Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

của teo là edition cho adults, của bloombury. Bìa có in chữ vàng ở gáy, phê lắm.

Khổ quá em Ly cứ bon chen nhỉ
Bìa của mày là gì ? Bìa quyển của tao là quyển advanced potion making :D
Chữ cũng vàng :D

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
bán cho tao đi :D English edit chứ gì :D hehe còn nguyên hiện trạng kô ?
Uh đúng rồi bạn Phương ơi bán cho nó đi :D :)) Sigh .. :)) ;;)
@ VL : So cái gì mà đúng với lời tao nói nhất thì tao nói :)) Mà thứ 2 nhớ mang P&P cho tao đấy nhá :D

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Khổ quá em Ly cứ bon chen nhỉ
Bìa của mày là gì ? Bìa quyển của tao là quyển advanced potion making :D
Chữ cũng vàng :D
uh giống hệt của mày đấy. Bạn Cộng có mua ko :D

Hình như ở Europe bìa là Harry và cụ Dumbledore cả 2 mặt rất đăm chiêu :-?

Tui có thích đọc đâu, cốt truyện chán bỏ xừ, nhưng vì nó nằm trong danh sách các cuốn hay được trích để thi SAT nên đem về nghiền, đọc được chục trang quăng xó luôn :D
Thằng Thắng cũng tương tự nhưng tao cá mày ko thể chịu nổi cái kiểu viết văn của nó đâu :D, đọc như Văn tế nghĩa sĩ Cần Giuộc ý :D
Mai CN học Lý tao mang cho :D

pride and Prejudice là kiểu classic mà ^o^ nhưng mà tao đọc thì thấy hay chắc tại xem fim thik quá :x:x:x

Tao thấy xem film Gone with the Wind thì rõ hay còn truyện thì ôi thôi em vái 8-}

Register SAT online và offline có khác gì nhau ko??? Mọi người định chọn cái nào???

Biết đâu được đấy hehe, nhỡ may nó lại giống như toefl đăng kía online AT lại dính liền với PI để mấy đứa đăng kí ol toán loạn lên thì sao :D:D

Cái emoticon =)) trong HAO có xài được đâu mà cứ viết thế nhỉ :))

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Biết đâu được đấy hehe, nhỡ may nó lại giống như toefl đăng kía online AT lại dính liền với PI để mấy đứa đăng kí ol toán loạn lên thì sao :D:D

cái gì thế :eek: em đăng ký online :( có vấn đề gì không?? AT và PI là gì?? mà anh bắt đầu làm cho em toán loạn lên đây :((

Bác VA cứ tung tin đồn nhảm :)) Tôi reg online chả có vấn đề gì cả
Tôi thì chưa thấy thằng nào ngốc đến mức reg online được mà lại đi reg offline, trừ khi thắng đấy yếu bóng vía sợ bị ăn cắp CC :))

Back
Bên trên