Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

cancel thì sẽ mất registration fee thoai , chẳng mất thêm 20$ nào cả :))

BB bạn Thanh :D 1 tháng nữa gặp lại ở SG :D

Ui thôi, thế là đi 62.5 đô rồi. Ơ sao bây h mọi người lại sang Sing thi à???

:)) , bây h chỉ mong là nó squeeze mình in vào cái test center nào đó ở HN, hiện tại status vẫn chưa đổi, lo ghê :(, nhỡ may nó lại chuyển mình vào HCM thì đúng là đi thật.

Đang suy nghĩ xem có nên gọi điện "lám ra nhẽ" với bọn CB ko nữa vì thấy tình hình thanh thanh nguy cấp quá :)) Có khi cứ yên phận khăn gói vào sài thành mà thi cho nó lành nhỉ :))
[-o< Chỉ mong sao mình được thi ở HN đỡ phải đi đâu chứ vào SG có 2-3 ngày thì phí quá :D

Vào chơi cuối tuần luôn :D
Thi TOEFL, SAT luôn là thứ 7 mà :D
Các bạn mừng chưa :D

tao thấy tồi thứ 6 vào SG,sáng thứ 7 đi thi tối thứ 7 cả hội đi thi SAT lên diamonds from sierra leone chơi,sáng chủ nhật về rất sáng :D chỉ mất 1 ngày thư 7 mà chủ nhật về sáng thì tồi vẫn làm bài thứ 2 được :D

nếu mình bỏ thi có được withdraw lại tiền kô ?

Hình như bỏ thi thì chỉ lấy lại đc nửa tiền thôi :-?

bó tay quá. Mỗi hôm hỏi được trả lời một kiểu :-L
Hôm trước xin đổi test date test centre thì được bảo là charge $20 thôi em ạ
Hôm nay hỏi thì bảo đổi thế là cancel Nov test và take Dec test (được refund 1/2 fee của Nov test)
Nếu muốn đổi test centre từ HCM -> HN mà vẫn giữ nguyên ngày thi thì bị charge $41 ($20+ $21 international processing :O:O )

Đấy là đi máy bay thì còn nhanh thế nhưng mà damned expensive, đi có mỗi 2 ngày, không đáng. Còn nếu đi tàu thì mất hình như khoảng 8 tiếng, chắc là phải nghỉ học luôn ngày thứ 6.

Lê Thu Phương đã viết:
Nếu muốn đổi test centre từ HCM -> HN mà vẫn giữ nguyên ngày thi thì bị charge $41 ($20+ $21 international processing :O:O )

Bọn CB này làm ăn đúng là có vấn đề!!!!!

$21 inter processing là chính xác roài
Còn bác VA định đi tàu 8 tiếng ra HCM thì bác lấy đâu ra sức mà thi, sang đến nơi ốm tại chỗ có khi

tao đang phân vân về ý tường move 8/10 sang 5/11,thêm 1 tháng ôn luyên cho nó chắc 2400 :)) với cả còn vào SG chơi :))

Hôm nay vừa check lại với bọn ban thì tiền tàu và máy bay ra HCM chỉ khác có 100k :D:D, hình như đều xung quanh 1tr thì phải.

Tháng 11 giữa năm học sắp thi HK đến nơi mà đòi vào SG chơi hả + :))
Bác Hiệp lột da mày :))

Back
Bên trên