Say nắng người thứ 3 . Ai chẳng 1 lần sao ko tha thứ cho nhau ????

--Tình hình là mình cũng có 1 con bạn đang học ở Bỉ, hôm qua chat với nó thì thấy giọng nó say như đúng rồi. Bảo nó bật webcam lên xem thì mắt lờ đờ, tóc rũ rượi như "The ring 2" í:| :| . Thế là lại phải chạy ra siêu thị mua chai vodka về nhậu online với nó. Hóa ra lại chuyện yêu đơn phương theo kiểu tình tay 3. Hết nói.

Em An này có cô bạn hết ý thật,cho a nick với để anh tâm sự,đồng cảnh thì dễ thông cảm cho nhau lắm!

Có cần thiết phải khổ đến như vậy không??? :(
Biết là yêu đơn phương khổ sao vẫn cứ đâm đầu vào???

Cái j` càng khó đạt được ng ta lại càng mong muốn đạt đc và cứ thế mà đâm đầu vào.

Tình yêu nó cũng giống như hình ảnh con thiêu thân lao mình vào lửa ý, biết trc đau khổ phũ phàng khi fải yêu đơn phương nhưng tình cảm là thứ khó có thể điều khiển nhất, vì thế, sẽ có không ít con thiêu thân lao mình vào lửa, để được 1 fút huy hoàng, lao theo tình yêu, dù đau khổ. "Thà một phút huy hoàng rồi chợt tối, còn hơn buồn le lói suốt trăm năm"

Ai làm thiêu thân thì làm chứ em không dại :))
cái gì phải đến ắt nó sẽ đến :D

Có mỗi câu đấy mà cứ nói đi nói lại mãi cơ. Anh Huy ơi, cần gì an ủi bạn ở xa tít như thía, em cũng ở gần hơn này:D. Đùa thế thui chứ chuyện của em cũng đã wa 2 tháng rùi nên cũng nguôi nhiều rùi mà nói đúng hơn là hết rùi:)).
@An: bạn của ấy tên rì rứa? Bạn thân của tớ cũng đang ở bên Bỉ đấy! Có khi lại biết cũng nên.

Lại thêm 1 e vui tính,nhất định phải sang lớp nga tìm e này mới đc!
To My:đúng là dân văn có khác,nói năng nghe kinh hoàng,thế anh muốn làm con thiêu thân lao vào ngọn lửa cạnh e có đc ko?thử hỏi ngọn lửa đấy xem nào?

A nghiêm túc thì e còn nghĩ, chứ kiểu a thì đến e e còn quăng sọt rác nữa là nó :p

Đang nói nghiêm túc, làm mất cả hứng =;=;=;=;=;

My ơi!!!!Mày làm gì mà nói nghe muốn đánh nhau vậy???!!!!!hehehehehhehe cứ tưởng con pe' hiền lắm ai dè cũng biết "Quăng sọt rác" cơ đấy:D:D:D:D

nguyễn lê huy đã viết:
Lại thêm 1 e vui tính,nhất định phải sang lớp nga tìm e này mới đc!
Chết thật, thế anh định bao giờ wa để em kêu đàn em "làm món" gì khoản đãi chứ nhỉ? Khách wi mà lại:D.
My ơi là My ơi, sao mà ghê wa vậy, nhưng mà tớ đồng tình, đáng quăng sọt rác lắm:b-)

Ai dám kêu e My hiền thế chứ?mọi người giống mình,nhìn người siêu kém!
Chưa biết bao h mới sang lớp Nga đc,a sang đột suất!:D
Anh thấy ngọn lửa cạnh em ngày càng tỏa ánh hào quang rực rỡ My ah!

Chết thật anh Huy ơi, anh cẩn thận các bạn gái năm 0407, cẩn thận lại thành "cái mồm hại cái thân" thì khổ, nhất là với hai bạn NA và My:)), xin lỗi hai bạn nhé :D

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
@An: bạn của ấy tên rì rứa? Bạn thân của tớ cũng đang ở bên Bỉ đấy! Có khi lại biết cũng nên.

--Tên là My (toàn gọi là mee), chắc cậu k0 biết đâu :)). Mà thử hỏi bạn thân của cậu mấy ngày trước có say bí tỉ k0 đã :D:D:D

--Anh Huy ơi, anh cứ đánh lộ liễu thế thì bị tẩy chay sớm, anh k0 nhớ Bác Hồ có nói :"Với địch thì phải kiên quyết và khôn khéo" ah ;;) ;;)

Thầy thế là toi rồi thầy ạ :))

Quả này yêu cầu quy hết ra bữa sáng nhá :))

K thì Gin giận là thầy chít òi /:)

Trịnh Thường Trường An đã viết:
--Tên là My (toàn gọi là mee), chắc cậu k0 biết đâu :)). Mà thử hỏi bạn thân của cậu mấy ngày trước có say bí tỉ k0 đã :D:D:D

QUOTE]
Hê, có phải My học tiếng Anh ở chỗ bà Lương (chỗ gần trường Kim Đồng ấy) ko? Tớ ko nhớ chính xác bạn ấy học cấp II trường nào, (hình như Giảng Võ hả?) nhưng hè vừa rùi bạn ý vừa mang wa của bạn tớ gửi về cho tớ nè. Đúng là trái đất tròn, thế là hóa ra tớ với An cũng có duyên đấy chứ nhỉ?;)
@Trung: tớ ko liên wan nhé! Có My thôi, bạn ý mới là đích ngắm của a Huy chứ ko phải tớ. Mà tớ cũng ko dám "mạo" gan như thế nữa đâu.:-s

Chi ơi!Say nắng rồi à?
thế thì hỏng rồi
em nói đùa thôi vì em cũng đã từng say nắng
đừng co đanh em nhá, em sợ lắm

Chỉnh sửa lần cuối:
Trịnh Hoàng Quân đã viết:
Chi ơi!Say nắng rồi à?
thế thì hỏng rồi
đừng co đanh em nhá, em sợ lắm
:eek: Quân mà cũng từng say nắng á??? Nghe lạ nhỉ.

@ My; thông cảm dạo này thầy hết xiền rùi trò ạ :))
@ NA: thế là tớ nhâm à :D
@ An: cái câu của bác Hồ có thật ko hả bạn, sao tớ chưa nghe thấy bao giờ nhỉ :))

Hả?cái gì cơ?đích của a là ai a còn chẳng biết sao mà e NNA lại biết hả?ý gì?khai thật nhanh!
Anh có bảo là My đâu nhỉ?anh bảo là ánh lửa bên cạnh My cơ mà.
Với ai chứ với "địch đói" ko nên đánh An ah!

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Hê, có phải My học tiếng Anh ở chỗ bà Lương (chỗ gần trường Kim Đồng ấy) ko? Tớ ko nhớ chính xác bạn ấy học cấp II trường nào, (hình như Giảng Võ hả?) nhưng hè vừa rùi bạn ý vừa mang wa của bạn tớ gửi về cho tớ nè. Đúng là trái đất tròn, thế là hóa ra tớ với An cũng có duyên đấy chứ nhỉ?
-- Tớ cũng chả biết nó có học lớp bà Lương k0 nữa, nó qua Bỉ từ lớp 8 hay sao í. Mà cậu thử viết tên họ đầy đủ của bạn cậu ra xem nào :-?
Khưu Trí Trung đã viết:
@ An: cái câu của bác Hồ có thật ko hả bạn, sao tớ chưa nghe thấy bao giờ nhỉ :))
--Câu đó là của Bác Hồ khuyên lực lượng công an nhân dân :)):)) chứ k0 phải là cho chủ đề tình yêu đâu
Trịnh Hoàng Quân đã viết:
--Ông phô cũng từng say nắng ah, có phải là với... ở T2 hay là em nào thế ;;)
Nguyễn Lê Huy đã viết:
Với ai chứ với "địch đói" ko nên đánh An ah!
--Thế nên mới cần "khôn khéo" chứ/:) anh Huy

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên