Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

Thế cuối cùng là có tao, Bờm, Thanh Thanh với con Phương vào HCM hả :-?
Tao chắc bay từ tối thứ 5 vào nghỉ ngơi một ngày thứ 6 rồi thứ 7 đi thi :) Cũng may thời khóa biểu mấy hôm đó ở lớp toàn môn phụ :mrgreen: Chắc tối CN bay ra thứ 2 đi học là vừa :D
@ VL : Máu chảy về ..im thì sao hả mày :)) Liên quan gì đến chuyện nghỉ học :))

sao mày kô ra từ sáng chủ nhật,nghỉ ngơi đến tối còn làm bài tập cho thứ 2 :))

Chỉnh sửa lần cuối:
DANG!! Mọi người ơi status change rồi, và biết test center ở đâu ko?? UNIS!!yeahhhhhhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!! Not choosing a second-choice test center rocksssssssssssss!!!!!!!!!

:-w Bọn CB làm ăn như kẹc :-w :(( tức quá :(( Mà chắc ông ăn may thôi VAnh ạ :)) Vì cái first choice của ông là VN Japan Center chứ đâu có phải UNIS :)) May là nó move sang UNIS chứ ko phải HCM nhé :D

yeeeeeeee!!!!! \:D/ Unis \:D/ vừa đkí sáng nay xong :D yeeeeeee!!! Số mình may thật :D Chúc các bạn vào HCM vui vẻ :biggrin:

kiểu này thì giống bọn SG đến giữa tháng 9 mới biết có test centre tháng 10 ở HCM
CB làm ăn như kẹc
Hôm nay mình đổi test centre chỉ mấy $20 thôi, ko phải + thêm international processing fee
Nhưng vẫn cú X( X( đứa đăng kí sớm lại bị thiệt X(

Ở HN xem ra còn gấp hơn, 2 ngày trước deadline :)):)) thế là xem ra kế hoạch đi chơi HCM của mọi người bị phá sản.

Chỉnh sửa lần cuối:
tao này mất nhiều nhất 8-} Vừa gọi điện change xong thì bọn nó change cho tao đâu vẫn hoàn đấy :(( vẫn y nguyên như cũ mà còn bắt tao charge 20USD lận 8-} May mà sau gần 1 tiếng gọi đi gọi lại 5 lần 8-} Tao đã được trả lại 20USD nhưng vẫn phải vào HCM 8-}
Bọn nó bảo first come first served thế mà 8-} thật là vô lí và unfair 8-}

Lại là từ "fair" :D
Bắt chước bác Hiệp: Cho hỏi từ "fair" ở đây là gì thế :D

Thèng này [-x Chẳng chia sẻ cảm thông với tao thì thôi [-x :)) Fair ở đây là công bằng :-? =)) Đúng theo yêu cầu nhé :(
Cuối cùng còn mỗi tao vào HCM à ?? :-/ :(

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
tao này mất nhiều nhất 8-} Vừa gọi điện change xong thì bọn nó change cho tao đâu vẫn hoàn đấy :(( vẫn y nguyên như cũ mà còn bắt tao charge 20USD lận 8-} May mà sau gần 1 tiếng gọi đi gọi lại 5 lần 8-} Tao đã được trả lại 20USD nhưng vẫn phải vào HCM 8-}
Bọn nó bảo first come first served thế mà 8-} thật là vô lí và unfair 8-}

Oh well, have a nice trip to HCM :D:D

Hôm nay vừa có điểm TOEFL xong, lại có 1 bạn điểm cao vãi lúa
Đó là bạn Nguyễn Minh Phương - 12T, điểm 640 - 5 TWE = chú Bờm
Oạch

xời :)) bạn Lúng lớp tớ 660 :))

600 TOEFL bi h quá là bt ở huyện ^_______^

thằng Lúng vốn đã học giỏi vãi cả ... ra rồi lại chăm chỉ nên nó được thế tao cũng chẳng lấy làm lạ đâu :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên