Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
1 suggestion khác vậy : vẫn cái ảnh sexy,nhưng chị đổi title lại thành "no,i ain't an Amser" :))

No sexy picture 'cause I'm a true Amser /:) Clear? /:) :))

thằng + làm thế chắc hợp hơn chị Ly đấy :D
cái bọn Đan Mạch đúng là dân cao đẳng nghệ thuật có khác, hát hay vãi, mỗi tội nhìn già đau già đớn như mấy chú

Thôi con gái yêu người hơn tuổi thì có sao :D
Chị Ly sang Lafay ko chụp ảnh gì ạ :( Em thấy năm freshman của chị Hương chụp vãi lắm ảnh :D

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Chị Ly sang Lafay ko chụp ảnh gì ạ :( Em thấy năm freshman của chị Hương chụp vãi lắm ảnh :D

Sao em Long cứ hỏi thăm ảnh chị Ly mãi thế, hết VA rồi đến HAO :)) :)) Để hôm nào chị Ly có nhời với chị Hương chụp cho vài pô ảnh :D rồi post lên cho em Long xem ;;) :))

Hôm nọ, mình lên trang web của college board thì mới phát hiện ra là SAT I không phải lúc nào cũng có equating section (nếu black-and-white cover question booklet thì có, còn pink-cover question booklet thì không). Không biết tháng 10 các bạn thi có equating section không vậy? Mà hình như đề essay cũng có cả mấy đề khác nhau?

Hôm trước em vào trang album của trường cũng ko thấy ảnh của chị Ly ở đâu :D:D

Lê Ngọc Ly đã viết:
Sao em Long cứ hỏi thăm ảnh chị Ly mãi thế, hết VA rồi đến HAO :)) :)) Để hôm nào chị Ly có nhời với chị Hương chụp cho vài pô ảnh :D rồi post lên cho em Long xem ;;) :))

:)) , hôm nào chị Ly chụp đi, em thấy bảo chị Ly rất xinh :)) ;) nhưng rất ít khi chụp ảnh ;;) ... Thế là sao ?8-}

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Dĩ nhiên là "nói có sách, mách có chứng" chị Ly ạ :D
Đây là trích vài dòng nhật ký của em:
Tôi đã bị bị heavily mentally damaged sau khi nghỉ học Mr Strong, những câu chửi vẫn lảng vảng trong đầu tôi, những câu nói ko hay về những người bạn cùng trang lứa, những người đồng chí, đồng đội đã từng kề vai sát cánh trong cuộc chiến không cân sức này. Tất cả những câu nói đấy như ăn sâu trong tâm khảm của tôi, có thể nó sẽ ảm ảnh tôi suốt cuộc đời học sinh. Những lời nói xúc phạm cùng với thái độ hết sức kệch cỡm và lố bịch, những tràng cười nhạt như nước ốc như xoáy sâu vào tâm trí, làm mờ đi những ý niệm tốt đẹp về một con người. Tôi không thể hiểu nối tại sao mọi người cúi gầm mặt, bịt chặt lỗ tai và tảng lờ như không biết gì, để cố chịu đựng những điều vượt quá giới hạn của lòng tự trọng. Nó thuộc 1 phạm trù khác, 1 phạm trù của sự nhẫn nhục vô ngần, sự chịu đựng giống như các chiến sĩ cách mạng khi bị giam trong nhà lao.
Bản thân tôi sau khi nghỉ học cũng hỏi những con người vẫn trực chiến nơi tiền tuyến kia, rằng địch có tấn công gì hậu phương này không. Những cái lắc đầu và ánh mắt buồn bã, kèm theo những tiếng thở dài chính là câu trả lời. Họ sợ 1 phần, và phần còn lại là vì ko muốn thuật lại những gì địch đã mạt sát, lăng mạ hậu phương. :D

Còn về cái vụ đoàn Đan Mạch về trường mình biểu diễn thì có chị ạ :D Chói lòa lắm, ăn đứt trường Ams :D

chẹp, không dùng từ "vô ngần" trong trường hợp này ạ. "vô ngần" thường dùng cho nghĩa tốt đẹp hơn /:)
học tiếng Tây nhiều quá, quên hết tiếng Việt rồi [-x

vụ ĐM, ai bảo là chúng nó ăn đứt mình nào ;;) chúng nó có biết nhảy sạp đẹp như các em Thái Mông Mường Mèo Tây Nguyên của mình đâu ;;) không lively, không comunicated. --> quân mình ăn đứt ;;)

Ko hổ danh chuyên Hóa :D
Bạn KR lớp mình SAT 2 với số điểm hiện đang là cao nhất 03-06 :D
Math IC: 750, Math IIC: 800, Chemistry: 770
SAT 2 Composite: 2320/2400

Chúc mừng các bạn thi SAT 2 đã đạt kq tốt:D
Mình đến phải thi lại SAT 2 mất :((

KHánh Râu thi ngon thế :D thế sao 2h trưa nay nó còn nhắn tin cho tao là chưa thấy điểm chác gì cả :))

chẹp. điểm giả thế này thì khỏi lo TOEFL thấp, thi lại một phát là xong. KR còn SAT nữa nhỉ. nhưng sao Math IIC 800 :)O) mà Math IC lại chỉ có 750 :-? Chem thế thì kinh hồn quá :-?

nghĩ đi nghĩ lại, TOEFL có khó lắm đâu :-? tâm lý không ổn định + không tập trung thì có thể điểm Listening be bét, chứ điểm reading thì chắc vẫn thế, diểm grammar cùng lắm là thấp đi chút chút, TWE không thể dưới 5. cố lên cố lên!! 600 là quá đủ, nhưng chả ai từ chối 640 hay cao hơn bao giờ :x

IC sai 1 câu mất 10 điểm, IIC sai đến 4 câu vẫn 800 :D
Mà em Nga tuôn cho 1 câu TWE ko thế <5 nghe hơi bị hoành tráng đấy
Thằng + thế nào rồi

Hiệp được 2010, essay subscore 11 8-}
Choáng váng
M 760 CR 530 W 720
Hơi phí cho CR :(

Back
Bên trên