Say nắng người thứ 3 . Ai chẳng 1 lần sao ko tha thứ cho nhau ????

QUOTE=Vũ Thanh Nga]Ôi ôi. Ghê quá. Từ chuyện củ hành của bạn Chi mà mỗi ng thêm một câu thế này... Hỏi hết trường hợp này đến trường hợp khác. Bộ mọi ng tính làm thử à[/QUOTE]
Chài bạn Nga nói đúng ghê ha . Từ 1 củ hành mà xọ chuyện nọ sang chuyện kia , buồn cười qué :x :x . Bạn An hỏi hết cái này đến cái nọ , nếu cứ đi theo bác trả lời cơ mà em điên mất 8-} 8-} 8-} .
Trung câu bài vừa thôi ko tớ nói với mod đấy
Đồng ý với Việt Anh , bạn Trung này làm sao ý , chắc bị tăng tăng 8-} 8-} .
Theo tớ thì chẳng biết có nên tha thứ ko nhưng nếu nó hối cải thật sự thì nên xem lại ....

Thì cha ông đã chẳng dạy... đánh kẻ chạy đi... chứ ai đánh kẻ chạy lại...
Nhưng vấn đề lại nảy sinh...
Làm sao biết nó hối cải được... :|

Nguyên Thùy Chi đã viết:
Trung câu bài vừa thôi ko tớ nói với mod đấy
Đồng ý với Việt Anh , bạn Trung này làm sao ý , chắc bị tăng tăng
--Câu bài cũng như luyện võ công í, luyện nhiều quá nên bị tẩu hỏa nhập ma đó mà :D:D:D:D
Nguyên Thùy Chi đã viết:
Theo tớ thì chẳng biết có nên tha thứ ko nhưng nếu nó hối cải thật sự thì nên xem lại ....
--:-?:-?:-?

Xem lại rồi nó lại say nắng tiếp, rồi nó lại hối cải ? Lúc đấy chả biết còn tha thứ nổi không nữa?

Chịu ông Trung này thật rùi. Đúng như bác An nói, luyện nhiều quá có khi bị tẩu hỏa nhập ma thật rùi:p.
Hic, có nên tha thứ hay ko? Lần trước mạnh mồm quá, giờ ngẫm lại mới thấy thế này. Nếu lúc đó, mình đang rất yêu người ta, rất có thể tình cảm sẽ chi phối lí trí và bắt mình nói tha (nhưng ko có "thứ" nhé:D), còn khi đó nếu mình có thể sử dụng lí trí để nói ko tha thì có lẽ, mình đã ko yêu người ta như mình vẫn nghĩ.:p

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Chịu ông Trung này thật rùi. Đúng như bác An nói, luyện nhiều quá có khi bị tẩu hỏa nhập ma thật rùi:p.
Hic, có nên tha thứ hay ko? Lần trước mạnh mồm quá, giờ ngẫm lại mới thấy thế này. Nếu lúc đó, mình đang rất yêu người ta, rất có thể tình cảm sẽ chi phối lí trí và bắt mình nói tha (nhưng ko có "thứ" nhé:D), còn khi đó nếu mình có thể sử dụng lí trí để nói ko tha thì có lẽ, mình đã ko yêu người ta như mình vẫn nghĩ.:p
Đề nghị các bạn nói cho cẩn thận :(
Thế mình nói không đúng à ???:(

Đã nói rồi... chính những câu của mày tự choảng nhau thôi... chịu khó tự đọc lại đi...

Cũng ko cần phải hiểu đâu... chỉ thêm chóng mặt và nhức mắt mà thôi... cứ tin mình đi... :|

Chí lý! Bạn Trung viết khó hiểu lắm, tốt nhất là không nên đọc và càng không nên hiểu!

Nói chung là bài của bạn Trung viết chỉ 1 mình bạn ý hiểu , ngoài ra người khác nhìn vào thấy đá nhau bôm bốp nên chẳng hiểu gì sất :D:D

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
--Nếu k0 có tình cảm thì chắc chắn là sẽ k0 yêu để rồi lại tha mí lị thứ :)). Nếu đã xác định là không yêu thì thôi, "sugar you, you go; sugar I, I go" (đường tao tao đi, đường mày mày đi) :D:D Nhưng nếu thực sự là còn tình cảm với người ta thì xem người ta còn tình cảm với mình k0 đã. Nếu còn thì có thể cứu vãn, còn k0 còn thì... bỏ quách đi, chần chờ gì nữa :D:D

Trịnh Thường Trường An đã viết:
--Nếu k0 có tình cảm thì chắc chắn là sẽ k0 yêu để rồi lại tha mí lị thứ :)). Nếu đã xác định là không yêu thì thôi, "sugar you, you go; sugar I, I go" (đường tao tao đi, đường mày mày đi) :D:D Nhưng nếu thực sự là còn tình cảm với người ta thì xem người ta còn tình cảm với mình k0 đã. Nếu còn thì có thể cứu vãn, còn k0 còn thì... bỏ quách đi, chần chờ gì nữa :D:D
An ơi thế phải ngược lại chứ:))"sugar I, I go, sugar you, you go" vì là đường tao tao đi đường mày mày đi mà :))

@Trung: Câu này mà cũng ko biết thì thường quá đấy Trung ạ... [-x
@An: Thế làm sao biết còn cứu vãn được hay ko... :-/

--"cứu vãn" ở đây là nếu mình còn tình cảm, người ta cũng thế thì mình nên đấu trang giành lại người yêu (say nắng thôi :D). Còn nếu k0 còn tình cảm thì ... cút đi cho được việc :))

Mất thời gian...nó say nắng thì mình say mưa...có cần đến nỗi phải giữ gịt thế ko.Bỏ thì bỏ...mất thời gian(có khi thế thì nó lại tự động hối cải ấy chứ,rách việc...)

Back
Bên trên