Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

Việc send email sẽ khá mất thời gian các em chịu khó chờ đợi. Căn bản anh ko biết combine tât cả cái đống file jpg làm một bằng cách nào nên đành send từng cái một...

Nguyễn Anh Khoa đã viết:
Haha ,anh Long nhà ta năm nay có vẻ "absolutely well-informed",bít đủ mọi thứ !:))

À anh có quyển Havard 50 hay 100 gì gì mà hôm VA suggest ko ?Hình như quyển đấy ở đây hông có thì phải:( :> .Cả quyển Official guide gì gì nữa !Nếu còn em mượn photo lun thể ;)

À quên chuẩn bị có trào lưu Korea-ava đấy à ? 8-} :D
anh có official guide sách xịn mang ở Mẽo về 19.99 $ đây,nể tình chú hôm nào tiện anh quẳng cho mà photo :D thực ra nếu kô có sách mới thì dùng quyển 10 real SAT + quyển SAT II:Writing thì cũng tương đương :D

Trẹp trẹp, cái quyển đấy anh photo rồi, nó dày khủng khiếp nên chú em cứ chuẩn bị xiền khoảng 1 lít nhé (100k) :p
Tuần này mấy ngày cuối tuần bê tha quá chả thèm học hành gì cả :D
Hình như đến tháng 8 nó mới bắt đầu cho đăng kí thi SAT đợt tháng 10 tháng 11 hả bọn mày :-?

Hi mọi người, tớ là newbie :D

@Cộng: mày ơi tao Lan béo đây. Đang trong tình trạng thiếu sách khẩn cấp, làm ơn cho tao cái số ĐT or email or anything to contact mày để mượn photo cái official guide được không ;;). Thanks mày nhiều :D

Thì anh Hiếu cứ nén cả đống thành zip là xong ạ :D
@Thắng: Đúng roài, mid-august mới được đăng ký

Anh Hiếu send ác thật :D may mà em xài Outlook ko thì download gãy tay :D
Cảm ơn anh Hiếu nhiều :D

Thôi để tao forward cho :D
Mà mày sang HK từ đời nào rồi vẫn đang ở VN, lại còn giữ mác Tin 1 03-06 :D

Anh Hiếu send cho em một bản Harvard 50 essays nhé, k thì em Long forward cho chị. Cảm ơn mọi người B-)

K bít em nào có lòng hảo tâm cho chị mượn quyển Official Guide đi phô tô luôn nhỉ?

Mà ở đây có em nào thi SAT II French k? Chị đang định thi mà k có sách để học :( Ít nhất thì cũng nên biết dạng bài thi nó ntn và practise qua thì mới thi đc chứ nhỉ?

@anh Toàn: Em mà biết thì còn hỏi anh làm gì nữa ạ :D
Khổ quá mọi người cứ bảo forward mà chả ai cho mail cả thì biết làm thế nào đây :(?

@bro VL: You did't turn up today ,rite ? 8-} :> .I'm not sure 8-} ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
@Khoa: Sorry, it was raining so.... :D
I'll come tomorrow, I promise :D (if it's not raining) :D

Uh ,me too.Actually I came late on account of the rain.But today the room was filled with people(a lot) and I also witnessed to an absolutely funny but ridiculous stuff:)):D:))

Back
Bên trên