Say nắng người thứ 3 . Ai chẳng 1 lần sao ko tha thứ cho nhau ????

Khác chứ...đâu phải"tình yêu đến em ko mong đợi gì,tình yêu đi em ko hề hối tiếc..."(vế trc sai,vế sau đúng)

Em ko hiểu ... thuốc Fugacar diệt trừ giun như thế nào ...
Cách thế thì chắc là chỉ lúc ko còn cách nào khác thì mới phải dùng thôi , hạ sách hạ sách ...

Xin lỗi mượn câu của VA một chút :D
Đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng:))
Bài của Quân là áp dụng không đúng chỗ và không đúng người rồi :))

Đọc xong bài thằng Quân, mình rút ra được 1 kết luận rất đau xót: Chổi vẫn hoàn Chổi!

Uả, thế có người nào mắc bệnh mà thuốc này chữa ko đúng người? Đây là cách riêng, phương pháp riêng của từng người thui mà! Công kích bạn Quân thía làm gì?:)

Nó cũng như bọn mày,đều"...Em đi lững thững ko vướng chân.."(j nữa quên rùi...:( đã thế câu vừa rồi ko biết đúng hay sai)thì tất nhiên vẫn còn hồn nhiên,chưa hiểu định nghĩa thật sự của tình yêu(mỗi tao hiểu thôi! :)) )---->việc sảy ra tình trạng"say nắng ng thứ 3"là hiển nhiên.
Đời vẫn còn dài...cần phải khám phá nhiều thứ mới---->ny mới---->tha thứ và thôi luôn cũng đc(nếu nó ko hối cải thì thôi hẳn)

Bạn Chổi nghe cho rõ đây này, không phải là lấy râu ông nọ cắm cằm bà kia đâu:
Em bước điềm nhiên không vướng chân
Anh đi lững đững chẳng theo gần.

:)).Đã bảo rùi...nghe thơ XD đúng là đầy tình yêu thật,nhưng có vẻ quá ư là(nói thế nào nhỉ...)Nói chung là ko đến nỗi say đắm đến thế...

:)):)) Chết cười bạn Quân:)).
Mà Phương với Quân cho tớ cái nick cái nhở:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu lâu không ghé vào mà thấy topic nhộn gớm...
Sao Chổi vẫn phát huy tính "chổi" nhiều hơn là tính "sao"... :))

Việt Anh đã viết:
Sao Chổi vẫn phát huy tính "chổi" nhiều hơn là tính "sao"...
Câu đáng đồng tiền bát gạo đấy VA ạ!
Đó cũng là vì tên nó là Sao Chổi nên phải phát huy tính Chổi, chứ nếu tên nó mà là Chổi Sao thì tính sao sẽ được phát huy!

Phan Anh Quân đã viết:
Nó cũng như bọn mày,đều"...Em đi lững thững ko vướng chân.."(j nữa quên rùi...:( đã thế câu vừa rồi ko biết đúng hay sai)thì tất nhiên vẫn còn hồn nhiên,chưa hiểu định nghĩa thật sự của tình yêu(mỗi tao hiểu thôi! :)) )---->việc sảy ra tình trạng"say nắng ng thứ 3"là hiển nhiên.
Đời vẫn còn dài...cần phải khám phá nhiều thứ mới---->ny mới---->tha thứ và thôi luôn cũng đc(nếu nó ko hối cải thì thôi hẳn)
Lại biết thêm 1 bạn lớp Toán nữa viết tiếng Việt sai lỗi chính tả :D

Thằng chổi trên lớp và thằng chổi trên này có vẻ khác nhau nhiều nhỉ ...
Cứ đọc Vội vàng đi rồi hãy nhận xét thơ XD ...

Vũ Thanh Nga đã viết:
Lại biết thêm 1 bạn lớp Toán nữa viết tiếng Việt sai lỗi chính tả :D
Lớp toán...mất cơ bản do viết sin,cos,Lim...nhiều quá...các bạn thông cảm.
Minh To đã viết:
Thằng chổi trên lớp và thằng chổi trên này có vẻ khác nhau nhiều nhỉ ...
Tất nhiên rùi...tại vì tôi đâu phải là thằng Quân đấy đâu...:))

Ko phải thằng Quân đấy thì sao biết tên thật của thằng chổi là Quân , giấu đầu hở đuôi ...
Lớp toán hẳn nhiên ko giỏi văn được , vài lần sai chính tả là điều dễ hiểu ...

Oài, box này đổi tên thành " tiếng Việt và những người bạn " đi!
_CHUE CHUE_

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Tuấn Minh đã viết:
Ko phải thằng Quân đấy thì sao biết tên thật của thằng chổi là Quân , giấu đầu hở đuôi ...
Xem kĩ lại chữ kí tui đi...dòng 3...2 personalitiesb-) .
Tha thứ ư..có thể nhưng chỉ khi nào ngươi thật sự hối cải...[-x

Ai lại kêu lớp Toán ko thể giỏi văn. Cô NA bảo lớp Toán khá văn hơn lớp Tin. Nói như mọi ng thì lớp Tin dốt quá à :((
MÀ cái topic bạn Quân mới lập cũng đã bị lock. Công nhận mod hay thật, topic của bạn này toàn bị xóa. Vui thế ko biết. Khéo sau còn ko dám để bạn ý lập topic để đỡ mất công xóa mất :|

Thế ah?Cô NA bảo lớp toán giỏi văn hơn lớp tin ah?Cô NA hình như bảo với bọn tôi điều ngc lại:))
Đau thật...bao nhiêu topic vớ vẩn của bọn khác ko bị xóa...6 topic của mình bị khóa 4...:(

Thằng Sao Chổi vẫn chứng nào tật nấy... [-x
Lại còn nói xấu anh em nữa chứ...
Mày với thằng Trung thì hay viết sai chính tả là đúng rồi...
Còn mọi người vẫn luôn tôn trọng sự trong sáng của tiếng Việt đấy chứ... :|
@Minh Phương: Gọi là Chổi luôn đi cho nó nhanh mày ạ... :))

Back
Bên trên