Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

MA ấm lắm :| mặc váy ngắn trên đầu gối với áo khoác mỏng là chạy tung tăng rồi :|

hay tháng tư? tháng Tư hội DC với NY có khi cũng lên? chị Nguyệt mang Braileys xuống pha cho các bạn nhậu nhẹt :D

em ghét phân tích số liệu thì khỏi thi ACT nhỉ :D cứ nhìn thấy số là hoa cả mắt :p thế nên mới ghét Trigonometry nhất trên đời.

:)) hì, đang mùa lạnh mà cứ váy ngắn tung tăng thì chị đóng Ice Age II luôn! :)) Chỗ chị đang -15 F không gió :)) Nếu có gió thì khoảng -30F Thế nên mới ốm lăn nằm nhà bon chen post bài linh tinh :p Mà trời này uống Baileys không đủ nóng đâu em :p

Spring Break ai lên DC không? ;;) lên với Nguyệt. Nam, Trí, spring break định thế nào?

Hồi đấy ngốc ko chịu học ACT, cứ cắm đầu học SAT rồi điểm vớ va vớ vẩn nhưng mà dù sao thì ACT cũng tác dụng ở vùng trung tâm thôi, chứ ra east coast thì liệu có bằng không? (không chấp nhà quê chưa thi ACT bao giò :p)

Spring break là tháng 3 á? Nếu thế thì chẳng đi đâu được. Tháng 3 ở trường ko có break nào cả :(. Chỉ có tháng 2 và 4 thôi.

hị hị ... tháng 4 east coast đi chơi nào... :">

spring break chị Nguyệt xuống DC có chị My đấy. chị Nguyệt có quen chị My không? chị Nguyệt trên MN biết chị Nhung gà trường mình với chị Thùy Dương Tổng Hợp không?

Khổ thế, sao mày lại có đến 2 break liến? T___T Tao chờ mãi mới có cái spring break tháng 3 mà... hix.. Y___Y

Híc, mày không nhớ là tao EX à, có mà đi đằng giời. Thôi, xuống CA tránh rét đi con, chỗ tao ấm lắm ;))

EX thì không được du lịch á? :-o Xuống chỗ mày thì ở đâu? Ngủ với mày chắc :)) Kidding, mà vé xuống tận Cali đắt lắm, tao chẳng xuống đâu...T___T

Ex thì bảo bố mẹ host tổ chức đi chơi :D.
@Đùi: 2 cái break đấy chỉ được 1 tuần thôi. Tháng 3 tao ko có break rồi. Hẹn mày lần khác thôi :)) ;)

bắt quả tang bà già không đi học ở nhà nghịch nhá :))

Con ranh, bà già bị ốm nên spam bài :p lên đây rủ các bạn zai đi chơi cho... đỡ ốm.

KkK~ Hồng Nam: Mỗi break 1 tuần á? Tao thì March được nghỉ tổng cộng có một tuần thôi... T___T Úi dời, ava lừa tình chưa kìa :)) bắt chước chị chụp ảnh ăn kem! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ảnh ăn kem đấy chụp trước khi chụp cùng với chị đấy bà ạ :))

Nguyễn Minh Nguyệt đã viết:
EX thì không được du lịch á? :-o Xuống chỗ mày thì ở đâu? Ngủ với mày chắc :)) Kidding, mà vé xuống tận Cali đắt lắm, tao chẳng xuống đâu...T___T
Du lịch thì được nhưng phải có họ đi cùng. Mà sang chỗ mày thì xa quá, bó tay.
Mày xuống LA cũng được, tao bảo host đi đón :D Xong buổi tối tao với mày ngủ ngồi ;;)

Tao tống nó vào trong school report của common ý.

Vẫn được chấp nhận, còn cái collegeboard thì tao khôgn rõ nữa, tao nghĩ phải ngay lập tức khi nò official chứ?

Các anh chị 03 06 cho em hỏi kinh nghiệm học Math được ko ah? Em định tháng 6 này thi vì sau đấy đến tháng 10 mới có đợt thi tiếp theo :-?

Em mới đọc thử mấy bài IIC 8-} Ôi hàng khủng 8-} :((

Give me some tips plsssssssss!!!!! Thanks a lot! :X:X:X:X

hix, thi toán ko khó đâu. em cứ đọc sách, có mấy fần lớp 12 thì mượn sách học qua tí là xong mà. chị tfg học sparknotes ^^ đc 800s. i suggest u try it.

E cứ nhìn chị TFg trước khi ôn thi Math mơn mởn sức xuân như đóa hoa rừng chớm nở trong tiết thanh minh, xinh đẹp lộng lẫy là thế, mà ôn Math xong thì đúng là tàn phai nhan sắc, trông không khác gì Độc Cô Cầu Bại :D
Các e gái à, cái gì cũng có cái giá của nó :D

cái gì đấy :-w

uh hồi đấy chị ôn math sợ thật :)) toàn làm bài bị thiếu h điểm ko bao h quá 720 :))
hôm thi may thật. tâm lí chiến thôi :D

Chị TFg tàn tạ nên phải lấy cái ava này lừa tình :)) Đừng nghe chị ý, chị ý đang dẫn các e vào con đường "chống ề" đấy :))

em trang bình tĩnh, nó 0 đến nỗi thế đâu, căn bản là học phải tập trung. Để anh kể lại sự tích anh bờm nhé( cái này vlong bear witness). Hồi đấy, 1 tuần trước khi thi, anh có ngồi run như cầy sấy với chú Vlong bởi hồi đấy điểm anh chưa được 700:(( . Run lắm. Ông vlong hồi đấy cũng lo cho mình, bởi thấy thảm quá. Căn bản lúc đấy phải bình tĩnh, và sau đó anh lôi barron ra làm, 0 làm mấy cái kaplan vớ vẩn nữa. Cứ làm barron em ạ, trông nó khó hơn hẳn của các quyển khác nhưng nó sẽ tạo 1 cái confidence-boost cho em. Hồi đấy, sau 6 ngày làm barron hôm cuối cùng anh mới lôi thử kap ra làm cũng được 780 mà thừa lận 20 phút. Đến hôm thi anh tự tin lắm bởi anh biết kiểu gì nó cũng 0 thể khó bằng BArron được . Thế nên advise của anh là chịu khó ngồi làm Barron là ổn thôi,nếu em làm barron mà được khoảng gần 700 thì đi thi đầy khả năng 800(yes the difference is very significant). Ok, anh 0 được như chị thu phương 800 nhưng cũng được 780, to give my advice a little more authority. Anh nghĩ nếu anh spend thêm time học thì có thể đạt 800 but that's just an if, your performance on test day matters. Cố gắng tâm lý thoải mái nhé. Chúc em thành công=D> :)>-

Back
Bên trên