Say nắng người thứ 3 . Ai chẳng 1 lần sao ko tha thứ cho nhau ????

Trịnh Thường Trường An đã viết:
-- Tớ cũng chả biết nó có học lớp bà Lương k0 nữa, nó qua Bỉ từ lớp 8 hay sao í. Mà cậu thử viết tên họ đầy đủ của bạn cậu ra xem nào :-?
Bạn tớ hả? Tên đầy đủ là Đào Thủy Liên, sinh ngày 2-9-1989, đầy đủ chua? ah, bố tên là Đào Xuân Tài, mẹ là Phạm Bích Thuỷ, ngày xưa là giáo viên dạy Văn trường PCT (trường tớ đấy:D), có một em trai năm nay học lớp 4, tên là Khang. Đủ rồi hả? Thử hỏi xem có wen ko?

----------

nguyễn lê huy đã viết:
Hả?cái gì cơ?đích của a là ai a còn chẳng biết sao mà e NNA lại biết hả?ý gì?khai thật nhanh!
!
Vậy ah? Em biết đâu được đấy;;) , em cứ nói đại thế cho đỡ bị bạn Trung "vơ" vào nói thôi mà.:D Mà anh Huy ơi, đừng đưa cả cái họ của em vào thế nhé, NA là đủ dùng rùi.

Anh Huy muốn làm quen với bạn nào để em tư vấn cho :)), cần gì phải như thế :))
NA nói tớ "vơ" vào là sao, chẹp chẹp thế là không được đâu đấy :))

Trịnh Hoàng Quân đã viết:
Chi ơi!Say nắng rồi à?
thế thì hỏng rồi
em nói đùa thôi vì em cũng đã từng say nắng
đừng co đanh em nhá, em sợ lắm
Hix , Quân phô ơi ! Sao lại nói thế , em có bị say nắng đâu . chẳng lẽ cứ lập topic ra là phải như thế à ?? :-/ :-/ . ( Thế thì chít 8-} 8-} ) . Ai đánh ông đâu mà sợ . Tui chỉ đấm đá cào cấu thôi :)) :)) :)) . Topic ngày càng đi xa chủ đề , đề nghị mọi người quay lại chủ đề chính .
Anh Huy cưa gái hay đi tìm mình mục đích của đời mình thì đề nghị anh ra chỗ khác nhé . Đừng ở đây =; =; =; =;

--Chủ đề này là tình tay 3 hả, có ai có tình tay 3 chưa :D:D

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Bạn tớ hả? Tên đầy đủ là Đào Thủy Liên, sinh ngày 2-9-1989, đầy đủ chua? ah, bố tên là Đào Xuân Tài, mẹ là Phạm Bích Thuỷ, ngày xưa là giáo viên dạy Văn trường PCT (trường tớ đấy:D), có một em trai năm nay học lớp 4, tên là Khang. Đủ rồi hả? Thử hỏi xem có wen ko?
--Tình hình là thế này Ngọc Anh ah: nghe tên với ngày sinh thì như đúng rồi í (họ với các thông tin còn lại thì k0 biết). Hôm qua bạn í bảo là chán đời và đi chết, tớ khuyên can mãi k0 được. Hôm nay gặp trên yahoo thì bạn í bảo nói nhanh nhanh để bạn í còn về nghĩa địa nằm, thế mới lạ chứ :D:D:D

@An: Bạn nào? Bạn của ấy hay bạn của tớ? Nếu là cái My thì nó học giỏi thế thì có chuyện gì khiến nó suy sụp như vậy????
@Chi: chết, lại lạc đề, sẽ về chủ đề chính ngay. Tình tay ba??? E hèm, xem nào, để nhớ xem thầy mình nói gì đã:D. Thật ra thì chuyện này cũng ko có gì lạ đâu. Tớ thấy việc mình đang thích một ai đó nhưng mà lại thêm một người nữa nhảy vào làm cho mình thích:D, chẳng wa cũng chỉ giống như tên của topic này thôi, chỉ là "say nắng"thôi mà, có gì đáng lo đâu. Nếu ny mình thực sự yêu mình thì sẽ chẳng nghĩ ngợi gì nhìu đâu, còn mình thì nên rút kinh nghiệm ko nên đứng núi này trông núi nọ nữa là ddc mà (nhưng mà khó lắm đấy!:))).

@An: Bạn nào? Bạn của ấy hay bạn của tớ? Nếu là cái My thì nó học giỏi thế thì có chuyện gì khiến nó suy sụp như vậy????
@Chi: chết, lại lạc đề, sẽ về chủ đề chính ngay. Tình tay ba??? E hèm, xem nào, để nhớ xem thầy mình nói gì đã:D. Thật ra thì chuyện này cũng ko có gì lạ đâu. Tớ thấy việc mình đang thích một ai đó nhưng mà lại thêm một người nữa nhảy vào làm cho mình thích:D, chẳng wa cũng chỉ giống như tên của topic này thôi, chỉ là "say nắng"thôi mà, có gì đáng lo đâu. Nếu ny mình thực sự yêu mình thì sẽ chẳng nghĩ ngợi gì nhìu đâu, còn mình thì nên rút kinh nghiệm ko nên đứng núi này trông núi nọ nữa là ddc mà (nhưng mà khó lắm đấy!:))).

Bạn NA nói thế cũng chưa đúng, cho dù là có tin đi chăng nữa thì cũng phải ít nhiều ghen chứ, không ghen thì ko phải yêu rùi :))

Ghen nhưng ko đến mức phải chia tay, vẫn có thể nói chuyện, thông cảm và hiểu cho nhau, thế là đủ.

Khó lòng mà thông cảm cho nhau lắm NNA à!khi mà mình yêu người này rồi lại nghĩ đến người kia rồi còn để cho ny biết nữa thì kiểu gì ty cũng sứt mẻ!cố gắng mà kiềm chế thôi!

--Yêu mà k0 có ghen thì mất hay, báo lấy đâu ra đề tài mà câu khách :p:p:))
--Đùa thế chứ khi yêu cũng giống như làm cách mạng í ;;) , có biện pháp đàm phán (nói năng nhỏ nhẹ) thì đôi khi cũng nên sử dụng vũ lực (ghen í ) :D:D

Đọc cái topic thấy hay hay nhưng mà ngại đọc ở trong quá, tóm lại là chúng ta (các bạn) đang nói về chuyện tình tay ba hay chuyện phản bội?

nguyễn lê huy đã viết:
Khó lòng mà thông cảm cho nhau lắm NNA à!khi mà mình yêu người này rồi lại nghĩ đến người kia rồi còn để cho ny biết nữa thì kiểu gì ty cũng sứt mẻ!cố gắng mà kiềm chế thôi!
Anh Huy ơi, em đã nói với anh rùi, đừng có vác cả họ của em ra như thế. Chỉ cần NA thui là đủ rùi.
Ko thông cảm ddc thì thôi. NA quan niệm, đã yêu là phải biết chấp nhận, biết thông cảm. Cái chuyện ghen tuông vớ vẩn, biết trong lòng là dc rùi, thể hiện ra để làm gì, khoe là mình cũng biết ghen ah? b-)
Nói chung, mỗi người một quan điểm. Em cho rằng với em, yêu ddc em đã là cả một vấn đề, còn làm người yêu của em ddc cũng là cả một thử thách. Vậy nên tốt nhất ko nên dính đến em trong mấy cái chuyện tình cảm này. Sẵn sàng chấp nhận làm bà cô già (nhưng mà phải có một thằng bạn thân để thỉnh thoảng còn "giả vờ" cho đỡ buồn:p)

Nói chung đã chấp nhận yêu nhau rồi thì tin nhau là chính thôi,ai mà có thể lúc nào cũng kè kè đi theo quản lý người kia đc!

Lê H?ng Vân đã viết:
Đọc cái topic thấy hay hay nhưng mà ngại đọc ở trong quá, tóm lại là chúng ta (các bạn) đang nói về chuyện tình tay ba hay chuyện phản bội?
--Đang nói về cả 2
Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
yêu ddc em đã là cả một vấn đề, còn làm người yêu của em ddc cũng là cả một thử thách. Vậy nên tốt nhất ko nên dính đến em trong mấy cái chuyện tình cảm này. Sẵn sàng chấp nhận làm bà cô già (nhưng mà phải có một thằng bạn thân để thỉnh thoảng còn "giả vờ" cho đỡ buồn:p)
--Cho mình xin 2 chữ: bó tay:|

Ko bó tay thì đúng là phục ấy thật đấy.:))
Đúng là đã yêu thì phải biết chấp nhận. Con người ta sống ở đời phải biết bao dung. Có thể lần này lầm lỗi nhưng nếu cho họ một cơ hội sửa chữa và giúp đỡ họ sửa chữa khuyết điểm thì tin chắc tình yêu ko chỉ có thế mà nó sẽ còn sáng hơn nhiều nữa và sẽ còn nhiều con thiêu thân nữa quyết lao vào cho bằng dc:D>

Bây giờ thì ko còn j nói nữa rồi, miễn bình luận vì mọi ng nói hết rồi.
Mình ny còn chưa có thì lấy đâu ra mà tay 3 với chả tay 4.

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Ko bó tay thì đúng là phục ấy thật đấy.:))
Đúng là đã yêu thì phải biết chấp nhận. Con người ta sống ở đời phải biết bao dung. Có thể lần này lầm lỗi nhưng nếu cho họ một cơ hội sửa chữa và giúp đỡ họ sửa chữa khuyết điểm thì tin chắc tình yêu ko chỉ có thế mà nó sẽ còn sáng hơn nhiều nữa và sẽ còn nhiều con thiêu thân nữa quyết lao vào cho bằng dc:D>
Đằng rằng là như thế, ai cũng biết tha thứ là tốt nhưng nói như vậy có phải lỗi lầm nào cũng tha thứ được đâu và không phải người nào cũng tah thứ được như bạn nói đâu :|

Back
Bên trên