Say nắng người thứ 3 . Ai chẳng 1 lần sao ko tha thứ cho nhau ????

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Công nhận là hơi nhạt một tí. Nhưng tớ góp chuyện đầu tiên nhá:D
Có gì nói đấy nên có đụng chạm đến bạn nào thì bỏ wa cho tớ nhé:p
Tớ từng rất quan tâm đến một bạn lớp toán, nhưng kể từ sau khi tớ công khai chuyện tớ quan tâm đến bạn ý, đột nhiên tớ hết quan tâm luôn:D. Hì,. hết chuyện luôn.:))
Đùa thế thôi, tớ đang lâm vào hoàn cảnh dở khóc, dở cười đây. Tiếp tục yêu cũng khổ mà từ bỏ cũng đau lòng. Nếu ng ta dứt điểm một tiếng có khi còn dễ chịu hơn ý chứ, đằng này:(.
Hihi, :)) lỡ rồi thì cố mà giải quyết thẳng thắn và công khai luôn đi,:-? không thì cả hai người đều không biết cư xử thế nào cả=> khổ không?:))

Uhm, ít ra là đến giờ nè thì cũng xong rùi:). Còn thấy đời đẹp hơn một tí rùi:p. Dạo này cả nhà ít chuyện quá nhỉ? :-/. Hay là hết yêu hết cả rùi:-?

À . Chẳng hiểu sao dạo này moik chuyện đều trôi qua êm đẹp và vui vẻ :p :p . Nên cả nhà ít ai vào đây ca thán nữa nhỉ :D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Uhm, ít ra là đến giờ nè thì cũng xong rùi:). Còn thấy đời đẹp hơn một tí rùi:p. Dạo này cả nhà ít chuyện quá nhỉ? :-/. Hay là hết yêu hết cả rùi:-?
:| ...14/2+8/3=...:|

Ko hẳn:D. Bạn Quân nói thế chết tớ. 14 tháng 2 tớ còn đang yêu:">, thấy cuộc đời thật tươi đẹp, đến 8 tháng 3 hết yêu, thấy cuộc đời vẫn tươi đẹp lạ thường, mà có khi còn đẹp hơn lúc đang yêu nữa:)).

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Ko hẳn:D. Bạn Quân nói thế chết tớ. 14 tháng 2 tớ còn đang yêu:">, thấy cuộc đời thật tươi đẹp, đến 8 tháng 3 hết yêu, thấy cuộc đời vẫn tươi đẹp lạ thường, mà có khi còn đẹp hơn lúc đang yêu nữa:)).
Ai nói cậu:| ...
Topic này nếu đổi tên thì cũng ko biết đổi thành j:))

Đâu có lạc đề đâu, từ lâu nó đã thành chỗ tâm tình của những ng muốn nói về chuyện tình cảm của mình rùi mà:). Chắc tại bạn ko hay xem từ những trang trước nên ko rõ đó thôi:D.

Vậy ah? Không sao. Chẳng biết có ai hoan nghênh mình không nhỉ? Thích ai không thích lại nhằm ngay phải người đã có ... rùi:D
Dù sao thì mình vẫn quí người ấy

Có sao đâu mà:D. Biết đâu đấy đến một lúc nào đó, ng ấy lại bỏ bạn gái và thấy ấy vẫn đứng đấy chờ thế là cầm ô chạy sang che cho ấy:D. Ui trời, sao mình sến thế nhỉ:(. Kiểu này phải về kiểm tra lại sức khỏe thôi.:)
Chuyện tình cảm đôi khi rắc rối, khó biết gì để mà nói mà làm lắm. Hôm nay, lớp Nga dc những 2 tiết trao đổi về vấn đề tình củm nè, vui phải bít:p. Cả nhà có gì cần tư vấn, em đây thử làm "chị Chánh Văn" cái xem nào:D.

Êu.... lộ liễu thế là ko tốt :-$ :p
Anh cũng thích phải người đã "1 lòng 1 dạ theo người khác" rồi..... chán..... :(

Sao anh cứ giống em nhiều thế?
Mà anh thì còn chán gì nữa?
Hot quá rùi, lo mà chọn vợ ý quên chấm điểm thí sinh kìa:D

Cũng chả đến nỗi... tính tổng vào thì nhiều chứ đọ chỉ nam hoặc chỉ nữ thì ko bằng Trung hay em :))

Anh sửa lại mẫu người rồi đấy, em HAnh đừng rút nhé
Ứng cử viên sáng giá nhất đấy
Nói thì bảo kiêu chứ kiếm đc người IQ cao bằng mình khó quá, mà mỗi lần mình nói ra chúng nó lại bảo mình khoe/tinh vi hay bảo mình nói điêu :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ thân anh, thui nếu khi nào có cô đơn thì gọi em, mấy người tình nguyện giúp đỡ ha?:))

Mấy người là những ai? :(
Lúc nào anh cũng cô đơn cả :((

Back
Bên trên