Say nắng người thứ 3 . Ai chẳng 1 lần sao ko tha thứ cho nhau ????

--Ý bạn Tuấn Anh là chưa "thay người yêu như thay áo" thì cái topic này giống như 1 nơi câu bài thôi :D:D

Câu, câu là tật chung rùi. Tết này đâu có việc gì làm mấy, vào câu bài cũng bt thui:D.
Mà Tuấn Anh với Anh Tuấn nào thía? (Toàn tên em trai mình:p)

Ơ ơ , không tha thứ à , ác quá ( hợp chủ đề )
( +1:)) )

Chả hiểu ông Duy nói gì nữa:-?
Nói gì thì nên nói rõ ra nhé! Còn nếu câu bài thì đề thêm ở dưới chứ "câu đấy":D, thế có phải tốt ko?
(Câu đấy:D)

Thì topic là " ... sao không tha thứ cho nhau ?" mừ
(+1)

Giao lưu nhiều quá mod lại lock nốt cái topic này nhỉ? Hết cả chỗ câu ý chứ.

Thằng Hà mà lock, tớ kêu mấy anh quản lí liền. Cứ lấy danh mod mà lock ko thương tiếc mấy cái topic đang hay. Câu thì câu nhưng mà người ta vẫn có cái mà nói mà giao lưu với nhau chứ. Topic nào mà chả có người câu. Lock rất vô lý nhé! Bực ko tả dc.

Oh , lâu lắm rồi mới có người lên tiếng bày tỏ bức xúc , vỗ tay cái =D> ...

Phan Anh Quân đã viết:
To mồm rồi lại chả làm j đc.:)) Anh Tuấn tưởng ai cũng bé = anh chắc:p
Mỗi ng có cách hiểu riêng,kể cả trẻ con(đừng khinh,hậu sinh khả úy...:)) )
Hừ,bố cái thằng bé,tốn công mẹ tốn công cha cho ăn cho học mà đếch biết đằng nhận ra đâu là chính đâu là tà,cong đít lợn họng như cại thằng ác bá.Đã đếch biết cái gì mà còn nói nhiều,mày về kêu ông bà già lên đây xem rồi bảo ổng bà giải thích cho mà thủng con ạ.Anh mày không thèm chấp chỉ góp ý vậy thôi.Nếu chú em muốn chơi,lên lớp tao,11T2 tầng 4 dãy B phòng 407,tao là Tuấnchou mày nghe chưa,lên mà nhắc lại câu"To mồm rồi chả làm gì được" trước mặt tao đây này.Để thử xem thằng nào to mồm mà không làm gì được.Anh mày cảnh cáo:nếu mày không lên để đến lúc anh mày xuống tận lớp thì đừng có trốn.Đang tết,anh mày đang vui đấy.

----------

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Câu, câu là tật chung rùi. Tết này đâu có việc gì làm mấy, vào câu bài cũng bt thui:D.
Mà Tuấn Anh với Anh Tuấn nào thía? (Toàn tên em trai mình:p)
Tuấn Anh là tên anh trai,còn Anh Tuấn là tên anh họ của em đấy em gái ạ

--Bác Bư bình tĩnh tí đê :D:D, nói thế nó k0 sợ đâu. Cái chính là Bư xuống tận lớp lôi lên thì mới có tác dụng ;;)
--@NA: Bức xúc thì cũng từ từ thôi :D

ủa thế đấy là anh hả? Sao học 04-07 mà dám gọi mình em nhỉ? Láo thế? (lỡ là anh thật thì đừng có đánh nhá, e còn bé lắm:(:))

Đề nghị lock topic này luôn đi
Topic tên hay nhưng bài viết nhạt nhẽo lạc đề, post nhiều mà tầm bậy tầm bạ, biến thành nơi giao lưu vô bổ lại thêm các anh tài hổ báo với nhau.
Còn chăng 1 lí do để tồn tại ??
Đề nghị mọi người cho ý kiến!

Chỉnh sửa lần cuối:
Hix. Sao tự nhiên mọi ng bức xúc thế? Cứ bình tĩnh chứ. Bạn j lớp T2 có ai làm j đâu mà phải thế????

Back
Bên trên