Something about our teachers!

Khói có nói giề về vụ liên hoan ko hả ki :-/ :))

Mẹ... đi lên lớp theo hàng :))
Mà hôm nay không hiểu thể loại gì? Lúc bà ý nói ko vỗ tay mà bà ý vừa nói "tôi nghĩ cái này đáng vỗ tay" đã có 1 đám vỗ tay rồi... bọn này có phải Amser ko đấy? Việc đek gì phải vỗ?

Việc đek phải lên :))
Giỏi bắt cả trường đứng lại đi :))
Lớp mấy rồi còn cái kiểu đấy? [-x

Xời chị ý bắt cũng = thừa thoai :D
Vì có ai nghe đâu :))

Nguyễn Hương Ly đã viết:
Khói có nói giề về vụ liên hoan ko hả ki :-/ :))

....phải pótay thôi vì....mọi chuyện đã rồi mà, mua bao nhiêu thứ roài, ko bỏ đc....keke 8-}

Trần Hoàng Kim Anh đã viết:
....phải pótay thôi vì....mọi chuyện đã rồi mà, mua bao nhiêu thứ roài, ko bỏ đc....keke 8-}
Kể đê =D> chi tiết vào 8-|

:)):)) K sao dám :)):)):)) hôm wa ném bánh ga tô vui ghê, nếu mà hôm wa có anh Đức ở đây nhể, mặt anh sẽ là tâm điểm :)):)):)) bọn nó còn bôi đầy vào mặt , rửa ko sạch , cú nhớt nhớt, thơm nức mùi bánh :)):)):)):))

Cô Cn lớp tao, mang bầu đc 4 monthz, tăng 7 cân bọn mày ạ! Tình hình sau 9 monthz la tăng 16 cân.....

Đỗ Thu Hương đã viết:
:)):)) K sao dám :)):)):)) hôm wa ném bánh ga tô vui ghê, nếu mà hôm wa có anh Đức ở đây nhể, mặt anh sẽ là tâm điểm :)):)):)) bọn nó còn bôi đầy vào mặt , rửa ko sạch , cú nhớt nhớt, thơm nức mùi bánh :)):)):)):))
May ko có đấy o_0
Mà tiết đầu lớp anh còn bận nghe chửi, sao đến đc? :))

Khánh rùa hôm nay vui đột xuất :)). Được mấy hôm nay lên lớp thoải mái , cứ ngồi làm trò rì í để mặc lớp làm đề cương :D

Sử và cá vẫn ghét mình :(
Khổ thế chứ :(( ko ngóc đầu lên đc :|

Mấy hum thi cử... mua báo thời sự cho giám thị... Hà, kết quả là 2 thầy cô ngồi im ru bà rù, ko đừng lên cả buổi!

Ờ, fo`g t cũg thế :))
Dí cho chị ý tờ Hạnh fu'c & GĐ, thế là ở dưới tug hoành :)>-
Chúg nó bảo nếu hum nào ja'm thị là đàn ôg thì dí cho tờ Đẹp :D toàn các em xinh tươi mát mẻ :))

Thằng Sida lớp tớ cơ, nó mang Công an nhân dân, bảo tỏng đấy có mấy vụ hd....cho giám thị bấn!:))

Ùi :)) !
Hôm nay lại lôi topix này lên :)) !

Thấy "iêu" cô CS vô cùng :)) !
Cô "đáng iêu" lắm cơ :)) !

Yêu cô hoá
cô trừ sạch của con điểm bài 1, trong khi ít ra con cũng phải có nửa điểm, hoặc chấm thoáng ra phải dc 1 điểm
thế để con nhận ra là mình ngu, là đấy là mình còn dc chép, dc nhắc rồi mà điểm vẫn thế
yêu thầy sỹ
Thầy giữ nguyên cho con con 0 miệng
để con nhận ra là mình học hành chểnh mảng như thế nào, để thấy cái hậu quả của việc ngồi chơi trong h học, để con tiếp tục nhận ra là mình thực sự ngu, có cái khác nhau giữa giâm cây vào chiết cây cũng k biết

Cám ơn các thầy các cô khác nữa, đã giúp con nhận ra là con sống đến bây h chỉ như 1 con ngu, tất cả những j con có dc, thành tích j chứ, giỏi giang j chứ, chỉ là may, chỉ là không thực, đâu có phải do con đâu...

Xời, Sỹ nhân từ phải biết!
Giết học sinh xong còn kết luận 1 câu: lớp này học lực cũng chẳng phải giỏi giang gì!
Ni ma de! Biết gì mà nói! ****! Vâng, học ngu thế mà khối đứa giỏi hơn ông là cái chắc! Toàn kiểm tra cái mà chưa dạy bao giờ! Đời tôi chưa bao giờ khốn nạn vì môn sinh thế này, mang tiếng năm ngoái còn đi thi học sinh giỏi đấy!:))
Người đâu mà .....

Back
Bên trên