Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

Vl ơi , forward cho mình nữa dc ko ? thanx cậu nhìu :) [email protected]

Hỏi mọi người 1 câu :cái commonapp trong sách giới thiệu về trường có 2 trang là " teacher evaluation" , 2 trang đấy có fai la cái form recommendation letter ko . Hay là recomm thì các cô fai tự viết , ko có mẫu gì cả?

Cái chứng nhận savings thì có bao nhiu khai bấy nhiu , hay là có nghệ thuật điền gì ? Hình như các anh chị trước bảo có bao nhiu chia cho 4 ( not sure)

Hehe, lúc nãy tớ quên chưa hỏi , các trường chỉ có need-blind thì có nên thử k , ko bít là liệu khả năng đuợc nhận aid có khả dĩ ko . ( vào 1 thời gian rồi mới bít bị reject thì đau lém , chả nhẽ lại về nước) [-x

sao ADSL dùng flash get mà cũng vẫn 16k/s thế này :( i wonder whether the rapidshare is dull or VN ADSl is stagnant :))

Thôi các chú này cứ đòi hỏi nhiều. Có là tốt rồi

Gì thế, IDM còn down đến 90KBps :| Mạng thằng + lởm rồi :))

Tớ speed 140 :D.
Ai có acc của rapidshare thì share với, để down chế độ highest :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back to the main topic plzz :))
Hehe, tao đang dùng dial up ko down đuợc :(( ghét quá ghét quá :((
Nam hảo tâm cóp vào usb mai mang tớ mượn nhé ;;)

Phù mãi mới lết lên đc đây!!!

@anh Long :Mấy hôm nay em đang ốm nên có lec ngày mai em ko đến đc đâu ạ!!!Thế thì anh cứ lấy lại sách của mình từ chị gì gì đi nhé .Rồi hôm nào em khỏi thì cho em mượn sau nhé (tuần sau chẳng hạn).Thế nhé >thanks!!!:(

Ừa được rồi, thảo nào sáng này chị ý đến mà ko thấy ai tên là Phạm Anh Khoa cả :D
Học nhiều quá nên lăn ra ốm hử em :D
Học từ từ thoai :D

Chán quá !!!Nằm ở nhà cả ngày!!!:((

Đề nghị bác Long chả lại tên tuổi ,địa chỉ rõ ràng lại cho em ạ!!!:)).Nhầm lẫn rồi đấy!!!:(..........Thế anh lấy lại sáh ?Hôm nay anh ko đến à ?Thế ngày mai ?:(

Back
Bên trên