[sssssssssssssssssssssssss]

hị hị dạ chào cả nhà :smoking: gớm chết sao chị Hà lại viết thiếu nhiều chi tiết thế :smoking:

Sau hôm đấy thì đến cả 3 chị em cũng ốm luôn :smoking: còn nặng hơn ý chứ :( Chắc bị ngộ độc :)) :biggrin: :))

Bài học : từ nay về sau là cái gì cũng phải cận thận chứ ko phải cứ thấy của chùa là tớn lên :))
Chị Hà cũng tí tớn ra lấy ít xà phòng rửa tay nhé :biggrin: ko biết chị có hài lòng với mùi hương thiên nhiên ko :)) ( kinh quá :)) )

hix bác Vũ sau hôm đó chắc hao binh tổn tuớng lắm nhỉ? ;;) :D :p

sap mai~ chu*a tha^y' nhan vat. chinh' the' nay` :D
hic hic , anh Vu~ ui , anh có dau lam' ko :(( , thuong anh qua' :D

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Thôi, hay em bảo thế này này, cho béng no vào mồm, nuốt vào bụng đi cho nó giữ được lâu, mãi mãi ở trong người, mà cũng chẳng đi đâu được :D Thế có phải tiện hơn bao nhiêu không :p
:)) em nói thế là ko đúng rồi, có cái vào thì có cái ra:D, ko có cái gì giữ mãi đc em à:p Mà em nói nghe kinh wa', nuốt vào bụng :-&--> từ h chỉ dám dùng bồ kết gội đầu mất:D:D:D:):)):)

Hê hê, gội cái đấy thơm lắm, tội quái gì phải dùng bồ kết :p

Phạm Mai Trang đã viết:
hị hị dạ chào cả nhà :smoking: gớm chết sao chị Hà lại viết thiếu nhiều chi tiết thế :smoking:

Sau hôm đấy thì đến cả 3 chị em cũng ốm luôn :smoking: còn nặng hơn ý chứ :( Chắc bị ngộ độc :)) :biggrin: :))

Bài học : từ nay về sau là cái gì cũng phải cận thận chứ ko phải cứ thấy của chùa là tớn lên :))
Chị Hà cũng tí tớn ra lấy ít xà phòng rửa tay nhé :biggrin: ko biết chị có hài lòng với mùi hương thiên nhiên ko :)) ( kinh quá :)) )

ơ.. bé Trang nhầm chị với ai rồi.. :p chắc gội đầu cay mắt nhìn nhầm hả.. b-) chị làm gì có thú tắm đêm đâu :p ;;)

thế mũi hương thiên nhiên đấy nó ntn hả em ?? ;;) dùng xong có giống Hàm Hương không?? hay là đi đến đâu r**i bâu đến đấy thì chết.. :-s Hàng việt chất lượng Tàu rồi :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái này đúng là hơi bậy quá :D
Nghe hay đấy, anh Vũ chắc kiệt sức quá, hết khả năng mất, làm việc hết công suất suốt cả đêm cho 3 mái toc & bdy to đùng kia mà.
Đúng là ko thể trông mặt mà bắt hình dong với chị Hà này :-?
Em cũng từng nghe câu chuyện phiên bản gần giống thế này, kể về ba nữ tu sĩ trong sáng ;;)

Phùng Anh Quân đã viết:
Nghe hay đấy, anh Vũ chắc kiệt sức quá, hết khả năng mất, làm việc hết công suất suốt cả đêm cho 3 mái toc & bdy to đùng kia mà.
Đúng là ko thể trông mặt mà bắt hình dong với chị Hà này :-?
Em cũng từng nghe câu chuyện phiên bản gần giống thế này, kể về ba nữ tu sĩ trong sáng ;;)

nói thế có ý gì đấy... /:)
không nên chỉ vì một bài post mà đánh giá con người người ta nhé.. chị hiền lành trong sáng thế này ;;)
thôi để hôm nào chị tìm avatar "bộc lộ chân tướng" cho mọi người "bắt hình dong" nhé.. ;;) ;;) b-)

Phùng Anh Quân đã viết:

Thằng bé lại nói quá để phá đám không khí vui vẻ của VC rồi
Hôm nào em Hà đưa em Nhung lên làm nhân vật chính một lần cho biết thế nào là dầu gội mang nhãn hiệu VC đi

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi ôi , VC h cứ như là cữa hàng BÁCH HÓA í nhỉ, ko biết ngoài dầu gội, xà phòng, khăn mặt, còn gì nữa ko đây....:>:>:>, mà ko biết là có đc free như mấy cái trên ko:D:D:D:

Nếu các chị thấy dầu ấy có hiệu quả tốt thì phải đặt hàng anh Vũ mới được, trong đầu em là ý tưởng "dầu gội trị gầu kiêm dầu xả và sữa tắm VC" :D :)) Tha hồ có việc cho các nhân VC mùa hè này làm kiếm xiền, đoàn kết hợp tác cùng vắt kiệt ... :D

thế cuối cùng cái đấy là cái gì đấy ? :-/
Mọi người cứ nói bóng gió hiểu sao được :-/

Hehe, bó tay em Hà, giáo sư ngành thobiology roài :D Mà mọi người đọc ko ai để ý chứ tại sao ku Vũ nó bỏ trốn à? :)) Mọi người có nghĩ là các nữ khách hàng dùng dầu gội và sữa tắm từ cái "cần gạt" chùa này sẽ lòi ra mấy thằng Vũ con ko? ;;) :D Dầu gội đầu "nhân tạo" chính hiệu :)). Mà anh thấy ở đây có miss Bảo Ngọc mới lớp 8 cũng tham gia chuyện "cần gạt" với cả "dầu gội" :D pó tay :smoking: chả trách con nít bây giờ mới lớp 6 mà đã.... :D

Xin lỗi ko muốn câu bài nhưng em Hưng post bài ở trên làm anh băn khoăn quá :p Phải chi cái "tuổi nằm mộng" của em Hưng chưa đến;;) hay là cần gạt củ em Hưng trục trặc :D Em B.Ngọc bé thế mà suy nghĩ "2 tí" đã hiểu được cái gì là "dầu gội nhân tạo" :p :)) Buồn thay cho em Hưng.... /:)

trần hồng nhung đã viết:
ôi ôi , VC h cứ như là cữa hàng BÁCH HÓA í nhỉ, ko biết ngoài dầu gội, xà phòng, khăn mặt, còn gì nữa ko đây....:>:>:>, mà ko biết là có đc free như mấy cái trên ko:D:D:D:

Em Nhung, em tắm cái dầu gội, sữa tắm ấy là vũ ke nó đã free cho em thằng vũ con rồi đòi gì nữa :)) :D Phê nhé :p

Bùi Nguyên Chương đã viết:
Hehe, bó tay em Hà, giáo sư ngành thobiology roài :D Mà mọi người đọc ko ai để ý chứ tại sao ku Vũ nó bỏ trốn à? :)) Mọi người có nghĩ là các nữ khách hàng dùng dầu gội và sữa tắm từ cái "cần gạt" chùa này sẽ lòi ra mấy thằng Vũ con ko? ;;) :D Dầu gội đầu "nhân tạo" chính hiệu :)). Mà anh thấy ở đây có miss Bảo Ngọc mới lớp 8 cũng tham gia chuyện "cần gạt" với cả "dầu gội" :D pó tay :smoking: chả trách con nít bây giờ mới lớp 6 mà đã.... :D

anh Nguyên Chương hiểu lầm rồi.. sẽ chẳng có Vũ con nào cả đâu ạ [-( [-x

Bùi Nguyên Chương đã viết:
Xin lỗi ko muốn câu bài nhưng em Hưng post bài ở trên làm anh băn khoăn quá :p Phải chi cái "tuổi nằm mộng" của em Hưng chưa đến;;) hay là cần gạt củ em Hưng trục trặc :D Em B.Ngọc bé thế mà suy nghĩ "2 tí" đã hiểu được cái gì là "dầu gội nhân tạo" :p :)) Buồn thay cho em Hưng.... /:)

em mới thấy anh là giáo sư thobiology anh Chương ạ :-s [-x

/:) Em vẫn không hiểu gì cả ??? :-/
Nằm mộng là cái gì ? Em có ngủ mơ nhiều rồi, nhưng liên quan gì ?

Back
Bên trên