Serie A

Thằng Phú muốn chết à =)) :)), ăn nói kiểu giề thế :)), chú bé hơn mà mồm to vãi :))

sorry mấy anh
em nhìn thấy chữ AC thua nên không "kìm chế"
hehe

anh đoán AC thua thôi, mọi chuyện đều có thể xảy ra, mà dù sao thì nó cũng thắng rồi

Ac có ai đa hay ko?
em ko quen đội này
biết là đội bóng của Ý

cho hỏi thằng NLTA là thằng nào thế? Bốp hay thằng nào? Thằng này Ko biết chút gì về AC (Sheva, Nesta, Maldini, Kaka) thì chắc ko biết gì mấy về bóng đá rồi :)) thôi chú đi chỗ khác đi :D, bóng rổ thì phát biểu vớ vẩn, bóng đá thì thể hiện rõ sự kém hiểu biết rồi mà vẫn thích viết linhtinh :D

:)) nó trả vờ ko biết đấy, nó cố tình nói cái kiểu đấy để câu bài đấy :))

@Phú : mày là fan của AC à?
Thế mà tao tưởng mày love Totti thì phải love Roma chớ.
Mà mày ăn nói cho cẩn thận.
Ở đây toàn các bậc tiền bối không à :))
-----------------
Hix hôm nọ Inter thua :( làm mình đâu đớn :((

chú này cùng lớp với nó mà ko biết nó thik đội nào à? ban đầu nhìn ava thằng Phú anh cũng tưởng nó thik Roma

Anh nghĩ nó cứ thấy ai thằng là nó ủng hộ :|, chả biết đúng ko :D :)), ko hiểu chú này hồi trước ủng hộ Lyon hay AC nhẩy, còn trận Arsenal với Juve nữa? Hay là chú ý cứ ủng hộ CLB Ý hết :D?

em ko biết gì hết
em giả vờ mà
bóng rổ em biết
bóng đá cũng hiểu
:))
AC em biết
năm ngoái thua Liv
có anh GERARD
thần tượng của em :))

sao nơi vậy hả anh
ở giải Seria em chỉ ủng hộ có 3 thằng thôi AC + Juve +Totti
ở CL thì tất cả đội nào của Ý tham dụe em đều ủng hộ tuốt :)) :)) :))
@ Hiệp:biến ngay khỏi đây chỗ này không phải để mày câu nhá
biến <thằng láo này nó đi rải bài khắp tất cả mọi topic>:)) :)) :))

hơi lại nhỉ, đã thik AC lại còn thik Juve, chẳng bù với anh, thik Juve nên cực ghét AC

@Phú:Tao rải bài khắp các Topiz thì mặc tao chớ mài.
Mày mà bố láo tao dek cho Hunter nữa đâu. :))
Mà tao kâu hồi nào hả mài,bố láo.
---------------
Ở Seria em thích Inter nhất
Nhg Inter bị loại khỏi C1 rồi nên tạm thời ủng hộ AC
(Dù sao cũng cùng sân)

Chú Hải thế là ko tốt [-x, fan bóng đá là thứ nhất, rồi mới đến fan của clb chứ. Chứ ko vì bóng đá thì chú hâm mộ clb đấy làm gì :|. Mà đã fan bóng đá thì đội nào đá hay là mình phải respect. AC với Juve cạnh tranh lành mạnh, chứ AC làm gì JUVE của chú mà chú ghét :)). Anh căm Inter với JUVE với AC một thời vì cách nó đối xử với Baggio :)), căm cả thằng Del Piero nữa. Nhưng lúc Baggio rời khỏi đội đấy thì thôi :D, ko chấp :D, giờ cổ vũ cho Sheva :)) (và Nedved, Cannavaro)

em căm AC từ hồi nó cướp chức vô địch CL của Juve, chứ thực ra trước đấy cũng ủng hộ cả AC và Inter mà :p

Anh toàn cổ vũ cầu thủ là chính :D nên khi bàn về các đội bóng thường ko thiên vị lắm :)), chỉ thiên vị cầu thủ của mình thôi :))

em thì thường chỉ thik CLB, trên thế giới bây giờ thik đúng 3 CLB Juve,Chelsea, WestHam ( ngoài ra còn tuyển Ý nữa ) những đội khác mà tranh ngôi vô địch với 3 đội này là em ghét hết :D

Còn 4 vòng nữa và ac đang thua juve 5 điểm. Mọi chuyện đều có thể xảy ra. Bravo Milan. Mỗi tội hôm qua thua Barca tức quá!

thua barca
cũng fai mà
cái thằng DInho
như kiểu thằng Choi ở đội tao ý :))
nhưng mà nếu gặp Long thú Long con kết hợp thì chưa biết được :))

thế đội nào có được Long thú với Long con? Villareal chăng? Requelme với Sorin :))

Back
Bên trên