Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

Thắng mún đọc Pride and Prejudice à :D:D:D tớ có đây, sách xịn lại có gạch nốt highlight từ mới :D:D:D mượn ko 500 Đ/1 ngày :mrgreen: :mrgreen: mrgreen:

Lê Thu Phương đã viết:
chết chết các bạn làm test rồi cơ à, tớ vẫn còn đang practice ^_^

Làm reading mệt lắm. Hồi thi TOEFL bài cuối buồn ngủ lắm, suýt gục.

Mọi người tích cực đọc sách nhỉ. Tớ it làm bài, thay vào đó là đọc ^_^ Ngòai Harry ra thì thik đọc self-improvement, ancient civilization hay culture. Có ai có quyển nào hay giới thiệu đi :D

Ấy có Harry 6 trên comp ko send cho tớ nhé :D Thanx truớc :D
email của tớ là : [email protected]
@MN : Mày có lòng hảo tâm thì tao mượn thôi chứ bắt trả xiền thì quên đi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
tao bán Harry 6 400k đấy . Đọc sách đỡ hại mắt hơn đọc trên máy đó mày :D

Biết thế nhưng túng tiền quá :)) Hay cho thuê như MN đi :D Vừa có tiền lại vừa giữ đuợc sách :D 1K 1 ngày coi như làm phúc cho con cháu đời sau bạn Phương ạ :mrgreen:

Tao mượn được quyển của KR rồi, cả quyển 5 và quyển 6
Đang om nhưng ko biết đến bao h mới đọc xong đây :-?

KR là cái gì ạ ?

À em hỏi tý: Cùng 1 quyển sách thì các edition của nó đc xuất bản các năm # nhau thì nội dung giống nhau hay thay đổi ạ ?

Đã gọi là edition thì có thay đổi nhưng nó chỉnh cái gì thì mình chịu :)) Ai mà tìm được 3 điểm khác nhau trong quyển sách cả nghìn trang thế chứ :)) :D Như nhau cả thôi em ạ :D

Tôi thấy đã gọi là edition rồi thì phải có sự thay đổi rõ rệt.

Chả thấy khác gì sất :))
Vả lại ai lại đi mua 2 quyển giống nhau chỉ để về so sánh edition chứ :D

Có lẽ thía....1 lần em xem quyển Barron 17 & Barron 21 ko khác nhau lắm :),cách nhau hẳn 5 năm lẹ :(

Em cứ yên tâm mà học sách cũ em ạ, chắc chẳng sao đâu :D Nhưng nếu để chọn 1 trong 2 quyển để photo thì tất nhiên nên lấy cái later edition rồi :D
@ Hiệp : Ko rõ rệt đâu :D Xem cái Oxford Advanced Learners' Dictionary là 1 vd điển hình :D

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Chả thấy khác gì sất :))
Vả lại ai lại đi mua 2 quyển giống nhau chỉ để về so sánh edition chứ :D

10 Real SATs 1st editon và 3 rd edition khác nhau hơi bị nhiều đấy :D
@Thắng:thế à?Đến giờ tôi vẫn chỉ dùng bản năm 1995 thôi :)),để bao giờ xem bản mới nhất mới được :D

gì cơ English edit là gì? Tao mua 2 hôm sau release ở Sing, mới đc đọc có một lần là tao đọc, còn mới lém. Ko có high light take note gì cả :D

Back
Bên trên