
Nhung:
- Em cũng thích dầu gội..:D
- Ra mà lấy... /:)
..............

Câu chuyện tưởng như chỉ đến đó là kết thúc.. nhưng hôm sau nghe loáng thoáng 3 em "trò chuyện" thấy bảo cả ba em hôm qua tắm đêm mà có được đầy đủ "dầu gội" , "dầu xả" và "sữa tắm" chùa :| :-s
Còn về phần anh Vũ.. :| hình như đang dưỡng thương ở bệnh viện nào đó :-s , nên thời gian vừa rồi tự nhiên biến mất.. :| b-) :))
Mô phật.. [-o< Mong anh Vũ sớm phục hồi.. 0:) >:)

PS: bác Vũ thấy bậy quá thì del đi nhé :-$

Chỉnh sửa lần cuối:
:))
chết cười :))
đúng là bỉ ổi bé :))
bỉ ổi đến nỗi chui cả vào phòng tắm nữ /:) b-)
Bị thế cũng đáng >:) Cho chừa >:) >:) >:)

Wow, chị Hà năm nay thì đại học ngành Thobiology được đấy :D Cái này phải gọi là máy khuyến mãi hàng chứ không phải là bán hàng, có đút vào mồm đồng tiền nào đâu :p Mà chị Mai Trang dùng cái "dầu gội" đấy mà đưa lên đầu gội thì không biết sẽ thế nào nhỉ, chắc là sạch lém :D :)) :)) :biggrin:

hahahahaha , đọc xong , nghĩ nghĩ 1 lúc ,em mới hiểu dầu gội là gì :D
đầu đọc tâm hồn trẻ thơ như vậy là ko tốt chị ơi :))

em Hà trông thế mà ngây thơ trong sáng phết nhỉ ;;) :p :D

Ối giời ơi là truyện :)), thằng Vũ "bán" dầu gội đầu cho cả 3 em thế này thì nằm liệt giường cả tháng là phải thôi :)) :)) :))

khổ chủ đang nằm bệnh viện hay sao mà chẳng thấy lên tiếng gì hết
Nam nữ giờ đúng là bình đẳng rồi.

chết thật, tắm đêm mà đc thế này thì từ h cứ đi tắm đêm thôi:D:D:D, free từ dầu gội đến khăn mặt, xà bông.:D, băn khoăn ko biết nếu cứ giật thêm thì đc free cái gì tiếp:>:>:>

WOWOW, chị Nhung có vẻ khoái cái dầu gội đấy lắm nhỉ, :)) :)) lúc nào thử gội xong rồi kể lại cho em xem cảm giác ló thế lào nhá :))

hehe, khoái thì khoái thật đấy, nhưng mà cũng chưa dám xài, sợ nó gây phản ứng:D:D:D, mà nó lại là hàng hiếm nữa, thành ra lại càng muốn để lại, chưa dám dùng:))

trần hồng nhung đã viết:
hehe, khoái thì khoái thật đấy, nhưng mà cũng chưa dám xài, sợ nó gây phản ứng:D:D:D, mà nó lại là hàng hiếm nữa, thành ra lại càng muốn để lại, chưa dám dùng:))
Thôi, hay em bảo thế này này, cho béng no vào mồm, nuốt vào bụng đi cho nó giữ được lâu, mãi mãi ở trong người, mà cũng chẳng đi đâu được :D Thế có phải tiện hơn bao nhiêu không :p

Thôi, hay em bảo thế này này, cho béng no vào mồm, nuốt vào bụng đi cho nó giữ được lâu, mãi mãi ở trong người, mà cũng chẳng đi đâu được Thế có phải tiện hơn bao nhiêu không
Khiếp, kinh quá
Làm sao mà ăn dầu gội được
Ơ, thế dầu gội đấy không phải dầu gội à ;;)
Thế nó là cái gì :-/

Hôm nào mình cũng giật phát!!! :))
Đùa thôi,anh Vũ thì chắc bị gái giật phăng ra rồi còn gì. :)

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Wow, chị Hà năm nay thì đại học ngành Thobiology được đấy :D Cái này phải gọi là máy khuyến mãi hàng chứ không phải là bán hàng, có đút vào mồm đồng tiền nào đâu :p Mà chị Mai Trang dùng cái "dầu gội" đấy mà đưa lên đầu gội thì không biết sẽ thế nào nhỉ, chắc là sạch lém :D :)) :)) :biggrin:

giè đấy /:) [-x ... chị chỉ nghe thiên hạ đồn đại thôi mà ;;) b-) không cám ơn người ta kể chuyện hay cho lại còn kêu ng` ta thobi.. [-x [-x dỗi rồi.. [-( :>

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
em Hà trông thế mà ngây thơ trong sáng phết nhỉ ;;) :p :D

;;) ;;) ;;)
em từ trước tới nay vẫn luôn vô tư trong sáng anh ạ..
:-$ :-$ :-$

Back
Bên trên