Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
dm lần này điểm nghe thấp hơn lần trước mà lần trước thì đã là rất thấp 8-}

thảm hại thế ah`? :-?
mình chưa có điểm là sao :((

To Việt Long: ủa, tớ mới nhận được điểm hôm 4/10. Thế mà hôm 4/10 ấy đã biết và post lên đây !!! Sao kì lạ vậy nhỉ??? Làm thế nào mà tài thế !

Hic, điểm như thế thì hơi bị thất vọng. Tớ thi sau VL những 5 tháng, lại có 3 tháng hè tập trung toàn lực, thế mà vẫn không hơn được điểm ấy. Bây giờ thì phải chính thức bái phục bạn VL rồi !
Còn điểm TWE mới gọi là chuối ! Hôm đi thi về, tớ cứ đinh ninh là mình làm bị lạc đề, sợ không được đến 4 điểm. Thế là ngay hôm sau phải đi đăng kí thi lại vào tháng 11 này. Phí tiền quá ! Bây giờ chỉ được lấy lại có 65 $. Thế mà cuối cùng lại thành ra 5.0 Chuối thật !

Lạ nhỉ! Sao tớ đăng kí thi SAT tháng 12 mà cũng đã hết chỗ , phải vào TPHCM. Nếu phải vào TPHCM thì teo rồi, bố mẹ không đồng ý. Không biết có cách nào khác không? Chẳng nhẽ lại phải thi tháng 1 ?

@MP: Con Giang nó bảo tôi, thôi điểm của bà là perfect rồi còn gì nữa
@Khoa: tháng 11 anh mới thi SAT cơ

Mình đọc mấy bài post của các bạn thì thấy có bạn Thu Phương, Nguyễn Huy Thắng, Bùi Thanh Thanh, Lê Bá Nam Anh vào Sài Gòn thi SAT. Mấy bạn thi tại Intl School (Quận 2) hay là Saigon South Intl School (SSIS, Quận 7) thế?
Sao Hà Nội thi SAT đông thế, tháng 12 cũng đã hết chỗ rồi. Hơn hẳn ở Sài Gòn, Intl School nhiều người biết mà cũng chưa hết chỗ thì phải (còn SSIS thì ít người biết).
Nói chung là welcome các bạn vào Sài Gòn chơi và thi SAT!

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái đấy còn tùy em ạ, nếu chơi scale 1600 thì trường thường tính Math + CR seperately, Writing tính như 1 SAT 2 subject test

Back
Bên trên