Sự tồn tại của bạn là gì ???

Tớ ko chơi này, có chết đâu >:p

Ừm, các ấy chúc sớm thế để tớ tổn thọ à b-)

To Quân: Cảm ơn những suy nghĩ của cậu, và tớ nghĩ cậu cũng là 1 dạng đặc biệt trong đám con gái L2 đấy. Và tớ cũng nói thật là chả có đứa con gái L2 nào đồng tình với cậu cả, bọn nó đều suy nghĩ như tớ đấy. Ko tin mai cậu có thể đến lớp để hỏi bọn nó(cả bọn con trai nữa).
To Nhót: nick "Quân ái" hay đấy.

Ơ, nó câu lộ liễu thế mà mod vẫn để yên à?

Bạn Vân Anh nói ai thế,tớ nói câu mở để mọi người bàn tiếp mà!!!!!!!!
Mà bây giờ đổi qua phần tồn tại như thế nào đi!!!!
Thứ nhất là qua kì thi HK này.......

Chúng ta tồn tại để vủi vẻ với bạn bè và hạnh phúc với người yêu

Phạm Thùy Dương đã viết:
Chúng ta tồn tại để vủi vẻ với bạn bè và hạnh phúc với người yêu
Có những sự tồn tại rất lãng xẹt, Chí Phèo là một ví dụ.
$ Nhót : Vân Anh là một dạng còn đặc biệt hơn cả Thu Anh đấy.

sự tồn tại của của ta là đem tiếng cười niềm vui cho bạn bè đôi khi là 1 ai đó chưa hề wen biết nhưng sự tồn tại của ta lại là gánh nặng, gây đau đầu, giảm tuổi thọ....cho gia đình, thầy cô , nhà trường hay những người ko ưa quậy phá......

Hãy tồn tại như bạn muốn! Sống không chỉ vì ích kỷ sống cho riêng mình mà sống vì người khác nữa.
Nhưng có một người, nếu không có người ấy, tớ không dám khẳng định là ko có người ấy tớ sẽ không tồn tại, mà nếu không có người ấy, sự tồn tại của tớ sẽ giảm giá trị đi nhiều nhiều lắm.

Cậu lại quá khen rồi Quân ạ, tớ và Thu Anh làm sao đủ trình độ để so sánh với Hot gay L2 được. Ko dám. Ko dám.

Ừm, VA đừng khiêm tốn :D

Mà mai thi HK môn đầu tiên, chúc các bạn tồn tại :D

Khổ quá, vấn đề là gặp Hot gay L2 - người yêu của Hot girl L2 thì cả cái lớp L2 đều phải khiêm tốn chứ ko chỉ một mình tớ đâu, Thư ạ.

Có ai àm mất hình ảnh tồn tại của mình qua kì thi này chưa??????Nếu rồi thì xin chia buồn.....:(

Khổ quá, vấn đề là gặp Hot gay L2 - người yêu của Hot girl L2 thì cả cái lớp L2 đều phải khiêm tốn chứ ko chỉ một mình tớ đâu, Thư ạ.
Vâng, thưa hot-les ạ !!! [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x
Tồn tại ko phải để như thế đâu nhé !!!
Nhạt nhòa, cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng.

ừm, mấy bạn đừng nói nhau thế :D dĩ hòa dĩ úy :D
Hôm nay đề GDCD chuối củ vật ạ >_<

Đề như làm văn cấp một ý,đọc chết cười,không buồn làm....:)):)):))

không phải là củ chuối mà là vãi củ chuối mới đúng

hic, lớp tớ còn 1 đề đặc biệt... biểu điểm 10/10 :
Lớp em là 1 cộng đồng mới hình thành, em có suy nghĩ gì về cộng đồng đó, nhg~ gì làm em vừa ý, nhg~ gì làm em thấy chưa hài lòng. Theo em, cần phải làm gì để cộng đồng đó tốt hơn. Em có thể làm gì cho cộng đồng đó...
Bó toàn thân !!!!!

Phùng Anh Quân đã viết:
Vâng, thưa hot-les ạ !!! [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x
Tồn tại ko phải để như thế đâu nhé !!!
Nhạt nhòa, cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng.
Không cần phải nóng quá vậy đâu Quân.
Keep calm, honey!

hì, bạn ý muốn bảo vệ Ngọc mà :D Ngọc cứ để xem bạn ý sẽ nóng thế nào chứ :D

Back
Bên trên