Say nắng người thứ 3 . Ai chẳng 1 lần sao ko tha thứ cho nhau ????

Không thể chấp nhận cách nói của ông Quân được, nó say nắng thì mình say mưa, thế thì thà chấm dứt ngay đi cho xong vì cả hai bên đều không thật lòng

Một kiểu nói rất phũ phàng, ko có suy nghĩ gì hết -> điều này chứng tỏ bạn Quân vẫn chưa biết tí ti rung động nào hết:))

Khưu Trí Trung đã viết:
Không thể chấp nhận cách nói của ông Quân được, nó say nắng thì mình say mưa, thế thì thà chấm dứt ngay đi cho xong vì cả hai bên đều không thật lòng
Ý tao đâu phải thế... /:) .Con trai nào mà chả khi nhìn thấy"Thúy Kiều"thì cũng phải liếc... :| .Liếc đứa khác để cảnh báo cho nó"liệu hồn:)) ,mày chưa phải là đứa xinh nhất đâu...:)) ".
Ba bạn hiểu nhầm nỗi lòng của mình rùi...:(( :))) :)) :)) )

Phan Anh Quân đã viết:
Ý tao đâu phải thế... /:) .Con trai nào mà chả khi nhìn thấy"Thúy Kiều"thì cũng phải liếc... :| .Liếc đứa khác để cảnh báo cho nó"liệu hồn:)) ,mày chưa phải là đứa xinh nhất đâu...:)) ".
Đừng có vơ đũa cả nắm chứ mày/:)
Thật ra thì không phải là không cảm thấy gì nhưng mà không phải chỉ vì thế mà .... như mày nói được[-(

Phan Anh Quân đã viết:
--Nó mà hiểu được thông điệp thì mình ăn tát :)):))
--Kiểu say mưa của bạn Quân sao giống như "ông ăn chả, bà ăn nem" thế :D:D

Nó ko hiểu đc đâu. Yên tâm là làm thế rồi nó vả cho vỡ mặt. Sau đấy nếu còn có hứng thì giải thích gãy lưỡi may ra nó hiểu :D

Vũ Thanh Nga đã viết:
Nó ko hiểu đc đâu. Yên tâm là làm thế rồi nó vả cho vỡ mặt. Sau đấy nếu còn có hứng thì giải thích gãy lưỡi may ra nó hiểu :D
Chắc chắn là không hiểu :))
Chắc chắn là ăn một cái tát :D
Và chắc chắn là miệng lưỡi Quân cũng không đủ khả năng giải thích được :)) chẹp chẹp :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thương bạn ý làm gì? Bạn ý làm thì bạn ý khắc chịu thôi. Các cụ đã dạy rồi, ai mà càng to mồm thì càng cho thấy người ta chả bít gì cả:p.
Sorry Quân nhé, tớ ko muốn công kích ấy đâu nhưng mà ấy sai rành rành rùi:)).

Được quá đi chứ, tớ đồng ý!
Cậu có đồng minh rùi đấy, yên tâm đê.

--Bó tay luôn, dạo này nhiều người ủng hộ cách của Quân nhỉ 8-} . Đề xuất nhé, im lặng 1 thời gian xem thái độ của "người ta" như thế nào. Nếu k0 quan tâm đến sự im lặng bất ngờ đó thì cho bay luôn >:) (k0 quan tâm=> k0 yêu :p)

Cách bạn Quân là hay nhất ! Chấm hết

P/S : Bài trên
Được quá đi chứ, tớ đồng ý!
Cậu có đồng minh rùi đấy, yên tâm đê.
với bài này là cùng một người, nik bị lok roài, khổ quá

Hay á? Có mỗi Phương thấy hay thui! Sao ko đăng kí accound riêng đi?
Lâu lâu, tự dưng quên mất cách mà bạn Quân nói là gì rùi
Post lại đi:p

Phan Anh Quân đã viết:
Mất thời gian...nó say nắng thì mình say mưa...có cần đến nỗi phải giữ gịt thế ko.Bỏ thì bỏ...mất thời gian(có khi thế thì nó lại tự động hối cải ấy chứ,rách việc...)
Thế đấy...:) Cách mình hóa ra lại hay...bây giờ ko thể nói là"mình yêu nó"đc!!!Chỉ là "mình thích nó hơn đứa khác":)) ---->chưa cần phải nghiêm túc đến thế!!!:)) Quan niệm của tui chỉ là có 1 khoảng t thật hạnh phúc cùng nhau để sau này mình già đi,mình còn có cái để nhớ...8->

Đúng là suy cho cùng, bạn Quân cũng ko hẳn là sai hoàn toàn:D (đúng là tự vả vào mồm mình:p). ở tuổi bọn mình bây giờ thì nên sống như thế là tốt nhất. Khi yêu thì tận hưởng hết niềm vui và hạnh phúc khi dc yêu đi, còn sau đó, khi đã đến lúc kết thúc hoặc cảm thấy ko còn gì nữa thì cũng đừng níu kéo làm gì. Tất nhiên, (cái này bạn Trung đừng có "bật" tớ nữa nhé!), cái gì cũng có ngoại lệ. Và trong chuyện này thì mỗi người có một suy nghĩ khác nhau và ko thể nói ai đúng, ai sai dc cả.:D
Giờ tự dưng thấy mình sáng nắng chiều mưa quá:))

em không hiểu ?
Thế đấy... Cách mình hóa ra lại hay...bây giờ ko thể nói là"mình yêu nó"đc!!!Chỉ là "mình thích nó hơn đứa khác"
Hai cái này khác nhau ah?
_CHUE CHUE_

Back
Bên trên