Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

Hồ Lê Việt Long đã viết:
I highly recommend that you SHOULD NOT take his courses :D
how about Mr. Strict? :-? seems like you were a student of Mr. Strong :)) metally and physically :))

I'm now in an one-on-one class w/ Ms. Tới from Hanoi National Univ. my score increased from 530 to 610 in about a month :D I'm not sure of the real test, but this result seems to be a good proof for her teaching ability in comparision to the 2 Mr. S'es' ... I got nothing from Mr. Strict's class :-s

Mình giỏi thật, học Mạnh 1,5 năm roài. :( :D :)) Tốt nghiệp hẳn hoi, ko phải bị đuổi.

what I mean is that they are both females :D:D, SHE here is just "she" in capital case :D

what I mean is that they are both females :D:D, SHE here is just "she" in capital case :D

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Đấy là mày chưa thấy ông ý quất thôi :))

:)) :)) Em Long hết quảng cáo ở VA lại đến HAO :)) :)) Have got any experience, Long? ;;)

À, vừa có đoàn foreign nào về biểu diễn ca múa nhạc ở trường mình hả Long? ;;)

Dĩ nhiên là "nói có sách, mách có chứng" chị Ly ạ :D
Đây là trích vài dòng nhật ký của em:
Tôi đã bị bị heavily mentally damaged sau khi nghỉ học Mr Strong, những câu chửi vẫn lảng vảng trong đầu tôi, những câu nói ko hay về những người bạn cùng trang lứa, những người đồng chí, đồng đội đã từng kề vai sát cánh trong cuộc chiến không cân sức này. Tất cả những câu nói đấy như ăn sâu trong tâm khảm của tôi, có thể nó sẽ ảm ảnh tôi suốt cuộc đời học sinh. Những lời nói xúc phạm cùng với thái độ hết sức kệch cỡm và lố bịch, những tràng cười nhạt như nước ốc như xoáy sâu vào tâm trí, làm mờ đi những ý niệm tốt đẹp về một con người. Tôi không thể hiểu nối tại sao mọi người cúi gầm mặt, bịt chặt lỗ tai và tảng lờ như không biết gì, để cố chịu đựng những điều vượt quá giới hạn của lòng tự trọng. Nó thuộc 1 phạm trù khác, 1 phạm trù của sự nhẫn nhục vô ngần, sự chịu đựng giống như các chiến sĩ cách mạng khi bị giam trong nhà lao.
Bản thân tôi sau khi nghỉ học cũng hỏi những con người vẫn trực chiến nơi tiền tuyến kia, rằng địch có tấn công gì hậu phương này không. Những cái lắc đầu và ánh mắt buồn bã, kèm theo những tiếng thở dài chính là câu trả lời. Họ sợ 1 phần, và phần còn lại là vì ko muốn thuật lại những gì địch đã mạt sát, lăng mạ hậu phương. :D

Còn về cái vụ đoàn Đan Mạch về trường mình biểu diễn thì có chị ạ :D Chói lòa lắm, ăn đứt trường Ams :D

thằng Việt Long học creative writing ah` =))
còn bọn ĐM đỉnh cao là vì bọn nó học nhạc viện, còn Ams nhà mình đến 1 band tử tế còn chưa có, đòi hỏi j` :-s

Lê Quỳnh Phương đã viết:
thằng Việt Long học creative writing ah` =))
còn bọn ĐM đỉnh cao là vì bọn nó học nhạc viện, còn Ams nhà mình đến 1 band tử tế còn chưa có, đòi hỏi j` :-s

Em Phương nhầm rồi :D Trường mình có ban nhạc hẳm hoi ;;) bằng chứng là anh Tòn chơi guitar và hát hò trong ban nhạc đấy. Còn anh Đức lớp chị chơi drum. Ban nhạc tên là BnnK, nghĩa là gì thì chị cũng không rõ :D Hồi trước biểu diễn mấy lần trước truờng rồi mà ;;) (nhưng hình như không ai để ý :D :)) )

@Em Long: tay nghề khá lắm :)) Đọc xong chị cũng thấy khiếp đảm :-s /:) :D

Nhưng các anh ý graduate rồi còn đâu chị Ly ơi :(
Mà chị Ly thay ava mà ko thay title huh chị :D Trông nó ko hợp :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hồ Lê Việt Long đã viết:
Mà chị Ly thay ava mà ko thay title huh chị :D Trông nó ko hợp :D

Ừ chị cũng thấy hơi ngô ngố nhưng chẳng còn cái ava nào thích hợp hơn cho cái title "Yes! I am Am Amser" cả :-s I like that tilte ;;) Any suggestion? ;;)

Chị Ly để thế kia chẳng hóa ra con thú bông kia là Amser :D
Em thấy để quán triệt tinh thần đại hội chi Đoàn mới bầu bí thư thì chị cứ để cái phù hiệu Ams :D Hay ảnh chị mặc đồng phục :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị Ly để thế kia chẳng hóa ra con thú bông kia là Amser :D
Em thấy để quán triệt tinh thần đại hội chi Đoàn mới bầu bí thư thì chị cứ để cái phù hiệu Ams Hay ảnh chị mặc đồng phục :D :D

chị chụp 1 cái ảnh in the sexiest way,rồi up lên làm ava :D rất hợp với :"yes I am an Amser" đấy ạ ;))

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
chị chụp 1 cái ảnh in the sexiest way,rồi up lên làm ava :D rất hợp với :"yes I am an Amser" đấy ạ ;))

Suggestion denied /:) :))

@Em Long: Tình hình là như thế này: Bây giờ chị đang học Lafay (như các em đã biết ;;) ) Biểu tượng của Lafay là Leopard. Every Lafayette student is symbolized by a leopard and me, too :D.
Nhưng dù có học trường nào đi nữa và ở nơi đâu, mình vẫn là 1 Amser ;;) Is that clear? ;;)
Any objection? ;;)

Back
Bên trên