Sự tồn tại của bạn là gì ???

Có nghĩa là sống ko ra sống chứ còn sao nữa.
To Quân: Thích thằng Bob á? Bịa chuyện thì phải biết bịa 1 chút chứ. Nói điêu thế ko biết ngượng mồm à? Rất tiếc là tôi ko bị ghi tên vào sổ ghi đầu bài nhé. :)). Đương nhiên là sống hiền lành thì trời phải thương rồi. Mà nói thật nhé: ông bỏ ngay cái từ bon chen đấy đi, bắt chước như vẹt ấy, chưa biết ai bon chen đâu nhé. Còn bệnh gì à? Bệnh hâm. Bệnh đàn bà. Bệnh bon chen. Bệnh nói nhiều nhưng nói toàn những cái dở hơi, chối tai. ( giống ĐV- đây là tên viết tắt, ai hiểu thì hiểu).
To Hiếu: tớ nghĩ cậu với Phùng Anh Quân lớp tớ hơi bị đẹp đôi đấy.

À, quên, thằng Bob nó là Bob chứ ko phải Bop. Có mỗi cái tên mà cũng viết sai. Mà này, khỏi cần dọa nhé. Cần thì cứ gọi mod vào đây, tớ nói sự thật thì sợ quái gì, chỉ có ai hay núp bóng dựa uy người khác như cậu thì mới sợ thôi.

khiếp Vân Anh bật vãi cả khiếp (miễn bàn luận)

Uh, đúng đấy, đấy ko phải nói đểu mà là nói thật đấy Ngọc ạ.
To Nhót: Tại chị thấy chướng tai gai mắt quá nên mới nói như vậy thôi.

Tao nghĩ VA đúng đấy, Quân cũng đừng như thế, hơi tí lại kết, thế thì 1 ng` có bao nhiu lần yêu cho vừa :D

Sự tồn tại phụ thuộc vào người đó còn chút gì luyến tiếc với cuộc sống hay không. Nếu không còn gì cả thì chết cũng là vừa.
Bản thân tui thì tồn tại để chờ một người nào đó nói ra một câu nào đó y hệt như trong giấc mơ. (hic, có lẽ chả bao giờ được)

Tớ thì biết chắc là có mơ ng` ấy cũng ko nói, vì ng` ấy sắp phải đi rùi... :((

Tớ tạm kết:tồn tại để sống,sống vì cái gì?để hưởng thụ đời rồi chết!!!!!!:)):D

Thế thì cái topic này bị lock mất, mọi ng` ui, nghĩ xem còn cái gì để tồn tại ko? :D

Tớ đồng ý với bạn Phương: tồn tại để hưởng thụ chứ còn gì nữa ( và cả để yêu nữa chứ ).

Hồi trước tớ vẫn nghĩ con gái lớp tớ tuy ko phải thùy mị nhưng cũng rất hiền lành.
Nhưng Vân Anh đã làm tớ thay đổi ý nghĩ ấy thoáng qua đấy.
Ma Van ANh may hom nay hay vo 0407 qua nhi.
Ton tai uh ?
De lam nhung gi can lam
Vay day !!!!!!!!
Va khi het thu de noi roi, thic chac chan cai topic nay se thanh ho^` ca^u it' nhat trong 3 trang nua co.

ừm, nhìu ng` như VA, và cũng nhìu ng` hơn cả VA, bạn Quân phải bít rằng con gái trên TG này rất đa dạng chứ :p
mà bi h tớ sợ tồn tại wa'... nhìu lúc nghĩ cuộc sống thật ngắn ngủi..
hic, hôm nay post bài = mỗi tay phải :((

Thế có tất cả mấy dạng con gái, và bạn Thư thuộc dạng nào ???
12 ngày nữa, nhưng chúc bạn Thư Sinh nhật vui vẻ.

Tớ thuộc loại của riêng tớ :D
ừm, ko cần chúc sớm thế nghen :D

haha chúc mừng sinh nhật mod Thư
to Quân ái :Thu ANh lớp mình là thuộc dạng con gái đặc biệt đấy

mod cứ yên tâm; bảo mấy đứa vào đây câu bài là cái topic này tồn tại ngay í mà

Đúng thế,thằng Hiếu này quảng cáo hơi bị hay!!!!!Hơ,tồn tại ........ ừm,tận hưởng và chết,chết thì thôi,nông thôn lại đẻ nhà trẻ lại nuôi.....:))

Ừ thì những topic hay ,. nhiều người vào xem + câu phần lớn là toàn bài viết ko chất lượng . Muốn 1 topic tồn tại lâu dài chỉ còn cách là câu dề thôi .

Đừng nói là Trí Hiếu phát động nhé!!!:D

Ai đấy đưa ra cái gì thảo luận đi nào???:D

Có ai nghĩ :"đời không chơi game thì sống làm gì chưa"???:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên