Say nắng người thứ 3 . Ai chẳng 1 lần sao ko tha thứ cho nhau ????

Bài post gần đây nhất ở topic này là của VHà , mọi người mong đừng hiểu lầm ...
Những topic thế này cần được bảo tồn và lưu truyền , gìn giữ để có chỗ cho người ta giao lưu ...

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Đề nghị lock topic này luôn đi
Topic tên hay nhưng bài viết nhạt nhẽo lạc đề, post nhiều mà tầm bậy tầm bạ, biến thành nơi giao lưu vô bổ lại thêm các anh tài hổ báo với nhau.
Còn chăng 1 lí do để tồn tại ??
Đề nghị mọi người cho ý kiến!
Hà hả? Sao ăn nói gì mà phũ phàng thế?:(. Để cho người ta có chỗ câu chứ?

Không ngờ bạn NA cũng tham gia vô cái vụ câu như thế này:D, thất vọng quá:D
Nên đổi tên topic này đi cho dễ viết tiếp chứ cái vấn đề của topic thì giải quyết xong từ lâu rồi mà:))

Thế đổi thành chủ đề j bây giờ?
Mọi ng cho N ý kiến về chuyện này nha. Nó là ex của N. Nó đã có ny mới. Nhưng vấn đề là em ny nó một hôm lại gọi điện nói chuyện với N. Sau một hồi buôn đt thì 2 đứa lại chơi với nhau. Và kq là thg đó đòi chia tay con bé với lý do tại con bé chơi thân với N quá. Pó tay ko chịu đc. N cũng chịu chẳng hiểu thế nào nữa. Mình ko lỗi j mà :(

Cái nè hơi quen quen, giống vụ cái Ngọc quá:p!. Chuyện này thật ra Nga ko có lỗi thì nghĩ ngợi làm gì. Nếu thằng đấy mà kiểu như thế thì thôi, bảo con bé kia ko nên tiếc làm gì. Nó mà thật sự thích mình, nó sẽ ko thế đâu. Còn chỉ vì một chuyện nhỏ như thế mà bỏ thì có lẽ nó cũng đã chán mình rùi. Mà cái hạng cả thèm chóng chán thế thì quan tâm làm gì cho nó phí đời. Coi như một lần vấp ngã đi, lần sau sẽ cố khắc phục. Biết thì biết là rất khó quên nhưng rồi thời gian sẽ khỏa lấp tất cả. Nga có thể ở cạnh, an ủi bé kia, giúp nó nguôi ngoai bớt, nếu nó còn thích thằng ấy, còn nếu mà đã hết rùi thì thôi. Chuyện đã qua hãy cố cho nó qua đi. NA cũng từng đau khổ lắm, còn giờ thì lại vui cười như hoa nè:D

Chắc tại chú đấy tưởng bạn N xì xầm nói xấu hay đại khái là cái gì như thế với nhỏ đó ...
Mà thôi , dẫu sao N cũng đã bỏ nó thế nên quan tâm làm gì , đi kiếm cho nhỏ đó 1 chú khác ...

N thì cũng bt thôi. Thực ra em kia đã có ý định chia tay nó rồi, nhưng mà N thấy em đó vẫn thích nó. Thế là mình lại thuyết phục con bé quay lại với thg ex. Bây h thấy thg đó cư xử vớ vẩn quá đâm ra bực mình. Mà lúc 2 đứa đấy nói chuyện với nhau lần cuối thì thg đấy cứ con N thế này, con N thế kia. Mình là con nó hồi nào vậy ko biết. Đã thế còn nói cái kiểu như lỗi là của mình, ai bảo thân với mình cơ X(

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, nghĩ đến mấy chuyện tình cảm này mà thấy buồn thật bà con nhỉ? Đây cũng là topic về chuyện tình cảm nên cũng nên nói một tí nhé!
Iu một người vào là khác hẳn, thấy mình như hóa thân thành người khác chứ ko còn là mình nữa ý. Đôi khi có những cư xử, hành động và lời nói điên rồ hết mức. Mà nhất là bọn con trai, khi yêu thì nói ngon, nói ngọt, đến khi chi tay rùi thì "tất cả những gì anh đã nói đều là dĩ vãng":(. Chán chả buồn chết!
Đấy, ngay cả cái tay đôi, tay ba này nữa này, cũng chả đến đâu cả. Toàn cái gì đâu đâu ấy, chán. Mà thôi, lải nhải nhiều lại thành bà già lắm mồm thì khổ.

Đang ăn Tết ngon tự nhiên nghe cái chuyện đó bực cả mình. Thằng ý nó bị điên hay sao ý. Còn cả con bé kia nữa nó cứ thắc mắc hoài, mình còn ko hiểu nữa là nó :))

Ồ! Hỏi ra thì mới biết thằng bé nó bị bệnh,thôi anh thương,không phải lên lớp anh đâu :D :D

Vũ Thanh Nga đã viết:
N thì cũng bt thôi. Thực ra em kia đã có ý định chia tay nó rồi, nhưng mà N thấy em đó vẫn thích nó. Thế là mình lại thuyết phục con bé quay lại với thg ex. Bây h thấy thg đó cư xử vớ vẩn quá đâm ra bực mình. Mà lúc 2 đứa đấy nói chuyện với nhau lần cuối thì thg đấy cứ con N thế này, con N thế kia. Mình là con nó hồi nào vậy ko biết. Đã thế còn nói cái kiểu như lỗi là của mình, ai bảo thân với mình cơ X(
--Các bạn có hiểu "yêu nhau lắm, cắn nhau đau" là thế nào k0 :D:D. Là đó đó :D:D

Ai hiểu thì hay thật chú nãy giờ mình còn chẳng hiểu là mọi người đang nói gì kia:))

Trung làm j mà phải lôi cả cái chủ đề này lên để câu thế , hết chỗ câu rồi à :| ...

doi cai topic nay thanh noi tam su, chia se va go roi chuyen tinhiu di, moi nguoi co ve gioi ve van de qua chu
doi bao gio ranh em se den lam khach hang

Ơ mọi người đâu cả rồi?
có ai tán thành ý kiến của em không?:)

Công nhận là hơi nhạt một tí. Nhưng tớ góp chuyện đầu tiên nhá:D
Có gì nói đấy nên có đụng chạm đến bạn nào thì bỏ wa cho tớ nhé:p
Tớ từng rất quan tâm đến một bạn lớp toán, nhưng kể từ sau khi tớ công khai chuyện tớ quan tâm đến bạn ý, đột nhiên tớ hết quan tâm luôn:D. Hì,. hết chuyện luôn.:))
Đùa thế thôi, tớ đang lâm vào hoàn cảnh dở khóc, dở cười đây. Tiếp tục yêu cũng khổ mà từ bỏ cũng đau lòng. Nếu ng ta dứt điểm một tiếng có khi còn dễ chịu hơn ý chứ, đằng này:(.

Tốt nhất là tự mình dứt điểm nếu như mình cảm thấy ko hợp nữa . Quan điểm của tớ là " Thà rằng nói 1 câu ko còn yêu như lúc đầu rồi cứ cất bước cùng ai " . Thế là xong . Hết yêu thì chia tay . Đau khổ 1 tý còn hơn là khổ 1 đời :D:D

Back
Bên trên