Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

Hôm nay thứ 6 ngày 13, ngày Jason sống dậy trong loạt phim Friday the 13th: Jason
Lạy chúa cho ngày này qua đi 1 cách nhẹ nhàng:D
Mai chúc các bạn đi thi tốt nhé:D

Ơ thế nếu mang passport đi thì điền cái gì nhỉ:-? " Number on identification document " ấy?

@chị Zz: em tưởng passport cũng có number riêng chứ ạ :-?
Hay chị mang luôn cả 2 cho máu:D, cả CMT cả passport:D

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Phần mình ghi vào AT thích thì ghi ko thì cũng ko sao, bởi mình gửi điểm cho trường nào thì phải ghi vào answer sheet chứ ko phải AT
CÒn đi thi nếu ai có passport thì mang đi, còn nếu ko có thì phải mang CMT + thẻ học sinh/Identification Letter

Thế cần cái AT để làm gì nữa.

Ngô Phương Thơ đã viết:
trời 8-} trên CMT có số to ùynh đấy còn j :D xem kĩ lại đi, CMT mà ko có số làm sao quản lý đc :p

Ặc ặc, chắc hôm xem cái CMT đang mơ ngủ nên chả để ý gì hêt :)):)):))
@HLVL: Chẳng cần đến Friday the 13 Jason mới sống lại đâu, nếu ông muốn gặp Jason thì cứ đến cái camp đấy ý, đảm bảo Jason sẽ xh ít nhất là 1 lần từ lúc ông đến cái trại đấy cho đến khi ông chết :D:D

@HN:Cái AT để nó tách ra cái phần mình ghi ID number và dán ảnh để gửi lại, còn cái phần ghi gửi điểm cho trường nào là mình giữ lại chứ ko phải gửi đi
@VA:hehe, chỉ sợ lại như Freddy vs Jason thì ở nhà cũng dính :(
@mọi người: đến check in xong chạy lên phòng luôn nhá, rồi ngồi buôn trên ý cũng được kẻo gặp Mạnh thì mất tinh thần lắm
Chúc tất cả thi tốt nhá

Phù , hình như hôm nay thi sáng đúng không nhỉ. Nếu thế thì theo h của New Jersy thì vẫn đang là Friday 13th, chúc mọi người thi tốt

Hôm nay mọi ng thi thế nào rồi? Có ai gặp phải Mạnh ko? :D

Update kì thi hôm nay: Listening longform. Bọn officers suck. Toàn 1 lũ amatuer. Tận hơn 9h mới bắt đầu làm bài.
Tớ làm rất la chán, phần nào cũng chẳng ra hồn.
Topic lần này là
Some people think that they can learn better by themselves than with a
teacher. Others think that it is always better to have a teacher. Which do
you prefer? Use specific reasons to develop your essay.

hix chị làm bài chán quá:( bên Somerset đến 9 rưỡi hơn mới thi:( ngồi 5 tiếng đau hết cả lưng:(( các em làm bài tốt cả chứ;)

Đề essay lần này có vẻ dễ viết :-?
Mọi người làm bài thế nào vậy, sao ai đi thi về cũng bảo làm chán thía này :-?

Essay thì làm còn được vì đac làm 1 lần ở lớp ông Nghiêm rồi. Còn mấy cái khác thì chán lắm, nghe đã vấp ngay câu đầu tiên, ngồi chờ lâu quá, chờ đến 1 tiếng mới thi. Nói chung là không thể nào tập trung được :(:(:(.

:| ông thi ở Somerset ah? :| Loa đài thế nào?
Part C có 1 bài tôi ko tập trung nghe đc :(

HIc, mình đến part C đói ra mặt, bài đầu part C check bừa gần hết :( MÀ khi nào có điểm nhể, mai à :))

Tháng sau là có điểm roài
Có ai chịu khó tốn $10 score by phone như mình ko :(?
Vừa gọi xong 3 hôm sau có phiếu điểm :((

Cấp cứu!!!Anh Long ơi ,tự nhiên em bị mất tài khoản bên VA forum rồi !!!Em chỉ ấn nhầm nút thoát thôi ,vậy mà ...lạ thật

Ây dà, hay em bị mất pass đó, check lại xem:-?
Có vấn đề gì thì mail cho webmaster là anh Khoa KP ý nhá:D, anh cũng chỉ là mem thoai

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Tháng sau là có điểm roài
Có ai chịu khó tốn $10 score by phone như mình ko :(?
Vừa gọi xong 3 hôm sau có phiếu điểm :((

Sao mà nhanh thế. VL là 5 tuần đã có phiểu điểm ah?

Back
Bên trên