Say nắng người thứ 3 . Ai chẳng 1 lần sao ko tha thứ cho nhau ????

uh, anh đang tìm đối tượng bù đắp khoảng trống trong lòng :((

Chịu anh thật đấy? Học tập bạn Trung ý anh ạ:D
"Cái gì đến rùi sẽ đến!"
Đấy, thế có phải sướng hơn ko?:p

Nhưng đôi khi người ta cảm thấy tuyệt vọng, cảm thấy cô đơn, những lúc đó con người ta thèm khát 1 vòng tay ấm áp, xao dịu nỗi buồn... nhưng nhìn quanh thì chẳng thấy ai
(Sến allstars :p)

Có gì đâu, cái đấy thì ko chỉ mình ai mà hầu như ai cũng thế cả. Anh thử nghĩ mà xem, kể cả với những đứa đang yêu nhau nhé, đâu phải lúc nào muốn là cũng ở cạnh nhau dc. 1, 2 h đêm chợt bừng tỉnh dậy, nhớ ng iu wa, thấy cô đơn quá, có đứa nào điên mà đến ngay cạnh người iu ngồi dỗ dành cho bớt cô đơn dc ko?:p
Đấy nhé, đấy là chưa kể còn những tình huống khác nữa. Em thì càng lúc càng ngẫm thấy quan điểm nè đúng nè, nếu thấy dc, anh có thể áp dụng:
"Theo tình - tình phớt mà phớt tình thì tình theo":D

Nhưng mà nếu có người yêu thì chỉ thỉnh thoảng mới cô đơn thôi, còn anh thì lúc nào cũng cô đơn cả :((

Em đã kêu là ko phải mình anh rùi mà, còn nhiều ng lắm:(. Anh thử hỏi xem thì bít, Hoài Anh nè, Trí Trung nè, ... nè, bạn anh nè:D, cứ coi như cả em nữa. Ít ra đấy cũng ko phải số ít rùi:D.
Chưa có thì cứ muốn đâm đầu vào, yêu rùi thì lại muốn chui ra, cứ thế đấy, cứ như trò cút bắt ý:-<

Nhưng đôi khi người ta cảm thấy tuyệt vọng, cảm thấy cô đơn, những lúc đó con người ta thèm khát 1 vòng tay ấm áp, xao dịu nỗi buồn... nhưng nhìn quanh thì chẳng thấy ai (Sến allstars )
Đúng rồi :-<
Lúc mình ko cần thì lại cứ ào ào đến. Lúc mình rất cần thì ko thấy ai hết :|
TY đôi lúc ko chỉ ngồi chờ đợi mà n` khi còn do cả mình nữa ^^

Đúng, nhất là con trai phải chủ động chứ [-x

Đúng, thế nên anh mới đang đi tìm :x
Nhưng mà tìm khó quá :((

Lại bảo Hồng Đức ko có ny đêêêêêêêêêêêêêêêê.
Ơ sao lại có cái hình nick bà Hà hình trái tim thế kia;))

Đùa..... >_>
Ông cũng có nick con Hà à >_<
Uh đúng là ko có ny mà :((

Tội nghiệp tội nghiệp thôi cố lên:)>- kiếm 1 con để làm động lực thi ĐH:))
Mà chả biết có thành động lực ko chứ với nhiều thằng ....

Ko, với tôi là động lực đấy :))
Năm nay học khá hẳn lên so với năm ngoái ^^

Chả hiểu tha thứ cái gì nhưng đây là lần thứ 3 mình với "nó" ko thèm nói chuyện với nhau nữa:(:)(:)((

Này con bé kia tửu lượng kém nhỉ? "say" nhiều thế? :| :))

Nhưng lần 3 này chưa "dàn xếp" xong:(:)(:)((
3 lần,1 lần vào sinh nhật mình,1 lần ngay tết,còn lần này là sinh nhật "nó":(:)(:)((

Nhưng như thế cũng tiết kiệm được tiền:D
Đùa thôi chứ số như thế rồi tránh sao được em:(

Back
Bên trên