Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

khiếp !! hôm nay thi loa tốt 0 thể nào tốt hơn....tai mình cũng tốt 0 thể nào tốt hơn..có mỗi cái đầu thì ngu 0 thể nào ngu hơn !! :D:D hình như hôm nay là ngày cái short term memori đàn áp cái long term memori hay sao i' :(( :)) nge part a trơn tru --> đang phởn phởn --> đến part b vẫn tốt lành căn bản dễ hiểu dễ suy nhưng màh cũng bắt đầu dowdow roài --> đến part c nge rõ tốt...:D nhmuh nge xong 1 fat là quên sạch sẽ :)) 1 đống câu tik bừa :D nhmuh nói chung là thi xong nhẹ phịk cả người sau khi thi xong :D màh sao mọi người cứ kêu loạn xị thế nhấy :D heheh..đảm bảo ối đứa làm tốt hơn mình....thế màh mình vẫn thấy mình làm "cũng được" :D chết mất !!
cứ ngĩ thế đi --> đằng nào thi xong roài :D để cho cái đầu nó chơi :D chả nhẽ lo đến tận hôm biết điểm :D

@HN: Ừa ko hiểu sao có điểm nhanh lắm, chỉ tầm hơn 1 tháng là có rồi:D
Lần này các bạn đen đủi thi phải long form đừng buồn, ko phải là do các bạn mà là do đề khó thôi

À các anh chị cho em hỏi cái này
Em làm test của Barron thì thấy khó quá mà test của Kaplan sao lại dễ vậy ạ :-?
Vậy test nào gần với test thật hơn ạ :-?
Có ai có quyển 10 Real SAT II ko ạ:D

Đọc comment của bọn test taker thì Kaplan gần với thi thật nhất. Công nhận Barron vãi khó 8-}

Hôm qua loa tốt, nghe được nhưng cứ nghe xong là quên sạch bọn nó nói gì, toàn guess rồi điền.

Ơ,lần này đông người thi, dự đoán tí đi Khi nào có điểm đi ăn mừng phát, share thì cứ điểm cao nhiều nhất. Ok? :D Cho mọi người gặp mặt nhau tí cho vui, giống hội SAT hồi trước.

Ây dà, thế thi rồi có được đi ko:D
@HN:D tui thấy comment của sách nào cũng bảo gần với thi thật nhất nên chả biết nên tin cái nào, Barron, Kaplan hay Princeton 8-}
Ko biết trên IIE có 10 Real SAT 2 ko nhỉ :-?
Làm hết sách rồi bây h ko kiếm đâu ra mà làm

À hóa ra là sáng nay nhìu người thi Toefl !!!À mà chả hỉu sao mỗi lần đọc cái hướng dẫn đăng ký thi em chả hỉu nó nói gì ,thế mới chít !!!Ai giúp em với !!!

HỜ, để essay đấy ông Nghiêm nhai đi nhai lại cả chục lần
Hic, hồi anh đi thi nghe Part C gần như không miss từ nào, nhưng lúc đọc câu hỏi thì chẳng nhớ gì, thảm thiệt :(

@em Khoa: Còn tùy em đăng ký onl hay gửi bank draft
Em cứ đăng ký onl cho đơn giản, điền thông tin cá nhân và CC là xong thoai:D

Hôm đi thi cũng có nhiều người ko nhận được AT và điền sai tên phết. Thế nên những ai ko nhận được AT và nhầm tên ko phải lo lắng gì hết.

VL dậy sớm phết.

Đi thi về sáng nay giở TA ra học mà buồn thúi hết cả nguời :( Kệ vậy :( Tháng 8 lại hết chỗ rồi :( Tháng 11 là last chance :( :D Cố lên vậy :D

tháng 8 hết chỗ roài áh ?? :O kinh dị !! sao lắm đứa đăng kí đén thế là cùng !!
cái adtik toàn bị đánh sai lung tung loạn xị :D cứ tưởng bọn này làm việc kinh dị lắm >> 3 hôm trước khi thi mới fat hiện ra cái adtik bị sai tên :D cuống hết cả lên >> hỏi bọn nó mới biết đến đấy sửa sang tung xòe vô tư :D

Tình hình này là mày thi SAT, SAT 2 và TOEFL liền nhau huh :-?
Căng nhẩy :-?

@Long :Đăng ký online dễ hơn à ???Nhưng khổ nỗi nhà em chả ai có tài khoản trên mạng cả !!!Khổ
Lên IIE đăng ký (nhờ nó đăng ký hộ )đc ko ạ ?

@All: Cái gì ạ ???Tháng 8 đã hết sạch chỗ ???Lởm thiệt ???Thế t11 còn ko ạ ???

Kiểu này chắc tháng 11 thi lại rồi, lần này không đạt chẳng biết có còn tâm trí để mà học cái gì ko nữa.

Ngô Phương Thơ đã viết:
Hôm nay mọi ng thi thế nào rồi? Có ai gặp phải Mạnh ko? :D

Ơ, em ơi cho chị hỏi tí. Thầy Mạnh làm gì ở đấy mà cứ thi là thấy xuất hiện nhỉ?? Chẳng nhẽ thầy đi trông thi à?? 8-} Mà mấy lần vào Garden Rose cũng gặp

TOEFL: Vừa check toefl.org xong
Date(s) Available: Status

August 20, 2005 Seats Available
October 15, 2005 Seats Available
November 19, 2005 Seats Available
January 14, 2006 Seats Available
March 10, 2006 Seats Available

Chỉnh sửa lần cuối:
SAT hay TOEFL đấy HN :-?
Đừng ham thi lại sớm quá, cứ ôn cho kỹ rồi thì cũng có khác gì
Mà năm sau ông đi Mẽo huh HN :-? Sang đấy thì Next Generation TOEFL thì ko bít thế nào:D

Mình mà trên 600 + TWE 5 thì khỏi thi lại luôn. Nhưng TWE chắc chắn ko được 5 roài :((

Ơ mà không ai máu đi ăn à?

Status trên mạng thì thế thôi, thực ra dù đăng kí sớm 10 năm mà đăng kí trên mạng thì vẫn chưa chắc đảm bảo mình có chỗ để thi, hoặc đúng hơn là được thi ở địa điểm mình đã chọn :D

Back
Bên trên