Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

Trần Vũ Toàn đã viết:
Status trên mạng thì thế thôi, thực ra dù đăng kí sớm 10 năm mà đăng kí trên mạng thì vẫn chưa chắc đảm bảo mình có chỗ để thi, hoặc đúng hơn là được thi ở địa điểm mình đã chọn :D

Anh thử đăng kí hộ em kì thi năm 2015 ngay từ bây giờ đi :D

Thưng toàn nói vớ vẩn thế nào chứ, nếu available thì là available chỉ có mấy con mụ dở hơi trên IIE cứ làm khó dễ mình thôi

Trần Vũ Toàn đã viết:
Status trên mạng thì thế thôi, thực ra dù đăng kí sớm 10 năm mà đăng kí trên mạng thì vẫn chưa chắc đảm bảo mình có chỗ để thi, hoặc đúng hơn là được thi ở địa điểm mình đã chọn :D

em tưởng dăng kí ol vừa nhanh 1st vừa tiện 1st vừa chắc chắn 1st chứ :-O :D :!: em cũng đăng kí ol màh ( lấy ac của bố :D) thấy chả sao cả..có mỗi cái tên sai tại mình khai đow 8-}

Tạ Nam Anh đã viết:
Mình mà trên 600 + TWE 5 thì khỏi thi lại luôn. Nhưng TWE chắc chắn ko được 5 roài :((

Ơ mà không ai máu đi ăn à?

có tớ máu đi này :D

@ anh Hiếu: em thấy hồi trước có mấy đứa bị chuyển địa điểm sang Hilton từ Somerset mừ, thi SAT thì có bà còn bay từ HCM ra nữa :D

Ây dà, hơn $100 chứ ít ỏi gì anh Toàn nhẩy :-?
Trong HCM ko có thi SAT:-?
Hôm nay đi làm thể IIE gặp chú Advisor o nói nhiều khủng khiếp, gần 3 tiếng đồng hồ, mà khổ thân chú này, cứ nói đi nói lại cái này thứ 4 và 6 hàng tuần :(, chắc là chán lém

Hả, thế thì bạn bè anh thi kiểu gì, đứa nào cũng ra đây hết à, chú nhầm thía nào ấy chứ :D
Hờ, Stephen thì khỏi nói, majoring in Philoshophy mừ

HLVL ơi, ông vẫn chưa photo cái application form của anh Toàn à???

Ặc ặc, form của ổng trống trơn à, chẳng điền gì cả 8-}
Nhắc ổng điền 1 bản sample mà chả thấy ổng điền gì cả à:(

@anh Long : anh long ,diem thanh phan Toefl cua anh hoi trc la` bao nhiu a???643 thi` hau` nhu phai dung het a` anh ???

Ko, phần đọc anh sai rất nhiều
Listening: 66
Structure: 68
Reading: 59

THÔNG BÁO MỚI:
MÌNH ĐANG CẦM TRONG TAY QUYỂN THE OFFICIAL GUIDE FOR THE NEW SAT CỦA COLLEGE BOARD

AI MUỐN PHOTO ĐỀ NGHỊ ĐĂNG KÝ NHANH ĐỂ CÒN KIỂM KÊ:D

Anh xin đăng kí 1 bản
@Nam Anh: em photo hộ anh mấy quyển sách chưa? Hay để khi nào anh đến nhà em gửi tiền nhé

Úi úi,cho tớ đăng kí với Long ơi,cần khẩn cấp,photo luôn được không?Tớ có thể lấy bất cứ lúc nào,24/24 giờ trong ngày,7/7 ngày một tuần (tuần này :D ),giúp tớ với,cám ơn Long nhiều :D

Lê Huy Hoàng đã viết:
Anh xin đăng kí 1 bản
@Nam Anh: em photo hộ anh mấy quyển sách chưa? Hay để khi nào anh đến nhà em gửi tiền nhé
Em chưa photo được anh ạ. Anh để lại em cái list đi.
@ VLong: tôi 1 bản, mà còn quyển Kaplan Verbal + Writing không tôi mượn
@ Linh: Cho ai mượn nick mà ăn nói như đàn anh thế :-/

Vậy tổng cộng có 8 người: anh Hoàng, Hiệp, VA, NA, Thắng đú, TP, bẹn Quỳnh và Minh Trang :-?
Sách có gần 900 trang, photo giấy thường 100D/trang cho rẻ:D + đóng gáy xoắn chắc mọi người chuẩn bị tầm 110K
Vừa đi tham quan về mệt quá 8-} Tuần sau thi roài lo quá :(

Back
Bên trên