Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

Chết, nhầm với anh Khoa admin VA roài :D
CHiều nay anh lấy sách
mai anh có thể qua IIE :-?

À quên ,cái quyển guide của CB của anh là quyển photo hay gốc ạ ???Chỉ sợ quyển photo mang ra ngoài hàng photo nó lại bảo mờ phải chịu thì toi lun!!!:D:((

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Yên tâm gáy xoắn em ạ :D

Ko hiểu !!!Thế hồi trc anh mượn của anh gì lớp Tin (tóan ...) à ???

À quên cái procedure cho new contest bên VA là gì hả anh ? 8-} .Mình chỉ cần send đúng deadline hay phải đăng ký trc ạ ? :eek: .

Quyển Official Guide anh photo từ quyển chị Dung rồi đem photo cho mọi người đó
Quyển đó photo gáy xoắn nên ko phải bóc tách gì ra đâu, photo lại rất dễ
Thứ 2 em có lên IIE ko anh mang cho

anh Viet Long co the gui cho em cai file do qua email duoc khong? va lam the nao de doc = Mac duoc? dang dung Mac nen phien qua. email cua em la: [email protected]
thanks a lot ;)

Cái này thì em hỏi anh HN nhá :D
Anh kiến thức tin học hạn hẹp lắm :D
Link trên kia die rồi hay sao mà em ko down được :-?

Long and Khoa solo hả, hay quá.
À mà chú Long có model test của SAT mới chưa, gửi cho anh cái, thanx ;)

Anh chưa bao giờ dùng máy Mac nên cũng chẳng biết gì. Em thử tìm trong Mac chương trình nào giải nén và xem ảnh.

Em chỉ có paper-based thui anh ạ :(
Scan lên thì hơi khó nhìn đấy ạ :D
Dạo này ko thấy anh Toàn onl :-?

Anh Long có quyển Official New SAT Guide à? Hôm nào em lên IIE cho em mượn photo nhá. K thì anh photo trước cho em rồi em gửi xiền.

Có anh/chị nào có nhu cầu mua sách SAT j k? (Or sách j cũng đc. 50 Harvard essays chẳng hạn)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thứ 2 nếu ko mưa thì anh sẽ lên IIE
Em Khoa với em Quang nếu lên được thì anh mang sách cho

hoc tu gio la mot chuyen, co vao duoc hay khong la chuyen khac :D tinh hinh la thay verbal kho qua nen em bo day roi :))

VL ơi, gửi cho tôi cái quyển Harvard Essay qua mail được không?? Cái rapid share bắt mình chờ 1 tiếng sau mới cho DL hay sao ý. Thanks in advance.

Ông chỉ được download 1 file trong vòng 1 tiếng -> có thể ông click 2 lần liền nhau nên nó mới bị thế
Send thì rất tiếc là tôi ko send được vì tiền mạng đã khủng khiếp lắm rồi 8-}
Ông nhờ Thắng đú ý :D

Nguyễn Việt Anh đã viết:
VL ơi, gửi cho tôi cái quyển Harvard Essay qua mail được không?? Cái rapid share bắt mình chờ 1 tiếng sau mới cho DL hay sao ý. Thanks in advance.
hehe đưa USB đây tôi cop cho,đổi lại quyển SAT II physics princeton :D

Back
Bên trên